Adobe thử nghiệm Photoshop Streaming chạy trên trình duyệt Chrome
TDNC
6 năm trướcBình luận: 61Lượt xem: 18.083
Cái này cũng kiểu xử lý trên mây như Chrome OS. Nói chung chỉ phù hợp với ...tương lai chứ hiện tại thì dùng quá chuối khi mà đường truyền tốc độ thấp, thiếu ổn định. Bỏ thêm tầm 3 tr là kiếm con lap dùng tàm tạm rồi. Mây thì em không mơ
bác làm em tò mò rồi, có key photoshop thì share cho em 1 cái với bác ah, em đang rất rất là quan tâm đây 😁
đúng, đã không đọc thì thôi chứ đã nhìn thấy thì phải tò mò rồi 😁, bác cho tôi 2 key Photoshop và Acrobat bản quyền với nhé.
Thanks bác trước!
néu được thì bác share cho e cái key Acrobat nha, ^^
P/s: photoshop thì chuyện cấu hình k quan trọng lắm (đa số máy tính bây h đều đã lên Ram 4GB). Quan trọng là nó có hỗ trợ thằng After Effect k kìa ^^, hỗ trợ z mới gọi là hỗ trợ.
bác có lòng hảo tâm cho em xin key PTS hoặc Acrobat cảm ơn 😁
có key gì thì bác cho em xin hết ạ!
email của em: victor.pss@outlook.com ạ.
thanks bác ạ
công nghệ máy tính tương lai cũng sẽ tương tự như thế này
Mấy key này là của dự án, ngày xưa được đối tác tặng. Em thì hiện tại đang dùng key adobe master collection rồi.
Hiện tại em còn 1 key photoshop CS5 bản quyền, key adrobat pro cho win và adrobat pro cho mac ox. Riêng key photoshop, sau khi có bản CS6 thì adobe support đã email báo em được quyền nâng cấp lên bản CS6 và gửi kèm thêm một key nâng cấp. Về cơ bản thì nó như nhau cả. Bác nào muốn dùng cs5 thì cài file cs5 setup hoặc muốn nâng cấp lên cs6 thì cài cs5 trước sau đó chạy file nâng cấp và nhập key update vào. Key bản quyền nên có thể update thoải mái.

Cơ mà vấn đề bây giờ là chỉ có 3 key, mỗi thứ 1 loại nhưng lại nhiều bác xin quá. Em chẳng biết cho bác nào nên đang có ý tưởng là sẽ open thread đấu giá với giá khởi điển 0 vnđ cho nó xôm, các bác có đồng ý ko ?
chắc vẫn sẽ có các plugins cơ bản , brush thì ít , nói chung nó vẫn phải tính đường cho các khách hàng mua sản phẩm của nó chứ
Muốn mua chrome book mà bác nào biết ở đâu bán ko ạ!
Thằng google chrome chạy một tgian khởi động đã thấy chậm rồi, thêm cái này ko biết nó bò cỡ nào
Ôi mừng quá... giờ đây retouch ảnh không còn phải vừa chạy vừa chờ rồi.... lôi cái máy cổ P4 ra chắc cũng chạy được...
Mà em thắc mắc không biết Adobe thu phí ra sao các bác.? Chắc ko free đâu hen.!
Cái này có được gọi là đám mây ko nhỉ?
Mà muốn dùng thì đường truyền phải mạnh cơ :/
Tuyệt, hóng!
Cái này chỉ cho người dùng nghiệp dư thôi và mạng cũng phải ổn định nữa 😃
Dâu. em dùng ubuntu cái này thực sự cần với em 😁
em thì máy yếu cài cái gì đó cần thiết. Cái nào dùng ít thì cứ portable mà chiến...xài cần ổn định thì cứ full mà dùng. Cơ bản phải đam mê và chịu đầu tư thời gian ạ!
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.507 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.554 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156