AirFly Pro: bluetooth transmitter giúp trang bị kết nối không dây cho các thiết bị chỉ có cổng 3.5mm

Rubi Lee
18/11/2019 6:23Phản hồi: 70
AirFly Pro: bluetooth transmitter giúp trang bị kết nối không dây cho các thiết bị chỉ có cổng 3.5mm
AirFly Pro là bluetooth transmitter - thiết bị giúp bạn có thể sử dụng để biến bất cứ nguồn phát nào không có bluetooth như trên máy bay, máy chạy bộ, để sử dụng với bất cứ tai nghe không dây nào. Với kết nối 3.5mm, người dùng chỉ cần kết nối với thiết bị nhỏ gọn này vào giắc cắm tai nghe, kết nối với tai nghe yêu thích của mình và tận hương âm thanh chất lượng cao cũng như các tính năng như chống ồn, đo nhịp tim.

AirFly Pro còn hỗ trợ kết nối cùng lúc 2 tai nghe. Nhờ đó, bạn có thể chia sẻ 1 bộ phim, nghe cùng 1 bài nhạc với bạn của mình. Một số tính năng đáng chú ý của AirFly Pro
  • Thời lượng pin 16 tiếng (đáp ứng được với những chuyến bay dài)
  • Kết nối cùng lúc 2 thiết bị tai nghe
  • Sử dụng như là một cổng AUX để kết nối với xe hơi, tàu hoặc những thiết bị loa không hỗ trợ Bluetooth

Giá bán theo trên web là 54.99$, mọi người có thể tham khảo thêm tại trang web của hãng.

70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho luôn web hãng đi e gì ơi 😁
@CF An Con này dùng Pin bác nhé Logitech phải có nguồn riêng
@Inod Con này phát chứ k phải nhận 😆))
cushinthang
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hay hơn hỗ trợ 2 thiết bị thôi chứ tính năng có nhiều cái có lâu rồi
hacrot3000
TÍCH CỰC
4 năm
@ngoanhnga3139 cái này có lâu rồi, cũng rẻ. tụi tàu nó còn chế 1 con mà có thể chuyển chế độ phát hoặc nhận tuỳ ý nữa.
@hacrot3000 Các bác cho mình hỏi làm sao để nó kết nối đc vs tai nghe khi ko có màn hình ạ? Cả hai đều ko có màn hình thì sao nó nhận nhau đc nhỉ
hacrot3000
TÍCH CỰC
4 năm
@lexuantien123 Theo hướng dẫn thì có cái nút bấm vô để chuyển đổi hay kết nối. Tùy cái mà cách kết nối hơi khác nhau. Nó không quan tâm tới bảo mật nên phần kết nối không phức tạp lắm
JamesDory
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hungbya Airfly này độ trễ gần như Zero bạn ơi. Mình mới mua về chơi: sử dụng tốt trên Airpod Pro, Airpod2, và Momentum2 luôn. Mình chơi PS4, Switch Lite và cả làm monitor earphone để đánh đàn cực kỳ tốt. Airfly bản Pro rất khác các dòng sản phẩm khác, không có độ trễ đâu bạn. Đáng để mua với giá $50.
Chất âm thế nào nhỉ? Chứ thiết bị kết nối kiểu này cũng đã có nhiều rồi (cái này được cái kết nối 2 thiết bị)
3.5mm to bluetooth thôi
Không dây đúng là tiện di chuyển. Nhưng cái giá cho công nghệ vẫn cao quá tầm.
Ai nói gì thì nói, cái lỗ chọt chọt nó vẫn rất đã. Hôm bữa mượn nghe thử e-phọt test 3 bài mà như đấm vào tai. Không hiểu ông nào khen được. Ghê thật. Biết là âm thanh còn do cấu tạo tai mỗi người, cơ mà cái nhiệm vụ quan trọng số 1 là nghe thì quá bình thường. Với cá nhân, nó còn thua cả cái tai nghe mh750 cùi bắp. Chả khác gì mua điện thoại mà chức năng quan trọng nhất là nghe gọi thì lại tậm tịt.
Hóng tai nghe không dây giá cả bình dân. Chắc phải chục năm nữa :v
@John Chris Ủa không cảm xúc thì cm chi? Còn mình cười nó thành thói quen rồi. Nhảm nhảm tý cười cho giãn cơ, cáu giận nó sinh độc tố, Nam Cao bảo thế :v
kaoaye
TÍCH CỰC
4 năm
@vanmaitrangchu Tôi có Xelento kèm với dây Linum mà vẫn dùng Airpod đời đầu là chủ yếu đây! Nó tiện vl ra ấy. Dây dợ lằng nhằng, khó chịu bỏ mẹ.
@vanmaitrangchu Nghe tai nghe nhiều thì điếc, lúc đó thì có giàu thì tiền cũng ko cứu đc. Nhất là airpods 1 ko kín nên người dùng thường tăng âm lượng lên.
Kelamtro
TÍCH CỰC
4 năm
@vanmaitrangchu ăn tiền ở độ tiện vs kết nối chứ phải về chất âm deo đâu mà suốt ngày nói thế nhỉ, ko thấy hài à? 😆
mấy cái adapter bluetooth này trùm bị trễ tiếng, ko biết cái này sao : ))
@nono9x Mua cái mạch xịn là ngon thôi
unknowns
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nono9x Nó phải qua bước analog to digital convert nữa
Vanda1905
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái này như bài thì cả nhận và phát không dây hả các bác?!
@Vanda1905 1 đầu cắm vào cái đài cát sét 3.5mm.. Đầu còn lại cắm vào cục bt ... Này có từ đời tám hoánh
Vanda1905
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bão Sài Gòn @Bão Sài Gòn: cắm vào catset là lỗ tai nghe hay aux là khác nhau đó bạn!

