Tinhte App

Tinhte App
Allow tất cả các ứng dụng chỉ bằng 1 thao tác !
minhnguyen_ngm
9 năm trướcBình luận: 5Lượt xem: 821
với cách này thì bất cứ ứng dụng nào khi bạn cài vào BB đề tự động allow hết không cần mình phải set lại từng ứng dụng đâu nhá:

Options--->Advanced Options--->Applications--->nhấn menu chọn Modules--->nhấn trên bàn phím "app"--->dòng đầu tiên "net_rim_app_manager"--->nhấn menu chọn "Edit Default Permissions--->nhấn menu chọn Allow hết tất cả (Connections, interactions, User Data)---> save lại trở ra xem lại các ứng dụng khác cài vào đã được Allow hết. nên reset lại máy.:running:

sẽ rất cần thiết cho các anh em cài lại máy hoặc cài nhiều ứng dụng mà quên allow làm trong quá trình máy chạy báo lỗi ! còn allow để làm gì các bro biết rồi chứ !

chúc anh em luôn vui với BB:playfull:
Ối giời ơi, phát kiến.... Em không có ý ném gạch, nhưng bác làm lằng nhằng quá, đâu cần phải Menu chọn Module làm gì cho nó mệt... Nó có ngay mục Edit default permission ở đấy mà( máy em OS 4.5). Bấm vào chọn Allow hết, rồi lại ấn Menu - Apply default to all là được. Đâu cần đến cái module app_manager làm gì.....
hay quá.nhờ bạn mà mình mới biết lần thứ 2 đấy 😁
Không nên allow tất cả. Thế khác gì biến bb thành nokia. 😁:D:D
Mấy cái app lừa tiền nó lấy hết bi giờ . Fire wall đã bị vô hiệu
Máy em chưa gỡ IT Policy nên không ngại món này lắm😆... Allow vô tư...
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 146VIPhemilo
9.096 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 65ĐẠI BÀNGQuyetND_Jr
677 bài đăng
hoangsytai+ 64CAO CẤPhoangsytai
3.166 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156