android 5.0.1 cho galaxy s4 gt-i9506, Help!!!

protic
6/3/2015 9:41Phản hồi: 15
Bạn nào có link tải android 5.0.1 cho galaxy s4 gt-i9506 cho mình xin được không, mình tìm hoài mà không được, có link phải đóng phí mà không có cách nào để đóng phí nên mình bó tay luôn. Cảm ơn các bạn!
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này nhớ kg lầm rom cwm 12 còn lỗi cam mà tham khảo thêm http://forum.xda-developers.com/galaxy-s4/i9506-develop
@thang_hesman Nếu có file thì chỉ biết tải về và cài đặt à, còn mấy cái đó mình không rành lắm!
princez
CAO CẤP
9 năm
có bác nào biết quay lại 4.4 hay 4.2 cho s4 không, mình đang ở 5.0 rồi và éo quay được trở về nữa @@ ức chế không chịu được
khuyên các bác đừng vội lên 5.0 làm gì, hao pin nặng máy lắm
Kanturu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@princez Chạy lại Stock qua Odin thôi...
princez
CAO CẤP
9 năm
@Kanturu bạn chạy lại kiểu gì, mình làm thế nào đi nữa nó cũng báo fail, mình đã cài lại không biết cho bao nhiêu máy rồi mà bjo ở s4 không làm được
Kanturu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@princez Down rom stock của máy về (định dạng .md5 hay .tag) tắt nguồn, rồi bấm Home + power + Volume - -> vào đc chỗ gì gì đó ko nhớ tên. Bật Odin, cắm cable, kết nối đt vs máy tính -> hiện cổng com -> chọn file rom. rồi OK. đợi 1 lúc là xong...Lâu nay toàn chạy bang CWM nên ko nhớ lắm.
princez
CAO CẤP
9 năm
@Kanturu đấy là cách cài stock rom thông thường của samsung mà, ai chẳng làm vậy, nhưng vẫn cứ fail
Kanturu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang chạy 5.0.1, rất mượt, pin dùng tốt hơn hẳn nhé. Nếu thi thoảng nghe gọi, facebook nt thì ..sáng rút sạc, trưa hôm sau mới hết...
tamviet_bb
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vào đây tha hồ rom nhé bác http://www.oni.vn/zU8Q5 (kick bỏ qua qC nhé)
princez
CAO CẤP
9 năm
@tamviet_bb có mỗi trang sammobile thôi mà bác cứ làm như không một ai biết ấy 😁 mà lại còn phải cố shortened chắc để câu tiền quảng cáo à 😆
Kanturu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác thử tìm xem có rom GPE cho con s4 của bác ko. E đang xài cái rom đó. Pin bền phết. mượt nữa.
Kanturu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lỗi nó hiện sao ạ
princez
CAO CẤP
9 năm
@Kanturu đợi tí mình chụp ảnh cho, hic lại phải cài lại rom để ra được một cái ảnh @@
princez
CAO CẤP
9 năm
@Kanturu upload_2015-3-21_16-42-34.png
ban len sammobile vao fiwave ma tim
danh model i9506 la se co ban rom moi nhat

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095