Amazfit ra mắt T-Rex 2 với rất nhiều nâng cấp đáng giá cả phần cứng lẫn phần mềm
một thángBình luận: 60
Tay hơi nhỏ thì đeo 47mm có to quá ko ae
Đẹp quá trời đẹp. Amazfit ngày càng có chỗ đứng vững chắc trong làng Smartwatch
Amazfit được cái sync với strava cực nhanh, gần như sync xong Zepp sẽ xong luôn Strava. Mình đang dùng Huawei GT2 và Amazfit GTR2e, mặc dù thích kiểu dáng huawi hơn nhưng khi chạy vẫn phải dùng GTR2e vì huawei sync khá chậm và có lúc còn không sync được (Zepp cũng có trường hợp ko sync được nhưng ít nhất trên app nó còn báo lỗi cho mình biết, còn Huawei ko báo gì luôn)
Cái này có phát hiện ngủ trưa hok, chứ con Mi Watch không có
@My name’s Liêm Ngon nhé bác. E đang dùng 2 đời Trex nên rõ
Đẹp giá cũng được a
Giá này có khi chuyển sang Huawei Gt2 pro hay Gt3 pro thì ngon
@darkprincevt85 bạn dùng Gt3 đi. Mình xài cả con Mi, Mi gts2, Huawei Gt2, Gt3, thấy con GT3 ngon bổ thật sự.
Nhược điểm: mặt đồng hồ to qua. Ai mà tay nhỏ đeo nhìn rất xấu
Trông thì đã thật đấy, nhưng chắc nếu mua về thì để đeo cho đẹp thôi
Mình đã dùng amazfit pace , đàng dùng gts3 nói chung quá trâu bò. Con pace dùng mãi không hỏng , pin vẩn 4 ngày. Sau dư bán lại. Bản thân thấy quá ok.
Cũng rẻ nếu so với A và Garmin!
-Garmin có thêm năng lượng mặt trời nhưng thấy nó ko cần thiết, trừ khi sống ở canada hay mỹ hoặc amazon, rừng sâu núi thẳm nhiều, dễ tèo trong rừng !
Chờ VN mình mở bán xem thế nào
Thiết kết đẹp hơn và ấn tượng hơn đời đầu. Khi nào bán chính hãng ở VN mình sẽ mua 1 em màu cát.
Bác nào có thông tin bao giờ cho đặt hàng không nhỉ?
Cái giá và độ phân giải màn hình thì quá ngon cho đội lon ton. Mỗi tội ko có size cho người cổ tay bé như mình
Phái lắm mà tay nhỏ, ước gì có size 42-44mm thôi
phải công nhận rất đẹp 😁
Đang dùng con T-REX đời đầu nhưng bắt sóng GPS quá yếu, hay bị disconnect trong quá trình sử dụng cho các bài Walking, Running hay Cycling... Không biết thế hệ sau có cải thiện hơn không.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019