Altec Lansing InMotion Classic – đáp ứng nhu cầu cho iPod/ iPhone

niky
9/9/2009 17:11Phản hồi: 16
Altec Lansing InMotion Classic – đáp ứng nhu cầu cho iPod/ iPhone
Bạn không thích vẻ kềnh càng của MIX Boombox, nhưng lại càng mong muốn sở hữu các sản phẩm tuyệt vời từ Altec Lansing. Không gì phải lo nữa, chính công ty con của Plantronics đấy sẽ đáp ứng yêu cầu giải trí với iPod/ iPhone của bạn bằng dòng mới trong thế hệ InMotion của mình với tên gọi là Classic.

Đúng với tên gọi là Classic, nó hoàn toàn mang dang dấp thiết kế của các chủng loại loa ngoài từ khi các hãng bắt đầu có sản phẩm phụ kiện cho iPod/ iPhone. Dễ nhận ra rằng, InMotion Classic chính là sản phẩm dựa trên nền tảng cấu trúc của iM600 trước đây nhưng nó được tích hợp thêm màn hình LCD nhỏ bên góc trên bên phải và cạnh logo hãng nhằm hiển thị thông tin khi chơi. Đây là sản phẩm giá rẻ nhưng vẫn được Altec Lansing tích hợp bộ chuyển kênh FM cũng như tự động sạc cho iPod/ iPhone khi kết nối.

Dự kiến ImMotion Classic sẽ có mặt trên toàn hệ thống bán lẻ của altec Lansing cũng như các trang trực tuyến vào giữa tháng 9 này với giá chỉ 150 USD.

Nguồn: Engadget
[relate]loa[/relate]
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhokbabypro
ĐẠI BÀNG
15 năm
dùng iphone sướng quá các bác nhỉ
bluewind
ĐẠI BÀNG
15 năm
150 thì rẻ so với Altec lansing thôi chứ với mình chả rẻ tý nào.
07712089
TÍCH CỰC
15 năm
giá ko rẽ lắm 😃....................
hungtn197
TÍCH CỰC
15 năm
nhìn con iphone kia cứ giả giả
ước mơ có 1 em loa ngoài mà mãi chưa thực hiện đc. 😔
hì nó là demo 3D max mà bác, nhìn tất nhiên là dại dại rùi
$150 :eek::eek::eek: Em mua bộ JBL Spot đẹp long lanh, phong cách Mac, đi kèm 2 màu đen trắng tùy sở thích, có Woofer to hơn cái bát đựng canh đập to và sướng tĩ tã, giá chỉ $84. Tuy cồng kềnh hơn con này nhưng cắm MacBook cũng ok. Mấy cái loa kiểu này để làm portable thì vẫn bất tiện mà để ở nhà thì phí tiền vì chất lượng đâu có hay nổi khi mỏng tẹt thế kia 😕

thix cái loa bác này hơn này:nerd6bs:
con nì ở đâu bán bro.nhìn đẹp phết
bạn mua bộ loa này ở đâu mà chỉ có $84 vậy bạn? có thể chỉ mình chổ mua voi dc ko bạn?
thanksssss!
Hjx loa quá ngầu các bác ạ 😔 :(
mình vừa tậu con altec Lansing inMotion iM7, tuy là portable nhưng cắm vào MB ở nhà vẫn dập uỳnh uỳnh, thik cực. Mỗi tội là nó thiết kế cho các dòng ipod cũ, cắm con touch vào nó ko sạc :|
tungk38h
ĐẠI BÀNG
15 năm
Quá nhiều loại loa cho ipod rồi nhỉ! mà bi giờ ít ng sài ipod rồi! mình cũng đã từng sắm 1 chú nhưng thấy nó hơi phức tạp cho việc cop nhạc! phi shop luôn!
maxhn
TÍCH CỰC
15 năm
Đã test qua hầu hết các dòng và theo cảm nhận của riêng mình thì không có dòng nào vượt được chú này

Giá chát ( 399.99 USD ), nhưng đắt sắt ra miếng , chú này có cả loa Sub woofer và pin thì cũng dùng được khá lâu 4 - 6 h, tương thích với tất cả các dòng Ipod và Iphone. Mình cũng tậu 1 chú , hiện tại thì Bose Việt Nam theo mình biết thì chưa có dòng này , A E nào rảnh hôm nào làm 1 bữa cafe thẩm âm giao lưu xem sao 😃
giá......
má ơi, có cần phải bỏ ra chừng đó tiền cho con ipod cùi mía của em không vậy trời.
thấy con Altec Lansing là muốn khóc rồi. thôi, mãn kiếp nghe headphone.
chullynana
ĐẠI BÀNG
15 năm
loa ipod toàn mấy loa ngồ ngộ!.....;)) 1 cái loa bằng giá luôn máy
zozethaimat
ĐẠI BÀNG
15 năm
ôi, toàn các loa ngầu quá......nhưng tài chính chưa đủ để sắm 1 em 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế