AirPods: “Cỗ máy in tiền” đem về 8 tỷ Đô cho Apple, liệu có thay thế được iPhone?

P.W
6/8/2019 20:28Phản hồi: 437
437 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho em hỏi airpods kết nối được với đthoai khác ngoài ip k ạ
alibaba50
TÍCH CỰC
5 năm
@phanphuong0605 vẫn kết nối bình thường, nhưng sẽ không xài được các chức năng chạm trên airpods nhé
chienfz
TÍCH CỰC
5 năm
@phanphuong0605 Có .nhưng chỉ dùng được tính năng cơ bản như tai Bluetooth thường
@phanphuong0605 Kết nối bình thường nha E, nghe nhạc, nghe gọi đều được, muốn kiểm tra pin thì cài thêm app trong CH Play Cua (8).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Cảm ơn mọi ng nhé heheh
@phanphuong0605 Nên 1 lần trải nghiệm thử trước khi mua để có cái nhìn thực tế nhất Củ hành (2).gif
Chris Edward
ĐẠI BÀNG
5 năm
Âm thanh là một thứ không thể thiếu dối với đa số người
wire_EDM
TÍCH CỰC
5 năm
Vãi cả lời gần 100usd/1 cái. Apple hút máu dzữ wa 😔
@wire_EDM Giá cao mà
[Zeus]
CAO CẤP
5 năm
@wire_EDM Kinh doanh mà, mọi con đường cuối cùng cũng để kiếm tiền, có khả năng hút được thì tội gì không hút. 😁
Buồn cái là pin mau chai, nên dòng đời hơi ngắn
@thanh_satria Của mình xài tầm gần 1 năm rưỡi thì lần lượt cả 2 tai nghe đều chai pin, nghe tầm 15-45 phút là tịt hẳn, phải cắm vào hộp sạc 1 lúc thì lại thấy hồi! Nhưng nhiều lần như vậy nên qua TTBH mua tai mới rồi, tai tiện dụng mà vòng đời ngắn quá Củ hành (5).gif
dbcgd74
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dùng con airpod 1 thấy vẫn quá ngon
Tú Vũ 1491
ĐẠI BÀNG
5 năm
Airpod 1 mình ko dùng. Airpod 2 lúc mới ra cũng ko có ý định sẽ mua 1 chiếc tai nghe xịn xò thế vì nhu cầu ko tới. Nhưng tới giờ khi đang sử dụng airpod 2 và đã dùng qua buds của thằng bạn thì thật sự thất airpod đáng đồng tiền bát gạo. Ko có ý dìm hàng buds hay gì. Nhưng mình thích cái cảm giác đeo lên tai của airpod hơn, đeo dễ dàng, nhanh gọn và nhẹ, ko đau cấn tai. Âm thanh ổn đối với mình. Pin pủng ổn định, khả năng đồng bộ giữa các thiết bị tốt, chuyển đổi qua lại iphone ipad rất là nhanh
@Tú Vũ 1491 Với tần suất xài bình thường thì tầm hơn 1 năm pin sẽ chai, mình đã bị như vậy sau gần 1 năm rưỡi, hộp sạc thì ko vấn đề gì nhưng cả 2 tai 2 bên đều phải thay mới Đầu tròn (9).gif
nkh24288
ĐẠI BÀNG
5 năm
đồ Apple cái nào cũng đắt
nkh24288
ĐẠI BÀNG
5 năm
đồ Apple cái nào cũng đắt
@nkh24288 Đắt nhưng chất, xứng với giá trị và độ tiện dụng nó mang lại Khỉ (5).gif
-nHm-
CAO CẤP
5 năm
Chắc lại phải hiến thêm máu cho apple rồi
vanluan24
TÍCH CỰC
5 năm
@nguyenmanh96 cứ bình thường đi bạn? không có thì ước ao? có rồi cũng thế? nhu cầu con người mới quan trọng thôi
vanluan24
TÍCH CỰC
5 năm
Nói thẳng ra là không thể nào hơn doanh số bán iphone được? iphone hỏng ? thì tai hỏng trước? Đắt so với dân lao động nên không sài
@vanluan24 Mình xài bấy lâu nay thấy bình thường mà nhỉ, 3 năm trở lại đây xài Airpods, những năm trở về trước thì xài tai có dây, đâu gặp vấn đề gì về việc ong tai nhỉ? Chắc bạn hay mở volume gần hết mức chăng? Đầu tròn (7).gif
vanluan24
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Chuẩn đó. Một thời trẩu ấy. Toàn max volum. Mấy lần đi đêm đeo max tai. Ko bật đèn xe. Tí tèo. Hi. Nhưng nghe nhiều quá lại max tai kém hẳn. Nên bỏ. Giờ thì dt nghe ít nên ko sài
@vanluan24 Thường mình nghe tầm 60-70% volume, nếu xem phim thì mình hay xài loa Bluetooth, đeo tai nghe chủ yếu khi đi tàu xe nhưng mức Volume cũng chỉ ở mức nói trên Cua (10).gif
vanluan24
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Uh. Chuẩn thì là thế. Thời trẩu mà. Ngày đó toàn sàn, dj. Nhà thì toàn loa vi tính.
ToNgoc
TÍCH CỰC
5 năm
Đang sở hưu 1 chú airpod 2 góp phần vào chỗ đó
Đây mới là lý do chính mà nó bỏ jack 3.5
bobo050596
ĐẠI BÀNG
5 năm
quả thật apple biết hút máu
hoan242
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đúng là sinh ra gặp thời là phất lên nhanh chóng. Công nhận bọn Apple đã hay còn may.
@hoan242 Hehe
Crayan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chờ airpods 3 ra mắt. Sẽ nhắm 1 con airpods 1 😆))
Iphone sinh ra AirPods
Vẫn đang dùng bản 1 thấy đủ dùng tuy ko hay lắm nhưng tiện dụng
phamtung2810
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đeo rất dễ. Kết nối nhanh. Chất âm tạm đc. Mong đời sau cải tiến thêm chút chất âm và làm chống nước thì ngon hơn
oxechip
TÍCH CỰC
5 năm
vậy là thời gian trung bình xài được 1 năm hơn tí xíu.
@oxechip Trường hợp của mình thì đúng như vậy, AE khác thì ko biết Gấu trúc (2).gif
Phải thế chứ. Cái bọn làm để tặng chắc nhục lắm 😁 Nào là chê bai, chửi bới...rồi cũng bỏ cổng 3,5mm theo đít đại đế :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019