ae tư vấn giúp mình thanh lý cái xe với

leoxuu
12/11/2011 7:37Phản hồi: 11
ae tư vấn giúp mình thanh lý cái xe với
Chị mình tính lên đời Vespa, nhà lại có 4 cái xe máy rồi nên phải bán đi chiếc Attila màu trắng đời 2004 Máy vẫn bốc, xe chị đi nên còn nguyên zin, chỉ đổ xăng và thay dầu, máy bốc nhưng kêu hơi to, biển xe 29p2-2381. Nhưng đi 7 năm rồi nên cái vỏ xe nó hơi tàn. Tính bán nhưng chả biết bán ở đâu, giá bao nhiêu các bác tư vấn giúp em nhé
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trung1805
ĐẠI BÀNG
12 năm
đi 7 năm rồi và vỏ hơi tàn, bán ko được giá lắm bạn ạ, qua ............ tìm con tương tự như thế là biết giá ngay ấy mà

Mình đề xuất giá 8 triệu, giảm còn 7 triệu bán là đc

Chúc bán đắt hàng
tầm 7tr là căng, xe đó giờ bán khó lắm tại dân mình bảo nó uống xăng khỏe
chắc tầm 7 củ là ra đi nhẹ nhàng thanh thản rồi bạn ơi
Woa, cùng đời xe em đấy, vừa bán được 12 triệu cách đây 2 tháng nè. Em mới đi được 7 vạn, màu đỏ, xăng thì khoảng 3.5 lít
trung1805
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bán đc 12 tr cơ à, nể thật :p
leoxuu
TÍCH CỰC
12 năm
cônng tơ mét chết từ lúc nào ý nên giờ máy đứng ở 17.564 chắc tiễn em nó đi tầm 7 củ vậy
Nói thực với bác là trong cái thời mà có quá nhiều mẫu xe mới đa dạng phong phú về chủng loại, thích hợp với nhiều gu của mọi người thì e con xe của bác nó có lỗi thời quá chăng? Bán cho người cần mua thì em nghĩ nó cũng chỉ khoảng 5-6 triệu không hơn. Bởi nếu hơn e khó bán.
leoxuu
TÍCH CỰC
12 năm
thì cũng xác định là thanh lý thôi mà bro, nhưng liệu trước để ko bị ép giá thôi
trung1805
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bà chị ở quê nhờ người mua cho con Attila màu xanh da trời, đời cũng tầm tầm với xe chủ thớt mà bị chém tận 11 tr, hihi.

Chúc bán đắt hàng, ra đi với 7 tr là thanh thản và vui vẻ rồi
Ông anh của mình có chiếc attila victory đời 2007 màu đen mới cho ra đi với giá 12 chai đây,hix. SYM bán lỗ giá quá
ppk1981
ĐẠI BÀNG
12 năm
7tr khó bán ah

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019