AllThingD: Apple sẽ giới thiệu iPad mới vào ngày 22/10
sonlazio
8 nămBình luận: 176
Screen Shot 2013-10-09 at 8.10.12 AM.jpg
Thư mời sự kiện 23/10/2012 của Apple
Các nguồn tin của AllThingD vừa cho biết sự kiện giới thiệu iPad mới sẽ diễn ra vào ngày 22/10 tới nhưng không nói rõ về địa điểm. Như vậy, sự kiện Apple sẽ trùng với Nokia World ở UAE và Microsoft Surface 2 ở Mỹ. Trong sự kiện này, iPad sẽ là nhân vật chính nhưng có vẻ như Mac Pro 2013 và OS X 10.9 cũng sẽ được trình diễn. Tin đồn cho biết iPad mới sẽ gọn hơn, thiết kế giống iPad mini, camera tốt hơn và dùng chip A7. iPad mini cũng được tin là sở hữu màn hình retina, chip A7.[prebreak][/prebreak]

Nguồn: AllThingD
176 bình luận
Hóng ipad mới thôi chờ lâu lắm rồi. Cho ipad 4 đi là vừa. Giờ bán con ipad 4 cũng dc 350usd. Bù thêm 150usd nữa mua con ipad 5 16gb . Tính ra xài 1 năm mấy nay lỗ 150usd cũng đáng 😁
Hoangkim2410
ĐẠI BÀNG
8 năm
@le hoang tuan Bác tính chuẩn đấy
@le hoang tuan Bán được chưa mà có vẻ chắc cú quá vậy Bác ợ.?
@nuinontrungdiep Em cho ra đi ngay 30 phút giá 350 usd dc ngay đấy bác =)))) nãy giờ 1 số bác pm e rồi nè
@le hoang tuan Để dành xài, nếu không xài cho em út hay người nhà đến hư rồi quăng . Nhà tôi là vậy, chứ bán lại thấy uổng
ipad siêu mỏng nhẹ
TuanHA@TT
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cảm ơn bác sonlazio đưa tin.

Nghe nói iPad Mini mới có khả năng không có màn hình retina, không biết thế nào hix hix
.Mr.
TÍCH CỰC
8 năm
@TuanHA@TT Nếu không có thì vẫn dùng tiếp 2 😔 hy vọng đê bác.
@.Mr. Mua 5 mà dùng dùng mini làm gì bé tẹo cấu hình cũng thua mà
@TuanHA@TT Thật sự thì các đối thủ của ipad mini đang có màn hình rất đẹp ...
Mini màn đẹp hơn là đc. màn mini phải nói là xấu tệ, mới đầu mua còn hứng, dùng vài tháng chán đến tận cổ. giờ ko biết là m mua table để làm cái gì nữa. thi thoảng lôi ra đọc tin 1 xíu rồi lại vứt đó. điện thoại cũng phục vụ ok giải trí. còn làm vc thì phải laptop thôi
@spsp máy tính bảng dùng bất tiện, nằm nghiêng khó cầm, mà nằm thẳng thì mỏi tay, chỉ có lúc đầu háo hức dùng 1 tháng chán ứ
quochi2000
TÍCH CỰC
8 năm
@cobehattieu21 Vậy bạn dùng ipad để làm gì?Và mình trả lời luôn:
Có là gì thì ipad vẩn tiện lợi hơn laptop nhiều,bạn đừng nói những thứ mà chỉ laptop làm được nhé vì tất nhiên là thế!
Còn không thì xin mời laptop + iphone.
@cobehattieu21 Mình cũng máu, làm 1 con, lúc đầu thì phê thật. giờ cho cháu nó chơi, dụ nó khỏi khóc nhè với lúc cho nó ăn, đi đâu cầm cũng bất tiện, cầm lâu mỏi tay, nằm trên giường thì ko biết cầm kiểu gì. M chọn cái điện thoại 5". dùng có vẻ ổn. sim chính thì vẫn Nokia 1100i.
Có vẻ như tin đồn về những chi tiết của các sản phẩm của Apple ra mắt trong tháng 10 này gần như là chính xác rồi nhỉ.
Sự kiên trì chờ đợi đã dc đền đáp. Từ đây tới đó còn 10 ngày cho thương gia đẩy hàng iPad 4 , mini 1 đi nhé :p
lingkt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lại phong trào đẩy hàng cũ & gom thóc :-<
hy vọng là lần này ipad 5 sẽ thực sự đột phá...
@jessica will không có đột phá, vì công nghệ đã phát triển cực điểm,
chỉ có cải tiến và cải thiện
duythanh90
TÍCH CỰC
8 năm
ipad mini rentina. Vậy là đủ 😃
kazekiki
ĐẠI BÀNG
8 năm
đợi chờ iPad mini 2 xem thế nào
@kazekiki màn rề ti na .
chip có 2 nhân . hỗ trợ đồ họa cao hơn
có nhiều màu sắc lựa chọn,
chất liệu nhựa cao cấp
Đến 22/10 mà chính phủ Mỹ chưa hoạt động trở lại thì 3 anh này có khóc thét.
Ap giàu có bơm tiền hỗ trợ Mỹ đi, Mỹ sắp vỡ nợ kìa 😃
@an12toanhvt like bác nhé 😃 thằng khôn bao giờ cũng giả ngu còn thằng ngu thì lúc nào cũng tưởng mình khôn nhất rồi nên kiểu tư tưởng đấy bảo sao dân mình không khá lên được cứ mơ xa nước nó phá sản để = nước mình, cố gắng phấn đấu để = nước nó tr đi
Chờ đợi macbook pro retina mới
chờ hoài chẳng thấy giờ mới ló mặt ra. 😕
Ngày ấy có thêm 1 sự kiện nữa. SS phải giải trình trước toà về việc chia sẻ tài liệu mật trong vụ kiện, vi phạm tố tụng.

Hãy đợi đấy.
Tín đồ quả Táo lại có dịp háo hức đón chờ sản phẩm mới từ Apple😁
Về đẩy em 1202 thêm tiền đi mua iPad mới thôi...
Re0
CAO CẤP
8 năm
Ôi thật là tuyệt quá đi 😁
risky99
CAO CẤP
8 năm
Surface Nokia liệu mà đổi ngày, tránh voi chẳng xấu mặt nào
natomedia
TÍCH CỰC
8 năm
@risky99 Sao mà phải đổi Nokia đã có lịch cả tháng rồi. Apple giờ mới có mà.
ngon😃

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019