Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ai thật sự dùng G1 để lướt web? Dzơ tay nào

hddh
15/2/2009 6:51Phản hồi: 19
Bác nào thật sự dùng G1 để lướt web thì cho biết nhé. Bác nào chỉ mở trình duyệt trên G1 rồi dạo vòng vòng cho biết thì thực sự không thể gọi là dùng để lướt web nhé.

Đơn giản hơn thế này, có bao giờ bạn dành hơn 15 phút chỉ để dạo web trên G1 chưa?:rolleyes5cz:
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác hỏi thế em cũng xin hỏi luôn là có ai đã dùng G1 mà chưa lướt web chưa ạ?
Em thấy câu bác hỏi hơi giống câu là: Thế ai mua xe máy mà đã đi dạo chơi trên xe máy 15 phút chưa?
funbacon
TÍCH CỰC
15 năm
Bác kia định bán G1 mất sóng hay sao mà lại hỏi a e thế =))
Không vào thì thôi, đã vào là hơn 15 phút 😁 (không chỉ riêng chuyện G1 lướt web mà cả chuyện khác cũng thế luôn :D)
mhung7182
ĐẠI BÀNG
15 năm
thật k pác:D em thì cứ vào đến khi nào hết "pin" thì mới thôi heheheheh
hddh
ĐẠI BÀNG
15 năm
hờ hờ, vì thật sự có những người xài G1 nhưng chỉ toàn dùng vào chuyện khác chứ lướt web vẫn xài laptop hay notebook. 😁
Bác này hỏi giống khui chai heiniken ra rồi ngồi dzòm dzòm quá ;)
funbacon
TÍCH CỰC
15 năm
E có lap nhưng vẫn thik dùng G1 vào web 😁. Dùng lap thì ko chui vào chăn ấm để duyệt web đc :D
Dùng G1 để lướt Web là tuyệt nhất, em rất thích vào Web bằng thiết bị di động. Em luôn kiếm tìm những phần mềm để duyệt Web tốt nhất, nhanh nhất và hỗ trợ nhiều tính năng nhất (vì lúc trước em có sài PPC) nhưng em chưa thấy con nào vào Web nhanh như G1 tuy nó còn thiếu một chức năng mà em thích đó là Save paged.
funbacon
TÍCH CỰC
15 năm
Có bookmark mà bạn. Còn nếu ý bạn là save cả trang để đọc offline thì đúng là chưa có thật
sangmeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
dùng Opera Mini có chức năng save pages đó các bác, e xài thấy tuyệt.
CÓ tui là kô dùng G1 để lướt web. VÌ dung dev phone kô đọc được tiếng việt. Vã lại, kô dám cài RC 😔
funbacon
TÍCH CỰC
15 năm
Thế bác đổi cho em đi =)). Em có G1 đọc đc TV này 😁
cuongpk
TÍCH CỰC
14 năm
bác này nhát vãi chưỡng
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác này hỏi 1 câu tếu thật =))
không dùng G1 mà dùng G2 được không ah^^
annihnvn
TÍCH CỰC
14 năm
Topic kì lạ quá 😕, và tại sao lại lập ở mục Tin tức thế này .

Mình chẳng có G1 nhưng trước kia đến 6230 mình còn browse suốt chứ nói gì máy Android hehe
baolong2426
ĐẠI BÀNG
14 năm
Uhm minh cug hay dung g1 de luot web lam ne,nhat la doc tin tuc buoi sang that la tuyet voi,nhug ma minh ko xem duoc may cai video flash duoc,co ai biet co app nao xem duoc ko chi minh voi
G1 mà lại xài O.M ah, em chưa dùng qua nhưng em nghĩ nó pải dùng trình lướt web của GG chứ nhỉ, dùng Opera thì bèo quá
tay chủ topic này chắc là 1 con gà.... mờ, mới xài con G1 này, và chắc ở vùng núi, vùng biên giới hải đảo nên không có 3G hay là wifi, hắn lướt web bằng gprs nên vào web hơi chậm, hắn mới lập ra cái topic này, ý là phàn nàn em G1 vào web chậm (chắc là vào web mất 15p)
Nhưng có lẽ sau đó đã biết mình sai nên đã out khỏi 4rum, 😁,
anh em chém kinh quá :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019