Adobe Reader dành cho Android chính thức ra mắt
vuhai6
11 nămBình luận: 16
Hôm nay, Adobe đã chính thức giới thiệu đến người dùng android phần mềm mới nhất của mình: Adobe Reader cho Android. Ngay từ bây giờ bạn đã có thể tải về phần mềm này thông qua Android Market, tất nhiên là miễn phí hoàn toàn. Giờ đây, mỗi khi duyệt web hay đọc email, bạn có thể dùng ngay Adobe Reader để đọc các file PDF được đính kèm.

[IMGl]http://photo.tinhte.vn/attach/public_image/btv/46/464bfb33625d138_Screen_shot_2010-05-25_at_9.09.10_AM.png[/IMGl] Tính năng nổi bật:

• Mở file PDF được đính kèm email hay trên web
  • Hỗ trợ các thao tác multi-touch như: Pinch-to-zoom, Double tap-to-Zoom, Flick scrolling & Panning
  • Có chế độ fits the page contents, loại bỏ các khung mà vẫn giữ nguyên định dạng chữ.

Cấu hình yêu cầu:

• Android 2.1 hoặc cao hơn
  • Tốc độ tối thiểu 550 MHz
  • Nhiều hơn hoặc có 256 MB RAM
  • 4.3 MB bộ nhớ trống
  • Những máy hiện tại hỗ trợ: Motorola Droid, Motorola Milestone và Google Nexus One (Những điện thoại Anndroid khác nếu đáp ứng được cấu hình yêu cầu cũng có thể chạy được.)

Tải về:

• Trên PC: tải Adobe Reader tại đây.
  • Nếu bạn đang đọc bài này trên điện thoại Android, nhấp vào link sau để tải trực tiếp: link

Nguồn: blogs.adobe.com
15 bình luận
hay đây... sẽ sớm tậu một em chạy Android về... vọc
Từng bước Android lớn mạnh theo thời gian!
Và các hãng thứ ba cũng ăn theo 😃
Adobe support mạnh mẽ cho android để cạnh tranh với iphone đây mà
đọc pdf trên di động thường lỗi phông và load cũng lâu nữa
gucio
ĐẠI BÀNG
11 năm
tớ đọc 2 bản PDF cóp vào máy đều hiển thị tốt đấy chứ! load rất nhanh! 😃
hieuvpm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn xài phần mềm ở trên chưa? Kinh nghiệm bạn xài đt khác thấy lỗi --> phán luôn cái này cũng lỗi hả 😔
Android + Adobe , Google tích hợp flash vào Chrome & Android phone , sau này flash game free download ngay trên Android market ,hay phần mềm đồ họa CS5 dành riêng cho các Android phone ?Nhưng cũng tốt ( cho người tiêu dùng ).
Rất hay , ủng hộ Google , có tính xã hội rất cao , ko độc quyền như Apple .
TUM LUM
TÍCH CỰC
11 năm
Sau này khỏi download luôn, vào là dùng ngay
sao mà kết android quá mặc dù đang xài em 5800....................................😷
Test trên spica, X10: chạy tốt

Ưu điểm: hàng chính hãng adobe, icon đẹp, free
Nhược: chậm hơn 50% so với pdf 2go trong bộ document 2 go. Nếu bác nào đã có document 2 go thì không cần thiết phải cài cái này
Mình ko tin là bạn test trên X10 đươc vì chương trình yêu cầu Android 2.1 trở lên. Mình đang xài X10 search trên Market thì ko ra.
khác biệt so với apple là adobe hỗ trợ adroid
burgboy
TÍCH CỰC
11 năm
Yêu cầu 2.1 thì cũng phiền cho rất nhiều máy đang chạy 1.5 hay 1.6 chưa hoặc không có điều kiện nâng cấp lên.
documen 2go với office cũng đc

mà có vụ '' ảo '' phiên bản nữa đó nha các bác

rỏ ràng nó để 2.3.1 nhưng mà khi vào test benchmark thì nó để vesion 2.1 thiệt là bó tay :eek:
p
mở miệng là độc với quyền
đào mộ 😃

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019