AirPods Pro Lite sẽ giống thiết kế với AirPods Pro, không có chống ồn?

Mikeknowsme
21/2/2020 1:14Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình không thích ăn thịch nữa nạc nữa mở
OruK
ĐẠI BÀNG
4 năm
Pro Lite =)) nghe như + rồi - bằng 0 ấy =)) mốt có iPhone Max Lite ko đây.
Liệu có hiệu quả? Mình nghĩ sẽ dùng AirPods thường còn kg thì dùng luôn Pro, đợi tổng kết quý thôi sẽ biết
Cần nhất cái chống ồn lạo ko co
thế thì vẫn thích chọn Airpods 2 hợp lý hơn. Đeo lâu không bị mỏi tai, thoáng hơn, kết nối ổn định cũng giống nhau (vì Apple nổi tiếng việc này)...
Có thêm lựa chọn
Apple giờ chơi hết phân khúc luôn, ngày xưa chỉ chơi cao cấp giờ trung cấp thứ cấp chơi hết.
Dự đoán là sẽ có airpod , airpod inear và airpod pro , chứ ai để tên pro lại còn lite :
anhgiap2007
ĐẠI BÀNG
4 năm
Rất hợp lý! Trước đây đã có lúc mình thề là sẽ không sử dụng tai nghe in ear cho đến khi đeo con AirPods Pro. Mặc dù trước đó còn cất nhắc mua chiếc Over ear vì On ear là thất bại mua sắm đầu tiên của mình.
Đệm tai của AirPods Pro rất êm và thoáng, không gây bí, rất vừa vặn với tai của mình. Trước đây khi đeo AirPods rất hay bị "rơ" khỏi tai trái và phải sửa liên tục. Trải nghiệm từ AirPods lên AirPods Pro là rất dễ dàng!
Điều mình lo ngại nhất ở AirPods Pro là Pin thôi; chiếc AirPods của mình sau hai năm đã đột tử một chiếc và chiếc còn lại chỉ ở 50% dung lượng pin ngày đầu.
Cái hay của AirPods Pro là mặc dù công bố pin tương đương AirPods. Nhưng khi đeo AirPods mình thường chơi nhạc ở 60-70% âm lượng trong nhà và 80-90% âm lượng khi đeo ra đường hay chạy xe. Thì với AirPods Pro mình chỉ cần 50-60% âm lượng trong nhà và 60-70% (kích hoạt chống ồn ANC) khi chạy xe thôi. Điều này thực sự rất ấn tượng nó khiến pin AirPods Pro thậm chí còn đạt được thời gian sử dụng lâu hơn so với AirPods.
GigoloXXX
TÍCH CỰC
4 năm
@anhgiap2007 OK OK nhưng mà đi xe không nên đeo tai nghe nhé, vi phạm pháp luật đấy
anhgiap2007
ĐẠI BÀNG
4 năm
Úi mình hiểu rõ điều này mà. Tai mà không hoạt động thì mắt căng lòi ra ấy chứ. Nhưng mà "bíp" một cái là như đang ngồi trong Sedan hạng C luôn bà con ạ!
vinhcao7
ĐẠI BÀNG
4 năm
Éo tin
grozar
CAO CẤP
4 năm
Con Pro đeo bí tai bỏ mịa, chả quen nổi. Quay lại bản thường đeo lâu vẫn thoải mái.
quickkute
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bản lite không biết giá sao nhỉ? Mong ở mức 2 triệu
hunghm113
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nếu đúng thì là táo giờ đang chuyển hướng kinh doanh ngày càng nhiều mặt hàng xuống phân khúc tầm trung rồi, hết iphone giờ qua cả airpod rồi, nghe dị ứng chữ pro lite hết sức đã pro còn lite, ko biết tương lai có đưa sản phẩm xuống luôn phân khúc bình dân ko ta ^^
huya2k42
ĐẠI BÀNG
4 năm
có tì lắm đò phết đây
Airpod 2020
lại học Sam, Pro xong rồi lại thêm lite.
lordgon
TÍCH CỰC
4 năm
Ủa rồi con airpod 2 là sao nữa 😆
Vtcnsnev
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thật sự trên airpod pro tắt chống ồn đi cũng khá là ngon. Cách âm cũng được 50% rồi.
Tuankts2.0
TÍCH CỰC
4 năm
Dĩ nhiên là ko, Apple luôn biết cách để các sản phẩm ko giẩm chân lên nhau. Cùng 1 thiết kế nhưng giá rẽ hơn là chuyện ko tưởng đối với apple

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019