Ae cho hỏi hiện nay có nhiều dạng Tai Nghe Bluetooth Airpods - Bản Cao Cấp, hay Airpods pro bản cao

nguumavuong
27/9/2020 3:8Phản hồi: 15
Hành văn như hành kinh! Airpods là tên tai nghe bluetooth của Apple, airpods đến nay phát triển đến đời thứ 3 rồi: airpods 1, 2 và airpods pro. Phân khúc thì pro đang là bản cao cấp nhất của apple, còn trên thị trường loại cao cấp hơn thì đầy ra.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hành văn như hành kinh! Airpods là tên tai nghe bluetooth của Apple, airpods đến nay phát triển đến đời thứ 3 rồi: airpods 1, 2 và airpods pro. Phân khúc thì pro đang là bản cao cấp nhất của apple, còn trên thị trường loại cao cấp hơn thì đầy ra.
@nampd
CAO CẤP
4 năm
Mua chính hãng mà xài
@cellman Không có tiền
@nampd
CAO CẤP
4 năm
@nguumavuong thế thì đừng đú mua hàng fake làm gì, kiếm loại nào 3-500k chính hãng còn hơn...
aplo9x
ĐẠI BÀNG
4 năm
Phông bạt thì cứ rẻ nhất mà mua thôi b chất lượng không hơn nhau là mấy đâu
Thuongquang
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đối với hàng nhái nghe hay bác nên vô ""cộng đồng airpod rep 1:1" trên facebook, có nhiều chip khác nhau, càng cao giá âm thanh càng hay như chip louda hay chip hằng huyền chi đó. Messenger cho ad trang facebook đó hỏi sẽ rõ hơn
hàng pha ke thì như nhau thôi chứ,
Sao bản pro lại còn bản cao cấp rồi lại gần chính hãng ! Chả hiểu
@NDC9057 nó hoản mù vãi anh em ạ, định kiếm con rẻ nghe tạm nhưng ? nhiều loại vãi, cam cấp xong còn Siêu cấp nữa cơ...? chịu không biết mua ở đâu uy tín, đúng chất lượng với giá tiền bỏ ra nữa
hutchet
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lại còn cao cấp nữa. Một là Fake , hai là Auth. Giờ đánh tráo khái niệm vch
nublast
TÍCH CỰC
4 năm
Hãy tham khảo tử trang chủ Apple nhé bạn
robin david
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bác nhầm có lẽ
Bản cao cấp là sao vậy bạn?Bạn viết khó hiểu quá
NgoBIO
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lên fb search là ra, chức năng thì thương tự real nhưng pin yếu hơn chút đỉnh, pin ảo, và sẽ có trường hợp giật. Nghe tạm cũng được hoặc mua real trả góp cũng ổn. Đừng nghe mấy thánh nhân suốt ngày chỉ biêt real real chứ éo có trải nghiệm cm j
Chủ đề em airpods pro rep 1:1 ( mình vừa mua 1 em ngót 1 củ, về thì đen cái là lên iso 14, dùng cả apple watch ( iso 7.0.1 ); thế là các thứ nó “ hình như xung đột nhau thì phải em airpods pro mỗi lần kết nối vào iphone thì máy đơ đơ và tai nghe kết nối dc nhưng không nghe dc, trán vãi ra ( ngó ngoái mãi thì cũng tìm dc 1 cách gọi là chống cháy tạm thời nghe tạm là sau khi kết nối phải vào cài đặt vào Bluetooth vào tai nghe AirPods của mình đã kết nối vào (i) chỗ tai nghe, rồi vào Kiểm tra độ vừa tai nghe, bấm kiểm tra; sau kiểm tra xong thì có thể thấy tai nghe kết nối và có thể nghe mọi chức năng nhưng sau khi bỏ tai nghe vào Kén cất đi :khi anh em lôi ra nghe vẫn kết nối bình thường NHưng vui lòng thực huện kaij cavs bước nêu trên lại nghe được .... cứ thế... ae nào mua dùng bị như em không p/s: hình như bị với iso 14 và cả dùng chung với apple wacth ; còn khi không dùng chung với apple Wacth thì chưa thử... hic...hic....!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019