AirPods Pro 2 không hơn AirPods Pro đời đầu bao nhiêu
Nam Air
2 thángBình luận: 38

- Chất lượng âm thanh hơn một chút, âm trầm sâu hơn một chút, nhưng chất âm vẫn ở mức trung bình mà thôi, vẫn chỉ là một cái AirPods, chất âm thua hẳn các hãng chuyên làm tai nghe.
- Chống ồn hơn đời 1 một chút, mình nhận thấy không phải hơn gấp đôi như Apple nói. Tuy nhiên cảm giác chống ồn hơi ù tai hơn đời trước một chút.
- Mình nghĩ AirPdos pro đời đầu vẫn còn rất ngon, giá trị sử dụng so với giá tiền bỏ ra (lúc này mua tầm 2.5-3tr) là lớn hơn so với việc mua AirPods Pro 2 vào thời điểm này.
- Ai đang dùng AirPods Pro đời đầu có thể không cần mua đời 2 mà vẫn không có quá nhiều sự khác biệt.
38 bình luận
lonely202
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Airpods pro ở đâu giá 3tr đấy mod
@Nam Air Có trả góp 0% không shop?
@Nam Air tưởng bán hàng mới mua thêm 1 cái để dành
lonely202
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Nam Air Mình tưởng hàng mới, chứ airpod cũ thì pin cũng chai rồi, tốt nhất là mua mới 😁
@lonely202 hàng mới đổi bh về chứ bạn, pin nghe 5 giờ bình thường.
Tóc dài, nói câu nào uy tín câu đấy anh ạ
@zer0_7 tóc còn ngắn nha bác he he
ok a
Khổ quá, ông nói hơn nhiều, ông nói hơn ít. Người tiêu dùng biết nghe ai đây
@nightwish47 Dư tiền thì mua AirPods Pro 2, còn tiết kiệm thì AirPods Pro 1 vẫn rất ổn. 2 con chênh nhau cũng kha khá đó, mình đang dùng AP1.
Tôi mới mua Airpod 1 tại fpt 4790k🙃 Chả hiểu ở đâu bán 2,5tr-3tr
@tieutangbuongbinh ông mua hàng mới nó vậy, mua hàng lướt 2tr-3tr thôi.
@Nam Air Lướt bao lâu mà từ 4.7 - 4.8 tr xuống còn 2-3tr thế ?
Cảm ơn anh Nam, em đang phân vân lên đời nhưng chắc đợi thêm next gen
quá đã, mình sắp mua iphone 13 pro max, ko biết có nên cân nhắc mua lun airpod ko nữa
@Huy Nguyễn (officialnpah) Uh em, hiện tại anh làm freelance nên nhiều khi cũng hơi khó 1 xíu nên nhiều khi mún mua lên 256GB ko đc
@lehuuthe1202 Mình thích gì thì cứ mua theo sở thích, đừng vội vàng mất công sau này lại hối hận
@Huy Nguyễn (officialnpah) Uh, mà thường anh dùng 128GB là đủ, có ông ổng nói có gì ổng lên 14 pro max ổng pass anh lại cái 13 pro max của ổng, mà anh ko thích mua của ổng, anh mún mua mới hẳn lun
@lehuuthe1202 Mua mới cho an tâm
dị mod bán lại cho em cái AirPods Pro 2 được khummm
QBoss
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@_vphlinh_ Được nhá mod
Airpod pro có giá 2.5tr luôn á anh
@Trần Thanh Danh (Bel) Hàng đổi bh nhiều mà
thích cái vuốt để tăng giảm âm lượng nhưng vẫn chưa quá cần thiết để nâng lên vì pro 1 vẫn còn quá tốt
QBoss
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mới được bảo hành con airpods pro 3 năm tuổi xong. Vẫn còn ngon chán
ch78
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Bên Mỹ thỉnh thoảng vớ được deal ngon trên chợ đồ cũ. Cách đây 01 tuần mua giúp ông bạn 01 cái Airpods Pro 2 (khi đó mới biết là nó mới ra Airpods Pro đời 2) từ 01 người không quen biết trên mạng giá 150 USD, đến nơi kiểm tra hóa ra còn nguyên đai, chưa bóc tem. Vì mua của người lạ nên mình bóc tem thử thì đúng là hàng thiệt. Hỏi vì sao Airpods Pro mới nguyên thì hóa ra là người bán được tặng 02 bộ nhân ngày sinh nhật nên chỉ giữ lại 1 và bán đi bộ còn lại. Kể mà đồ mình cần mua mà nó cũng có những người bán như thế này có phải tốt không, đằng này lại là đồ đi mua hộ mới chán chứ.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019