AMD sẽ trình diễn thiết bị xem Blu-ray 3D tại CES 2010

Nam Air
8/12/2009 15:9Phản hồi: 12
AMD sẽ trình diễn thiết bị xem Blu-ray 3D tại CES 2010
Vào đầu tuần này, hãng AMD đã bắt đầu công bố những kế hoạch đầu tiên cho các sự kiện họ sẽ trình diễn trong triển lãm CES 2010 (7-10/1/2010). Ngoài việc đem đến những dòng chip xử lý, card đồ họa mới, AMD cho biết họ sẽ theo đuổi công nghệ hình ảnh 3D, với việc giới thiệu thiết bị chơi đĩa Blu-ray 3D.

Tivi 3D và công nghệ 3 chiều sẽ là tiêu điểm của CES 2010

Là một hãng sản xuất hỗ trợ công nghệ đĩa Blu-ray, AMD phối hợp với Cyberlink (hãng phần mềm chuyên về ứng dụng giải trí đa phương tiện) sẽ mang đến thiết bị chơi phim Blu-ray hỗ trợ công nghệ 3D, tuy nhiên cũng tương thích ngược với các đĩa phim hình ảnh thường trước kia. Dự kiến dòng thiết bị này sẽ sớm được bán ra thị trường trong nửa cuối năm 2010.

[relate]3d, "3 chiều", blu-ray[/relate]
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

angel2706
TÍCH CỰC
14 năm
Đời sinh viên cái LCD full HD còn chưa có thì lấy đâu ra TV 3D + Bluray 😁
CLong
TÍCH CỰC
14 năm
chưa có thì phải cố gắng để có. ca thán cũng sẽ ko giải quyết được việc gì đâu. hix:D
sinh viên thì ai mà chẳng từng là sinh viên.k có thì phải tìm mục đích để ngắm tới cho đạt đc.thế mới mau giàu chứ.than vãn ai,ông Trời nghe à
wow cái blueray này mơ lâu rồi mà toàn xem film hay chơi game trên psp k ah 😃 TV đẹp người quảng cáo cạnh TV cũng đẹp :X
lambell2908
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chỉ công nhận là em mẫu trên hơi bị dễ thương đó ;)
công nhận bác này nói phải,em thấy mỗi em mẫu kia đáng để xem,đấy là lí do em nhấp chuột vào bài này😁
AMD là hãng em thích thứ hai , thích nhất vẫn là thằng Intel ...........
chickenII
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khổ, em nó mới kêu 1 cái mà các bác đã đả kich ghê quá. Có cái 😁 nghĩa là còn yêu đời SV chán. (không phải tất cả mọi người đều trải qua đời SV đâu bác- Bill Gate còn chưa trải qua hết đời SV đâu nha)
lại cãi, /😃 tinhte thành cái chợ cãi roài
lambell2908
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em để ý thấy có thêm chi tiết mới, mấy bác có thấy gì không
Bác airblade chơi con mắt màu đỏ. :eek:
vừa xem phim Twightlight đây mà, định đi làm ma cà rồng hù thiên hạ chơi phải không bác AirBlade?
zxuxxuz
TÍCH CỰC
14 năm
Cho em hỏi anh em phát.
được tổ chức ở đâu vậy? Nếu lại là chỗ cũ ở đường Nguyễn Văn Linh thì em phải đi làm em Canon 450D mới được. Lần trước nó đấu giá có 1$ mà không biết. Lần này phải quyét tâm đấu giá cho kỳ được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019