AirPods Pro và AirPods có Firmware mới, anh em đã cập nhật chưa?
Knah
8 tháng trướcBình luận: 134Lượt xem: 29.579
auto lên 😆
Airpod 1 fw bao nhiêu rồi mấy chế?
@iamxixo AP1 FW vẫn là 6.8.8 hic
Nó cập nhật lúc nào không biết luôn, mở ra đã thấy fw mới
có xài đâu mà biết up với chả đết hị hị
Từ khi airpod firmware đợt rồi lỗi kết nối bluetooth banh ta lông. Giờ sạc để kế bên 2 tiếng cũng ko update nữa! Rồi sao đây mọi người ơi 😔
@nhocsieuquay Mình cũng kh update đc kh biết sao :(
Đã lên
sao mình dùng Airpod2 không thể Hey Siri trên tai nghe được nhỉ, có ai biết cách bật không? Lúc mở case nó chỉ báo pin chứ không có dòng kích hoạt Siri trên iphone.
@Wolfrain Trên iphone bạn mở siri thì trên tai nghe tự bật mà
@chavalier Chỉ hey siri trên iphone được. Còn tai nghe mình hey hoài nó không nhận.
Sao Airpods 2 của mình vẫn đang ở 2A364 nhỉ? Google thì trên này bảo version của mình là mới nhất rồi 😔. Có làm theo hướng dẫn để update tay mà cũng ko thấy lên, có bro nào giúp với.
@Br3akingB3zt Hàng chính hãng ko đó bác? Của mình tự động cập nhật chứ ko cần làm gì cả
@denmilu chính hãng bác ơi
@denmilu hề hề, lên rồi bác ơi, táy máy đủ kiểu nó ko lên mà rút ra nghe nhạc một lúc thì nó lại tự lên, vui thiệt chứ 😁
@Br3akingB3zt à, rút ra nghe nhạc là nó tự load FW qua, xong nhét vào hộp nó tự cập nhật 😆
Của mình ghi là 6.8.8 là mới nhất chưa
@Jinnie KTL Airpop 1 chỉ 6.8.8 là hết lên được rồi bác. Dùng tạm thôi
@denmilu Ah cám ơn nè
mình cập nhật rồi nhưng không được vì không có em nó hehe
thấy lên rồi, bữa nay vô cty kết nối với windows nó nhận có 1 tai. trong khi ios, macos bình thường. cắm ra vô mãi cũng chỉ nhận có 1 tai phải.
airpod2 của mình kiểm tra thấy 2A364, ngắt kết nối reset lại rồi cắm sạc tai nghe vô, check lại thấy ra C54. Mở spotify ra nghe thử: 1 tai tiếng đàn 1 tai tiếng trống, nói chung là âm thanh stereo phê lòi.
Của e sao dãy số nhiều vậy là răng các bác ?
@jack_hard369 Của bạn đang ở ios 12 rồi. Mình kết nối air2 với xsm 12.1.2 cũng hiện vậy. Nhưng kết nối với x ios 13.2 thì nó hiện khác.
@nguyenkhanh6666 Thanks bác, vậy thôi e để cho nó thế.
Lên 13.2 nghe nói hao pin hơn nhiều nên ở yên 12.1
hôm trước airpod đang nghe nhạc thì có ng gọi tới, xong play nhạc tiếp thì chỉ nghe dc mỗi bên trái. phải bỏ vào case thì mới hết
@LTLTL Khi nghe nhạc, đi ra xa iphone quá bị ngắt kết nối, xong đi gần lại iphone để có kết nối ấn play nhạc chỉ nghe đc 1 tai, k chỉnh được âm lượng cho to nhỏ hoặc nhỏ xuống, phải cho vào lại dock mới được, mong là sửa cái lỗi củ chuối đó
hầngpple luôn ok
từ lúc lên rất hay bị kiểu tháo tai ra tắt nhạc xong đeo tai vào là không tự chạy lại, có lúc còn rớt luôn kết nối @@
@YinDreamX minh thì bị 1 trong 2 tai trái hoặc phải hiện dấu chấm than. phải reset lại mới hết. bữa trươc tưởng bị hư đem đi sửa, may mà tiệm báo giá chát quá nên đem đi về, reset lại nghe 2 tai bình thường.
apple chăm chút sản phẩm mình kỹ quá
Mình Ap2 sao vẫn ko lên được nhỉ? reset, ngắt kết nối đủ kiểu vẫn ko lên đc. ;((
Mình kh vừa cắm sạc khi đã connect ip mà vẫn kh update firmware ta?
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.753 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156