Action Note - ghi chú nhanh ngay từ khu vực thông báo của Windows 10 Mobile
Duy Luân
5 năm trướcBình luận: 56Lượt xem: 16.103
Action Note - ghi chú nhanh ngay từ khu vực thông báo của Windows 10 Mobile
Action Note là một app ghi chú đơn giản, nhưng cái hay nhất của nó là khả năng tích hợp chặt chẽ vào Action Center của Windows 10 Mobile để bạn có thể nhanh chóng ghi chú từ bất kì chỗ nào, tiết kiệm thời gian và không phải quay lại Start Screen. Chỉ việc kéo khu vực thông báo xuống là bạn sẽ tạo được ghi chú mới, đánh màu cho chúng, thậm chí xem lại cả những thông báo đã tạo trước đó. Bạn cũng có thể xem việc gắn ghi chú vào thanh thông báo như một giải pháp nhắc nhở "khéo" về những việc mà bạn cần làm. Action Note có cho bạn đính kèm hình ảnh vào nữa, khá là tiện. App được cung cấp hoàn toàn miễn phí, mời anh em dùng thử nhé. Có cả bản cho PC, nhưng mình thấy bản cho Mobile thì tiện hơn.

Cảm ơn Mobisquare.vn đã cho mượn máy để làm bài này
Cái này ngon ag
bao giờ mới có WP10 chính thức đây??gần hết tháng 12 rồi:eek:
@kaka_nd14 tiếp tục đợi đi bác
Hay quá, dành cho những người hay quên ^^
Mình đang muốn mua một cái Windows Phone đủ sức chạy W10M. Nhờ các bạn tư vấn. Mình thích Lumia 730 nhưng giờ không ai bán nữa. 😔
@xxx eric Hoang xxx Đừng mua Lazada bạn nhé. TGDD, CPS hay Hnam thì ổn hơn 😃
@blueweasley ok bác, quá ngon lành đó chứ, đt up post FB chứ có làm gì đâu mà cần nhiều, 5mpx vẫn ổn. Demo vài tấm 😁 WP_20150912_08_08_42_Pro.jpg WP_20151108_12_14_58_Pro (2).jpg
@blueweasley tgdd vẫn bán đó bạn. Mà giá mua mới cái lu730 thì bạn mua đk con lu929 rồi đó bạn ơi.xài ngon hơn hẳn ak.
@blueweasley Toa có đây
Về w10m có 1 điều khá thú vị là dù chưa có bản chính thức (chỉ mới phát hành tp) nhưng có nhiều app hỗ trợ 😃😃😃
em cũng muốn lên win 10
Cho mình hỏi chút, từ ngày lên WP 10 mình ko thể vào Bing để quét mã QR được nữa, anh em nào chỉ giáo chút ?
@hung_hy88 down app Qrcode + bạn nhé, scan nhanh như ăn cắp luôn 😁
Mấy máy Lumia cấu hình cứ na ná nhau nhỉ. Ram 1Gb, bộ nhớ trong 8Gb...
@blueweasley Chủ yếu khác Camera với màn hình 😆
Gáng đợi thêm xíu chắc không lâu nữa có lu550 đi bạn, chạy hẳn win10, mình đang xài 730 win10 có cảm giác phản hồi hơi chậm, dc cái kiểu dáng thích. Lu 550 giá cũng rẽ thôi, chắc tối ưu win10 hơn mấy dòng trước như 730.
@leegan Mình cũng tính đợi Lu 550 😁
giao diện của win 10 mobile đẹp quá, nhìn đơn giản hiện đại và tinh tế nhỉ 😃
Android nó ghi chú luôn ở màn hình home
Mời ae sang android
@quocanh_ltk e vừa sang xong đây. đúg hơn là quay lại vs androi =)) mà bác cẩn thận bị tung gạch đó @@
mời bác sang winphone chơi trải nghiệm live tittle
Lu 930 của mình đang chạy WP 10 khá nuột :3 Cũng chưa có hứng chuyển qua 950XL hay 6+ vì 930 quá ổn rồi :p:p
không biết cái này có sync lên one drive đc ko ?
chứ one note vẫn có cái toggle ở thanh noti mà nhỉ ...
@Nhân Nvidia bản pro mới có đồng bộ qua tk, cái onenote trên action centre nó chậm như rùa ấy mà
Nếu cần 1 con WP đẹp, cấu hình tốt để trải nghiệm Win 10 Mobile sắm tới thì 930 là lựa chọn hợp lý.
Một số bên bán chỉ còn 5 triệu.
Nhắc đến Windows Phone thì chẳng ai còn hào hứng nữa nhỉ. 10 cũng vậy thôi
Iphone 6 plus 64GB ra mắt hơn năm rồi mà giá vẫn cao ngất ngưởng. Biết khi nào giá còn 7 củ đây
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.506 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.554 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156