Airtag đã cứu mình như thế nào bên trời Âu?

Minhcou
3/10/2022 9:3Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm tưởng đang đi bị té ..nó phát " cú tui ..cú tui " tới bv gần nhất chớ
ko có gps như tile
nếu xung quanh có it idevice thì perimeter rộng lắm fai ko mn
Phát huy quá tốt công dụng
Mình không dùng và cũng không có ý định dùng Airtag nhưng mình thấy câu chuyện của bạn khá thú vị 😁 Cảm ơn bạn đã chia sẻ.
nxt96
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thấy bác này giải quyết vấn đề lằng nhằng vcd, đằng nào chẳng phải gọi tổng đài để hỏi, chứ không thì tìn thấy nơi có chìa khoá r phá nhà người ta ra để lấy à? Cảm giác bài viết đk thuê viết hay sao ấy, cố tình nâng cao quan điểm, chứ trước giờ ko có cái airtag kia thì bỏ quên đồ là mất luôn à? Nếu ở nhà thuê thì về bảo chủ nhà đánh lại cái khác còn nhanh và tiện hơn là đi lòng vòng khắp thành phố để đuổi theo
Minhcou
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nxt96 Tớ cũng ước được thuê 🌝, không ai bảo là không có airtag thì bỏ nhưng khi tớ có và sử dụng và nó phát huy công dụng (bản thân cảm thấy v) thì mình chia sẻ lại, còn bạn thấy nó không tác dụng cũng oke ha. Muốn đánh lại chìa khoá cũng cần báo vs quản lí nhà và chủ nhà và cũng cần tìm chỗ đánh. Nếu mình ở Việt Nam sẽ đơn giản hơn là UK 🤔
minianimo
TÍCH CỰC
2 năm
Như phim ấy nhỉ, cũng may bên Anh Quốc xài thiết bị IOS nhiều nên tracking chính xác
Ở vn để theo dõi bồ
romero
TÍCH CỰC
2 năm
Môi trường nhiều iphone mở bluetooth như thành phố thì cái airtag này khá chất đấy, chứ kiểu trong rừng thì tịt!
cũng đang sài thằng này thấy nhiều chức năng hơn
HongPhongLe
ĐẠI BÀNG
2 năm
ô mai gót, airpod quả rất tuyệt, có lẽ mình sẽ mua 1 cái y như bạn
mình dùng khoá vân tay
Chúc mừng bạn 🙂 Đừng cố gắng giải thích cho mấy em anti đầu đất, tết Congo cũng không hiểu nổi đâu🙂
cùng quan điêrm hiện tại sở hữu khoảng 12 chiếc airtag ngoài ra còn mua tặng cho các bạn gái vài chiếc nữa. xu hướng sẽ mua thêm khi apple giảm giá
Chủ thớt quên chìa khoá nhà, vậy tối đó chủ thớt ngủ ở đâu?
Minhcou
ĐẠI BÀNG
2 năm
@giacmobennguoi Mình ngủ tạm với housemate nha nhưng k vô được phòng riêng thôi
nói chung là airtag là thiết bị rất bá, bá nhất là khả năng dùng các thiết bị khác gửi tín hiệu về.

mình làm đến 3 4 cái airtag
dhnghia
ĐẠI BÀNG
2 năm
Người thích thì họ sẽ thấy nó tiện ích, có vài trăm ngàn ko đáng bao nhiêu, coi như mua cái móc khoá cho vui. Kẻ ko thích thì cho rằng vẽ rắn thêm chân.
Mình thi thoảng mới cần thôi, bảo vệ trông xe chỗ mình 5 thì 10 họa di chuyển xe 1 lần, mỗi lần tìm chăc mất nửa tiếng 😔.
Nên bảo cần thì.... cần thật, nhưng kiểu cỡ vài tháng may ra mới cần 1 lần.

Nên phân vân ko biết có nên mua ko :(
Windmi
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình cũng vừa phải mua 1 cái để nhét vào xe máy 😃
Rất tốt cho những người não cá vàng hoặc người tiêm đủ 4 mũi =]]
có lần mình làm rơi và được ngta lượm dùm, sau mấy tiếng đồng hồ theo dõi mình đã tới tận nơi xin lại thì ông chủ nhà rất bất ngờ kêu thằng con trả lại trong lúc em nó đang cố reset airtag của mình để xài

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019