Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Ai còn nghe nhạc trên bb ko nhỉ, theo mọi người đánh giá thì con nào nghe hay nhất, mình thì thích
Han.vu2306
3 thángBình luận: 12
Ai còn nghe nhạc trên bb ko nhỉ, theo mọi người đánh giá thì con nào nghe hay nhất, mình thì thích nghe trên playbook nhưng mà nó cồng kềnh quá.
BlackBerry thiên về bảo mật, nên nghe nhạc trên BlackBerry không là điểm cộng, trên các dòng thì chỉ có Z10 nghe tạm được, với điều kiện phải sử dung thêm app điều chỉnh âm thanh, còn để mặc định thì nghe như hạch .
Han.vu2306
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Mình vẫn dùng con BlackBerry playbook, tiếc là ko nghe onl được thôi
@Han.vu2306 Playbook nó cũng vậy à, nghe tạm thôi, chứ hay thì không.
Han.vu2306
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@Lê văn zyx Em nghe trình độ amater thôi bác, chứ chưa đầu tư chơi chuyên nghiệp nên cũng gọi là tạm, chứ đang dùng con BlackBerry key 2 le nghe thấy chán quá. Đang tính đầu tư con tai nghe để nâng cấp lên một tí mà lên mạng tham khảo đúng là như ma trận, ko biết thế nào luôn
tuannd30
TÍCH CỰC
3 tháng
nhưu mình tai trâu thì được, chứ các bác chuyên ngành thì chắc không rồi
Han.vu2306
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@tuannd30 Nghe chống cháy thôi bạn, chứ mà chơi xịn thì phải máy nghe nhạc với tai nghe, cái đấy đầu tư phải tầm vài chục củ rồi
pessi
TÍCH CỰC
3 tháng
Playbook còn chạy được à bạn?
Han.vu2306
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@pessi Vẫn chạy được nhưng mà pin kém lắm, chủ yếu nghe nhạc với để đọc truyện thôi
pessi
TÍCH CỰC
3 tháng
@Han.vu2306 Mình còn 1 con bỏ tủ lâu rồi. Hôm nào lôi ra đọc sách chơi
Han.vu2306
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@pessi Coi chừng kiệt nguồn là pin ko lên được, pin playbook lâu ko dùng vẫn phải sạc chứ ko là dễ ko lên nguồn lắm
Nghe trên con BB9780 qua tai nghe mình thấy thích hơn trên LG G4, V30 và iPhone 7 plus. Quan điểm cá nhân
Passport nghe thực sự rất hay
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019