Ai có chương trình thay đổi giọng nói trong cuộc gọi

nanhbac1130
18/9/2009 13:3Phản hồi: 23
mình thấy thằng bạn nó dùng chương trình gì mà khi nó gọi minh nghe nó nói tiếng con gái khi thì tiếng ông cụ....nhìu lắm ko bit symp mình có ko nhỉ ai có chia sẻ em với thanksssssssss😁
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

:phả, có phần mềm này nữa sao bạn, mới nghe đóa nhoa.....
nanhbac1130
ĐẠI BÀNG
15 năm
thằng bạn mình dùng gọi điện cho mình mà bạn minh ngồi ngay tại chỗ kiểm tra lun ma
bauda
ĐẠI BÀNG
15 năm
vậy sao pác ko hỏi tên phần mềm để anh em bít mà search chứ:biggrin9gp:
milosam
ĐẠI BÀNG
15 năm
cái này có!nhưng hình như là cái máy của Bác họ Hồ!(là vì thằng bạn gọi cho mình,mình tưởng nó bị ốm,giọng như ông già!=)) )
còn mình chưa thấy máy xài Symbian nào có cả!
nếu có thì hay!
Có đó bạn nhưng chỉ cho s60V1,2 thôi v3 thì chưa, hi vọng sẽ có cho v3!
minhanhh
ĐẠI BÀNG
15 năm
phần mềm này có trên các máy tàu nhưng không biết s60 3rd có không nữa,mình tìm mãi mà không có.Anh em nào biết post lên cho bà con với ................
cái đó trên máy hồ cẩm đào có đó bác.e đã bị mấy người bạn trêu mà k biết là ai.k biết khi nào thì s60v3 có các bác nhỉ
chu_chu
ĐẠI BÀNG
15 năm
cái này phải hỏi conan 😆 thêm cái đồng hồ bắn thuốc mê nữa rồi đi làm thám tử... hè hé.. mà em chưa nghe thấy pm này bg,, 😃),, ai có post lên cái ;)
Chừng nào có pm này thì post lên cho anh em nhé...😁
sao ông không xin nó lun cái pm đó, bạn bè tiếc gì nhau cái pm
Đúng là máy thằng Đào nó biếu thì mới dùng được. Chứ máy xịn tiêu chuẩn EC thì chưa thấy 😁
ông thử hỏi bạn ông xem tên phần mềm đó là gì....! tui chưa nghe thấy pm nào như vậy trong s60 v3, hoặc là bạn ông xài máy T.Quốc thì có chế độ này....
hix...nghe mà nước miếng chảy lênh láng cả bàn phím...
Mọi người thử cái này xem sao http://www.2shared.com/file/5354161/9859872e/Ozayses.html
Mình tìm được nhưng chưa có tgian thử.
Hoặc cái này:
Fake Voice 1.7.13.0
Fake Voice is a voice changer software which changes your voice to male, female, old, young, hard, shrill, or some one new.

If you are female and want to sound like male or if you are male and want to sound like female, this is your tool. You can apply robotic effect to sound like alien or echo effect to sound like you speaking from a well or tunnel.

Whether you like you have fun with your friends or you want to improve your voice quality for audio recording, this tool give you full control over your voice.
mrq1991
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này virut bác ơi........setup này trên pc mà bác
Hic! nhầm
Chỉ có Ozayses này thôi (http://www.2shared.com/file/5354161/9859872e/Ozayses.html)
Chạy trên S60 V2 thì phải.
nếu các pác thick thì mua E71pro có sẵn pm đổi giọng luôn còn các máy khác em ko bít....!
Đây là chức năng tích hợp sẵn trên 1 số máy điện thoại của Mobell.
Máy có thể giả giọng Ông già, phụ nữ, trẻ con, đàn ông.
em cũng đang rất cần phần mềm này , ai có thì share cho anh em nha

Có đó bạn nhưng dành cho dòng máy java thôi
http://phuthobay.pro/soft/soft-cap-nhat/thay-doi-giong-noi-khi-goi-dien/
Link đó tham khảo đêy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019