Cắm lỗ 3,5 tai nghe, rồi kết nối tai nghe bt với cục này là mình nghe đài, còn ngược lại, đài có cổng in aux thì là sd loa của đài nghe âm thanh của thiết bị kết nối với cục đó qua bt.

Cắm cổng in aux( hay dùng trên xe hơi đời cũ ko có bt) thì mình thấy nhiều bản thân mua cục mi, SHB để sd. Còn ngược lại, căm vào lỗ tai nghe trên thiết bị rồi kn nó với tai nghe ko dây là mới mà!
tranthuan222
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình mua một cái của Chị na có 80k. Cũng ổn mỗi tội tắt nguồn thì ko nhớ đc thiết bị 😃. Cơ mà 80k thì đòi hỏi đéo gì nữa 😃)))
@tranthuan222 Mua đắt rồi, tui mua có 3 trumph 😃)
nk0ktran96
TÍCH CỰC
4 năm
hàng của đại đế thì mua, không thì thôi, các cậu nhỉ
Hàng logitech còn nghe có độ trễ ...tên lạ chất âm sao đây?
Bây giờ thiết bị nào cũng có Bluetooth thì cái này ra có hợp thời ?
Bashtion
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xấu =)) dùng xiaomi bluetooth receiver có từ lâu rồi giá 350k
Bashtion
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tranthuan222 ko ko 02 bạn lại chưa dùng cái Xiaomi rồi, Xiaomi cũng có chức năng tương tự,
Mình dùng Loa không có bluetooth kết nối đầu 3.5m cắm vô con xiaomi -> phát bluetooth -> điện thoại kết nối bluetooth con xiaomi phát -> Chơi nhạc ko dây
Từ loa A không có bluetooth -> thông qua con xiaomi -> Thành có bluetooh
Bashtion
ĐẠI BÀNG
4 năm
@beboylqt Đây nè loa không bluetooth -> kết nối xiaomi để phát bluetooth
Screenshot 2019-11-20 at 08.23.33.png
tranthuan222
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bashtion Cục trên bài viết là phát bluetooth chứ ko phải cục thu. Ví dụ như bạn đã có loa hay tai nghe bluetooth nhưng cái tivi nhà bạn lại ko có bluetooth thì bạn sẽ cắm cái cục này vào tivi để phát tiếng qua loa hoặc tai nghe bluetooth.
Bashtion
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tranthuan222 đúng rồi chuẩn đó ạ
mấy loại như này shopee đầy
Xiaomi cũng có 1 cái
thiết bị rất hay và hữu ích :>
thanhtamlx
ĐẠI BÀNG
4 năm
túm lại dành cho thiết bị không có tính năng bluetooth. Bài viết nên chi tiết hơn để m.n kg rành công nghệ hiểu rõ và biết cách sử dụng.
Cũng hay
Mình có mua cái mạch trên lazada có 100k, ngon lành
Nói thật .vào đọc cmt của mấy bác tinh tế buồn cười thật.nào là mua trên lazada có 80k .shoppe 30 k. Làm ơn các bác đọc kỷ bài viết đc ko ạ
@hoainamaloha Đúng chức năng như trong bài chưa bạn 😆 Có điều có kết nối đc 2 tai nghe ko thì mình ko xem kĩ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019