Advanced Device Locks Pro v2.06.102 S^3 - Bảo mật cho điện thoại

haiquan0220
11/11/2010 6:17Phản hồi: 27
Advanced Device Locks Pro v2.06.102  S^3  - Bảo mật cho điện thoại
Melon Advanced Device Locks Pro v2.06.102 S60v3 v5 S^3 SymbianOS9.x ​

[​IMG] [​IMG]

Phần mềm bảo mật chuyên nghiệp cho điện thoại di động của bạn. Khá quen thuộc, phiên bản mới cập nhật hỗ trợ đầy đủ cho Symbian ^ 3 thiết bị (N8 Nokia, E7, C7, C6...)
PS: Các bạn nhớ sign nha!
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thiết nghĩ các bác kiếm app cho ae mà signed thì có phải đẹp kô 😃
dù gì cũng tks bác có công đóng góp cho cộng đồng sym3
Sign cũng đơn giản mà bạn, đã có hướng dẫn trong diễn đàn rồi, đó là vấn đề rất quen thuộc nằm ngoài tầm kiểm soát của mình. Mình không thể sign cho tất cả anh em được bạn nên tìm hiểu kỹ về vấn đề các ứng dụng phải sign bạn sẽ thông cảm cho anh em hơn!
Thân!
mabu_210
TÍCH CỰC
13 năm
Cái này chỉ cài được mặc định trên bộ nhớ máy thì phải.....mà bộ nhớ máy thì.....hix....
Dạ cái này không có đâu anh ạ. Chỉ có c r a ck thôi, chứ sign là đăng ký theo số EMEI mà anh, đâu có file nào chứa hết được tất cả số EMEI mà anh tìm ?! Được voi đòi Hai Bà Trưng.

Dung lượng cũng chẳng là bao đâu bạn ạ, khi mình xài N95 cài cả 2 thằng ADL và ACM vẫn chạy vô tư không vấn đề gì cả.
Tôi sign và cài ngon lành nhưng mà không thấy có tác dụng ( Nokia N8) sau khi đã chọn bảo vệ ứng dụng và check những ứng dụng cần bảo vệ để thời gian khoá là 1 phút khi chạy những ứng dụng cần khoá vẫn thấy mở được mà không đòi hỏi nhập pass gì cả ? có bạn nào cài được không ?
Chính xác, tớ cũng bị vậy. Cài nả 2.06.103 cũng ko được. Trở về cài bản 1.13.176 lại xài ok..........hehehe.
Các bạn phải kích hoạt chức năng Protect Applications/on (nhìn ở hình trên trong bài viết đầu) thì phần mềm mới hoạt động. Khi đó chương trình sẽ hỏi PW của bạn đó... Nếu bạn chưa đặt PW bạn dùng code mặc định của chương trình là (0000) sau đó bạn đặt code cho riêng bạn. Phần mềm còn rất nhiều tính năng hay nữa như: không cho phép thay sim khác vào điện thoại, khóa máy từ xa qua tin nhắn khi bị mất máy, khóa điện thoại khi tắt mở máy, bảo mật tài liệu, video, hình ảnh trên máy của bạn... Các bạn đã thử chưa?!
Đã test ! chuẩn , dùng ok
Trời tớ dùng PM này từ lâu lắm rồi, ko phải nói ngoa chứ có thể cài đặt nó theo ý của mình. Thật sự là khi vừa cài vào tớ xài được khoảng 4 hay 5 ngày gì đó là nó tịt luôn chứ ko phải là mình ko biết xài đâu. Bạn ko thấy mình viết cài bản 1 chấm thì lại xài được đó sao !?
pm ADL chạy được trên Nokia N8

hi bạn, bạn có thể up phiên bản bạn đang dùng tốtcho N8 được không ? Trước đây mình dùng pm này trên máy Nokia E71 tốt, nay cài bản 2.06 này cũng dùng được mấy hôm kô có vấn đề gì sau đó bỗng dưng không còn tác dụng bảo vệ nữa. Mình nghĩ nó bị crash nên cài lạinhưng lần này thì không dùng được ngay từ đầu. Vậy bạn dùng phiên bản nào ok thì up cho mình dùng thử nhé. Thanks bạn nhiều.
Có phải vậy không bạn? Mình vẫn sử dụng bản v 2.06(102) ổn định mà! Có bạn nào bị như vậy không? Mình thấy đến 354 lượt tải về mà 😃 không thấy các bạn nói gì....? Để mình xem lại nha! Bạn có sign nó trước khi cài? Bản mình vẫn đang dùng đây:
Nhìn hay quá, nó có bảo vệ được mấy file office không haiquan ?
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phần mền version này chính xác là chỉ được vài hôm,sau đó thì không còn tác dụng khóa ứng dụng gì nữa
Không lẽ lại thế............................//
Haiquan ơi xác nhận lại hộ cái
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn không tin mình ........ok, thì cứ cài vô thử nêu không được thì tháo ra có mât mát gì đâu bạn, sẳn góp ý lên diễn đàn cho mây anh em khac luôn
Mình đã cài rồi, từ hôm qua, hôm nay được 1 hôm rồi, xem nó có bị như bạn không.
N8 công nhận ít PM quá
Bảo mật đươc tất cả các tài liệu Office tốt, các file hình ảnh, âm thanh, video, các phần mềm tùy chọn, danh bạ, tin nhắn, thậm chí cả việc sử dụng điện thoại cũng có thể khóa luôn bằng mã. Tóm lại là một phần mềm bảo mật tốt và tương đồi toàn diện! Mình vẫn đang sử dụng tốt và rất ưng ý với phần mềm này.
Xác nhận đã có một số thông tin bản này sau một thời gian sử dụng đã bị lỗi không còn sử dụng được nữa... (Có lẽ do phần xử lý chưa hoàn chỉnh). Mình sẽ lưu ý và đang tìm bản khác tốt hơn. Nếu có thông tin nào mới mình sẽ post cho anh em.
Mình đã tìm được bản 1.13.176 cài chạy tốt nhưng không hiểu có được ổn định không, các bạn tải về dùng thử nhé. Nhớ sign trước khi cài.
advanced-device-locks-v.1.13.176.zip
Xài bản 2.06 xem thế nào, chắm là ngon đấy. Mình dùng pm của HQ khá nhiều, thấy ngon cả
phan mem rat hay! cam on ban
Chính xác là dùng được 1 thời gian ngắn là ko hoạt động nữa bạn ah. Nếu bạn có phiên bản khác thì up lên diễn đàn nhé. Thank
Bakn hãy dùng phiên bản 1.13.176 đó mình dùng được 2 tuần không thấy có vấn đề gì

Thông báo tin buồn là sau 3 tuần sử dụng ổn hom nay lại bị lỗi kô dùng được nữa ngay cả bản 1.13.176 này
anhkhoquen
ĐẠI BÀNG
13 năm
chính xác là không dùng được nữa đã test 2 bản và 1thời gian sau hết sử dụng được cả 2 bản....
ngoctuk47
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi sao cứ dùng được 7 ngày là bị khóa rồi.phải by bạn ah.ko có bản nào free ah.
cái này sài ko ổn định trên n8. Đã test trên n8 gray. Version 2.02 sài ổn hơn.
WebGate.Advanced.Device.Locks.Pro.v2.02.69.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-BiNPDA.rar
nhatminh01
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình hack rồi có cần sign nữa ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019