All New Mazda3 phiên bản kỷ niệm 100 năm về đại lý, chỉ có 40 chiếc trên toàn quốc

thanhtung6868
27/10/2020 12:58Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duchoangdinh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhìn ok phết, mà nãy giờ nhìn hình như chủ yếu thay đổi ở nội thất chứ bên ngoài vẫn như cũ phải ko nhỉ?
@duchoangdinh Bên ngoài có cái logo ở bánh mâm (hub cap) và logo ở mang cá (fender) thôi, còn lại không khác biệt 😁
@duchoangdinh chưa biết giá bán cụ thể nhưng nhìn chất đấy. Em này nữ chạy cũng ngon
hoangtovb
ĐẠI BÀNG
3 năm
5 cửa nhìn được phết. Ghế màu này cũng lạ, nhưng sẽ hợp với nữ hơn là nam
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
3 năm
Giá vẫn trên giới lắm mazda ơi
64 chiếc cho 64 tỉnh thành, chứ 40 là chê nhiều tỉnh nghèo không đủ điều kiện mua rồi!
Cá nhân mình đã và đang sử dụng All new 3 2020 thì mình thấy mức giá hiện tại (có giảm phí và khuyến mãi từ hãng) là 950tr cho bản sedan cao nhất, bao gồm tất cả chi phí (thêm phủ gầm, ceramic, camera, thảm,...) thì nếu bảo giá "ngu" là không đúng,
1. Thaco để giá cao để khách hàng họ quá yêu thương hiệu sẽ nghĩ ngay đến Mazda 6 giá gần gần đó - để giải quyết hàng tồn Mazda 6.
2. Với những gì gọi là tính năng an toàn (túi khí, giữ khoảng cách, phanh hỗ trợ, giữ làn,...) thì việc tăng giá như lúc đầu thì quá đáng, chứ sau khi giảm thì rất đẹp trong tầm giá.
Mình chia sẻ quan điểm cá nhân thế thôi, vì đôi khi cả đời lái xe, 5-10 năm lái xe chỉ cần chiếc xe nó cứu bạn 1 lần thôi thì cuộc đời bạn đã rất khác rồi.
Giá mua là giá mua sự an toàn và mình thấy phù hợp, mình chỉ mua trả góp thôi nhưng những gì nó mang lại là rất hài lòng, nó cũng không quá chật như mọi người hay nói (vì tạng người VN mình ko quá cao), trừ trường hợp bạn quá cao thì hơi chật.
Mình đã thử xem rất nhiều xe rồi, gầm cao có, SUV/CUV có,...và mình chọn Maz3 2020 ví sự dung hoà nhiều yếu tố...và mình sẽ cố gắng vài năm sau sẽ đổi sang 1 xe gầm cao, rộng rãi hơn và đúng ý mình.
babamam
ĐẠI BÀNG
3 năm
Quả ghế đỏ nhìn đẹp thế mà mấy bác cứ bảo không hợp nhỉ, em thấy nhờ hàng ghế mà nội thất sang hẳn ra
Nico8101
TÍCH CỰC
3 năm
@babamam Công nhận mình cũng thấy màu ghế thế là ổn mà hợp màu xe, chắc gu từng người đa số ae thường k thích nội thất hơi màu mè.
@babamam Đẹn thì quá bình thường rồi. Nội thất đỏ mới nổi bật, nhìn có cảm hứng lên xe ngồi. Riêng ai chứ e vẫn yêu thích màu đỏ Mazda 3 hơn là Civic, nhìn nội thất màu đỏ Civic quê quê sao ấy.
k thích mazda mấy
đẹp cái ghế chứ k thấy gì hot
Anh_bi
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không biết mọi người thấy sao, chứ mình ngồi 2 ghế trước của Madaz3 rất khó chịu vị nó thấp và tụt mông ra sau, ngồi lâu rất mỏi . Hôm nay đi đường gặp em này ở Time city , quả thực trông rất xấu, xấu hơn bản thường .
Mazda xe thì đẹp mà xe hạng C giá hạng D
nightbg
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ko có gì khác ngoài ngoại thất thì ta mua bản thường về tự build cũng được 😆
Có tiền mua Mazda 6 đi thôi
lamdenso
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không bình về xe !
Đọc bình luận thấy mấy bố cà khịa anh Hải nên viết vài dòng chia sẻ:
Mình làm cty cung cấp linh kiện ô tô cho THACO, và đã có dịp vào nhà máy lắp ráp của THACO tại Chu Lai, với khẩu hiệu " Phát triển cùng đất nước" A Hải đã xây dưng khu công nhiệp Chu Lai hướng tới chuỗi cung ứng khép kín. Phải công nhận rằng đó là khu CN hiện đại và làm thay đổi hẳn nền kinh tế của Quảng Nam & các tỉnh lân cận. Vì vậy ae nên ủng hộ anh Hải !
Màu đỏ nhìn đã quá đi mất nhưng đậm xíu nữa ok hơn
Không liên quan nhưng dạo này dân tình đang hot con này, chắc nó sẽ là bàn đạp để mấy anh lớn giảm giá xe cho dân vn được nhờ, y hệt như thời xe máy dang thịnh hành mà giá cao đấy, sau có mấy anh Dream tầu vào cái là y như, giảm như tụt quần, mà con này là hàng nội địa BAIC chắc không như mấy ông tàu lởm khởm đâu . Anh chị em có thể tham khảo coi:
techmen
TÍCH CỰC
3 năm
Mazda giờ giá rẻ, chạy đầy như lợn con cho nên h nó trở nên tầm thường quá, giá cao hơn Vios tý có M3 rồi.
Bài viết quên không ghi là có 40 chiếc trên toàn quốc trong 1 ngày 😆))
Còn cứ cầm tiền ra thì 41 chứ 400 cũng có mà mua nhá
quesshung
TÍCH CỰC
3 năm
thấy cũng không khác j nhiều còn 2015, mà sao thấy md3 rớt giá thảm quá
clay.z
ĐẠI BÀNG
3 năm
mazda được cái nhìn trẻ trung bóng bẩy , nhưng khả năng cách âm gầm hơi kém , mình chạy thử còn thấy nó ồn hơn cả i10 ấy .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019