Ai từng dùng qua loa klipsch the six xin cho ý kiến.

danluu
9/10/2019 5:18Phản hồi: 10
Ai từng dùng qua loa klipsch the six xin cho ý kiến.
Đã dính tới âm thanh thì bạn phải đi nghe thử thực tế vì tai mỗi người khác nhau + gu nghe nhạc cũng khác nhau. Bạn ra điện tử Linh Anh nghe thử đi, giá ở đó cũng ok lắm.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieudatinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã dính tới âm thanh thì bạn phải đi nghe thử thực tế vì tai mỗi người khác nhau + gu nghe nhạc cũng khác nhau. Bạn ra điện tử Linh Anh nghe thử đi, giá ở đó cũng ok lắm.
danluu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hieudatinh Mới thang trc thấy gia 14.500, gio tính mua lên web coi no đã lên giá 16.500.
chanchan0306
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu bạn nghe nhạc trữ tình, bolero, jazz, tiếng mid ngọt dày và quyện thì nên chơi với cặp Klispch the Six này. HD6 tiếng bass nó sẽ gọn hơn con Klipsch the Six, tiếng nó trong trẻo hơn, với dãi mid nó sẽ không dày bằng con The Six đâu. Hai con này màu âm khác nhau nên mình cứ ra shop mình nghe thử nhé bạn.
klipsh thì mình chưa nhưng đang có con bookshell của acountic energy
ngon bổ rẻ
danluu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Lâm Gia HỶ Laf con nào bạn , cụ thể để minh tham khảo thử.
loa nhìn cổ cổ, đẹp ghê :>
@june_liht Cổ hay mới thì chất liệu gỗ là ok nhất nhé
duykhang26
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cũng đang quan tâm em The Sixes này, ko biết so với HD6 sẽ ntn 😁
danluu
ĐẠI BÀNG
5 năm
O đâu co trung bày nghe thử 2 dòng loa đó bạn?
datvn
TÍCH CỰC
3 năm
Mình định mua đôi này về làm loa cho TV. Nhưng tiếc rằng nó không có cổng vào HDMI ARC nên chỉ có thể kết nối với TV qua cổng Optical. Dẫn đến chiếc TV không thể điều khiển được âm lượng cũng như tắt bật The sixses.
Đôi The Fives thì có kết nối HDMI ARC nhưng lại nhỏ quá, phòng khách lớn nghe không ổn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019