AirPods: “Cỗ máy in tiền” đem về 8 tỷ Đô cho Apple, liệu có thay thế được iPhone?

P.W
6/8/2019 20:28Phản hồi: 437
437 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr Seen
CAO CẤP
5 năm
hihi mình chỉ thắc mắc đến khi nào thì chất âm ngon bằng mấy em có dây thôi ^^ chớ với tầm giá thì mấy em có dây nghe nhạc chảy nước luôn các bác ợ
Đang sở hữu em Airpods đây. Dùng được tầm 1 tháng liên tục rồi vứt 1 góc.
@John Chris Bỏ uổng chế, thanh lý 50% đi
ToNgoc
TÍCH CỰC
5 năm
@handoivodoiht3 Thanh lý đi chế. Mình múc thêm con nữa cho vợ. Mà airpod mấy đấy
@handoivodoiht3 Thỉnh thoảng mới dùng thôi chứ ko hẳn bỏ lun
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
Công nhận airpods rất cơ bản và đẳng cấp , nói thật con đẳng cấp khỏi bàn nhưng chất lượng là vấn đề so với giá tiền bỏ ra .
Thím cook học mánh này của TQ , mua điện thoại TQ xịn đẳng cấp nhưng chất lượng đi xuống sau 1-2 năm . con điện thoại nài TQ bền thì ko biết nhưng đa số lởm
mrHz
CAO CẤP
5 năm
Xài SS dùng Airpods có ổn ko nhỉ? Hay mua Buds hơn?
@Mr HUzG Ss thì dùng buds tương thích hơn cu
@Mr HUzG apple chuyển dần về mảng dịch vụ rồi thời gian ngắn sao sẽ thay thế thôi
@Mr HUzG Cơ bản vẫn xài được 80-90% hiệu năng của chiếc Airpods Khỉ (33).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
airpods 2 của mình thỉnh thoảng bị hết pin 1 bên trong khi dock và tai bên kia vẫn full pin, không biết có ai bị như mình không?
@hoangmanhnguyenduy Nếu nhiều lần bị như vậy thì mang ra hãng nhờ kiểm tra xem sao, nếu chai pin chắc phải thay tai mới Gấu trúc (3).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
airpods nghe tạm ổn chứ không hay nhưng kết hợp với các sản phẩm khác của apple thì lại quá hoàn hảo, apple nó bán trải nghiệm mà. mình dùng iphone ipad apple watch dùng với airpods cực kỳ tiện lợi, chuyển đổi giữa các thiết bị rất nhanh gọn
ToNgoc
TÍCH CỰC
5 năm
@mouse_gaga Dc cái tiện. Đeo ko bị đau tai. Kết nối nhanh. Mình sút chú 1 múc chú 2 về thấy khác hẳn
@ToNgoc vậy à, mình chưa dùng air 1 mới dùng air 2 thôi, thấy âm nó kg khác tai tặng kèm là bao, nên vẫn thủ thêm con on ear của sony để nghe 😁
ToNgoc
TÍCH CỰC
5 năm
@mouse_gaga Thì mình cũng vẫn phải thủ thêm chú inear soul mà
@ToNgoc mình thì thủ thêm con sony WH H800 😁
hero229
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giờ tai nghe hãng nào xịn xò làm cái module pin riêng chắc bán chạy ngay. Mình thấy tiếc khi mọi thứ còn nguyên chỉ vì chai pin mà vứt đi thì quả là lãng phí. Không nói đến vấn đề tiền bạc mà nói đến tài nguyên thiên, rác thải công nghệ. Đúng là mặc ai cứ ra rả suốt ngày bảo vệ môi trường, biến đổi khí hậu, phát triển bền vững. Doanh nghiệp nó chỉ tìm mọi cách kiếm tiền thôi, giờ tranh thủ hút máu được càng nhiều càng tốt.
knight2255
TÍCH CỰC
5 năm
Đúng thật, trước khi anh ra truewireless, thế giới ít ai biết. Sau khi anh ra truewireless, ai ai cũng mua 😃
Chuẩn bị hốt 1 em Ảipods2, nói thật là do mình không thích tai nghe inear vì nó vừa đau tai vừa không chắc chắn tí nào
Ngoài ra thì Airpods vô đối khoản tiện lợi, nhỏ gọn, chất âm mức 8 điểm với mình
ToNgoc
TÍCH CỰC
5 năm
@dangnhatanh1412 Airpods 2 cải tiến âm tốt hơn 1 nhiều lắm. Có độ trầm đục của bass , và am nghe sạch hơn nhiều
eaglet_no1
TÍCH CỰC
5 năm
Tăng trưởng nhanh nhờ vào nhiều yếu tố. Nhưng công nhận bỏ jack 3.5 góp phần không nhỏ vào thành công đấy.
Bán lời quá mà.
Airpod phải chi có màu đen là ngon luôn, màu trắng mau dơ
Munh nghĩ la k iphone van dan đầu
Đang xài con airpod cả năm vẫn chạy tốt chưa bị gì
Bền ghê
raini9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
lại bảo không theo trend của Apple đi 😆
M.Dương
ĐẠI BÀNG
5 năm