[Android / iOS] Goong - app chỉ đường kết hợp thông báo kẹt xe, tai nạn, lỗi vi phạm giao thông
kingfisher_ph
3 năm trướcBình luận: 118Lượt xem: 62.887
118 Bình luận
Thấy bác chủ post lên cả Group otofun cũng gây bão nháo nhào lắm 😃 Đã tải về xài thử ngon!
Chúc bác ngày càng hoàn thiện hơn!
Cho hỏi có cái app nào xem đuợc camera của một nhà nào đó ở xa mà mình không biết ko ..chỉ cho cái để vào xem cái này hay lắm

Sao phan mem nay khong lay data dia diem cua google luon nhi. Nhieu diem con thieu qua. Luu duoc ban do offline nua la tuyet.
Hội anh em csgt không thích điều này
Quá ngon! cám ơn tác giả 😁
Mình thì đang xài here map
cùi mía quá, không chp thoát ứng dụng khi nhấn nút back, hay nut thoát
giống mình
Đang dùng google maps cũng khá hài lòng
Bản đồ HN công nhận là chi tiết số nhà số ngõ/ ngách hơn GG map và IOS map.

Nhưng sao mình ở HN search đường trong HCM lại ko ra nhỉ.
Người dùng ko thể thêm vào dữ liệu để chia sẻ cho cộng đồng được à?
VD: Ngay chỗ mình ở có đến 3 cái Pharmacy và 2 ATM nhưng ko thấy có trên bản đồ và cũng ko tự Add được (nhấn vào nút + màu đỏ thì có thấy hiện ra chỗ ghi tên Pharmacy và ATM nhưng khi nhấn nút "Xong" trên bàn phím ảo thì thấy hiện thông báo lỗi gì đó ko kịp đọc hết thì đã mất).
có thêm chỉ dẫn đường online vs offline nua la ok cộng thêm cảnh báo tốc độ nữa là dc
Thoát ứng dụng rồi mà sao GPS vẫn hoạt động 😔
Phần mềm hay! Tính năng cảnh báo tốt! Để thử thêm khả năng chỉ đường
Dữ liệu người dùng chia sẻ không được kiểm soát nên nhiều cái không đúng quá 😔
cái này khá good, thank chủ app nhiều. nhưng quan trọng là các anh em cùng nhau có ý thức và ủng hộ thì dữ liệu mới tốt được. Gặp toàn trẻ trâu cập nhật, báo tin vịt là ăn đủ .
Ý tưởng rất hay. Cần thêm sự hỗ trợ của cộng đồng thì app sẽ ngày càng hữu ích !
Cái này là do người dùng góp ý về tốc độ tuyến đường giống như here Map phải ko nhỉ? hnay có chạy thử vào Vân Đình nhưng mà có chỗ cho chạy 80 mà Goong báo có 50 😃.
Hi vọng hoàn thiện

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019