AirGrips: phụ kiện không thể thiếu cho người dùng tai nghe AirPods
AudioPsycho
một tháng trướcBình luận: 92Lượt xem: 25.258
AirGrips: phụ kiện không thể thiếu cho người dùng tai nghe AirPods
Chiếc tai nghe Apple AirPods có rất nhiều điểm tuyệt vời tuy nhiên có một thứ mà ngay cả các fan nhà táo cũng phải công nhận: đó là kích thước của nó không thể vừa vặn với tất cả mọi đôi tai. Điều này cũng có nghĩa là AirPods sẽ rất khó phù hợp với các hoạt động thể chất cường độ cao như tập chạy, tập gym... và dễ bị rơi khỏi tai khi sử dụng. AirGrips là dự án kickstarter với mục đích giải quyết vấn đề này.

Vậy thì AirGrips là gì? Sản phẩm này là bộ núm đệm bọc ngoài dành cho tai nghe AirPods với chất liệu bằng foam tái chế, có khả năng kháng ẩm mốc, kháng mồ hôi và giữ vệ sinh cho tai bạn tốt hơn. Bạn cũng có thể dễ dàng thay thế AirGrips bằng một cặp mới khi cần thiết mà không phải làm quá nhiều thao tác phức tạp.

Chất liệu foam-silicone hybrid của AirGrips tạo nên một cảm giác mềm mại và thoải mái khi đeo, giúp chiếc AirPods ôm sát vào tai bạn mà không bị lỏng lẻo hay xê dịch khi cử động mạnh. AirGrips cũng tăng cường khả năng cách âm cho AirPods để bạn nghe nhạc tốt hơn ở những nơi công cộng ồn ào. Âm thanh bên ngoài sẽ được cách ly với tai bạn, và tiếng từ chiếc AirPods cũng được hạn chế rò rỉ ra xung quanh.

AirGrips được gia công bằng công nghệ cắt laser tiên tiến với độ chính xác tính bằng nanomet, cung cấp độ vừa vặn tuyệt đối với chiếc AirPods và cũng không làm cản trở hoạt động của các cảm biến bên trong tai nghe AirPods.

Như nói trên, chất liệu foam-silicone hybrid mềm mại cho phép AirGrips ôm sát và bám chắc vào tai bạn khi đeo, tránh vô ý rơi rớt khi thực hiện các thao tác mạnh.

Thêm một điểm đáng chú ý nữa của AirGrips là phần đệm bọc rất mỏng cho phép bạn cất tai nghe vào case sạc như bình thường mà không vướng víu gì cả, thuận tiện lấy ra sử dụng hay cất vào case sạc mà không phải tháo đệm ra khỏi tai nghe AirPods.

Nguồn kickstarter
92 Bình luận
Hữu ích... với người dùng Airpods
@dylerb Ủa là sao? Tiêu đề ngta có ghi mà?
@dylerb Chắc chắn rồi =))
@dylerb ?? 😁 ?? Khịa cũng phải khôn ngoan tí chứ =))
@Đoàn Minh Liêm Tiêu đề đâu có ghi "hữu ích". Hữu ích là kết luận của tôi sau khi đọc hết bài.
Mình đang dùng AirPods, hợp với mình 😁
Gắn vào có khi còn dơ bẩn hơn là không gắn, chẳng thấy ai xài, ở đó mà không thiếu
@cuhiep Đang dùng air2 thấy cái này dùng khá hữu ích so vs sp trên thị trường vì nó vẫn cất bao dc, muốn dùng mấy cái sp đang bán nhưng ko cất hộp dc, cái này hợp lý hơn!
@cuhiep Loại này khác mấy loại silicone trên thị trường mà? Những người không xài hoặc là họ đeo vừa tai sẵn rồi hoặc là họ không biết có những sản phẩm ntn trên thị trường. Còn nhiều người muốn xài airpods không được vì họ đeo vào là rớt, nên con này rất hữu ích cho những ai đeo không vừa (hơn các sp khác ở chỗ vẫn vừa vặn khi bỏ hộp), miễn sao nó được như quảng cáo là 2 tháng mới thay 1 lần.
chắc bác tai trâu nên đeo airpods ko cần airgrips như tai kiến của em =.=
với trên thị trường có mấy loại grip mà bọc vào vẫn cất bao được đâu chứ
@cuhiep Hong bit sao chứ hiện chưa gắn, mà khi đeo cứt ráy đóng đầy trên đấy á, hong rửa dc hic. Đeo cái này gỡ ra rửa cái 1, khá tiện =))
Thấy không cần thiết lắm!
Lại marketing, dư thừa.
@Mr.HSG Bạn không có vấn đề đeo airpods bị lỏng thì sẽ không hiểu được.
@Mr.HSG tai bé như mình đeo dạng earbud ko được bạn nhé, chỉ đeo inear thôi, nên có cái này mới fit dc
Mình có cái bọc cao su cho Airpod. Cảm giác là đeo vô thì êm hơn không bị cấn tai nhiều nữa. Nhạc cũng hay hơn nhiều
@bhuubao Đúng đó cụ.. với những ai tai hơi to khi đeo e này vào:1/ khít tai ko rớt. 2/ âm thanh sẽ nghe hay hơn khi có e nó. 3/.. Và sẽ êm hơn
Biết nghĩa của cụm từ "không thể thiếu" là thế nào không thớt? Dùng "nên có" nghe còn được. Dùngbao lâu nay không có cái của nợ đấy có ai chết không?
@3H&L Nhẽ ra nên ghi “không thể thiếu dành cho những ai đeo không vừa” thì hợp lý hơn
nhét vô êm cái lỗ tai liền
Tiền mua cái này rồi xài hư dơ rồi thay thì mình sẽ mua airpod pro 😃
Gì mà "không thể thiếu"? Có nói quá không?
Công nhận hãng thứ 3 làm nhiều đồ cho các ifans tha hồ thờ cúng
Phụ kiện của phụ kiện của iphone.
"độ chính xác tính bằng nanomet..." , vãi đạn, lần đầu tui nghe công nghệ cắt laser đạt tới độ này, công nghệ kinh khủng thật
Chỉ đạp xe nên không có nhu cầu sành điệu
thấy cái này bằng cao su r. hợp lý phết. bằng foam có vẻ êm hơn 😆)
Chả thấy hữu ích mấy. Gắn vào dễ tuột mà còn gây dơ
@khobohi Chắc bác nằm trong team sản xuất ra em này nè, nó chưa bán đã phán như đúng rồi.
Em tai nhỏ đeo air đau vãi huhu
Có ai dán miếng kim loại chống bẩn cho airpod ko vậy cho em xin review với

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019