[Android, iOS, Windows] Tặng bản quyền ứng dụng tài chính cá nhân Money Lover
Duy Luân
5 nămBình luận: 243
cuticuty
ĐẠI BÀNG
5 năm
kích hoạt nhưng không được 😔 dùng android nhé
Vàng Pao
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cũng sd từ đợt tặng trước. Nhưng update rất hay lỗi. Ngày, tháng loạn hết cả bảng
Hồi xưa root máy để mua bản quyền free app này <(")
tuuquy
TÍCH CỰC
5 năm
Thanks bác @Duy Luân và nhóm tác giả #money lover . Em dùng app này 4 năm nay rồi. Và là 1 trong những app ko thể thiếu của em.
dalmate
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ dùng tốt phết mà.
Thực ra mình dùng cũng không ghi chi li kiểu 1-2k cũng ghi vô, mà chủ yếu ghi những món từ 100k trở lên.
Cuối tháng mình thống kê lại xem đã chi tiêu cái gì, cái gì chi tiêu nhiều thôi.
Trước nhiều khi mình cuối tháng ngồi nghĩ mãi không ra là trong tháng đã tiêu những gì mà nhiều thế, giờ thì có cái để xem mà điều chỉnh.
P/s: có cái này đứa nào nợ mình là mình cứ đến giờ truy cho nó chết luôn 😆, ngày xưa nhiều thằng nợ 1-200k mà không nhớ ra.
Dùng được 3 tháng rồi , rất tiện lợi, app Việt chất lượng như thế này sao lại không dùng ...
quan89tn
ĐẠI BÀNG
5 năm
điền CAPTCHA chỗ này dư lào vậy ae, mày mò mà k ra ..:3
MrMars
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quan89tn Xem nó bảo chọn cái gì thì chọn
Hình này nó bảo chọn biển báo hiệu thì chọn biển báo hiệu thôi
Hi đội ngũ phát triển:
Lổi cực kỳ nghiêm trọng
- khi nhập 1 khoản cho vay, sau đó nhấn đã trã, rồi xoá khoản nợ đó đi, toàn bộ dữ liệu của tôi cũng ko cánh mà bay luôn
quangthaicg
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trên win 10 sau khi cài xong đăng nhập vào làm bình thường nhưng sau khi khởi động lại máy tính thì không mở được (mở lên màng hình có con heo rồi biến mất luôn). Không biết đây là lỗi gì?
Cong9992
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quangthaicg Bên em sắp có bản cập nhật toàn diện cho Win 10 trong tháng 1 này bác nhé.

Phía lỗi thì dev bên em sẽ tìm nguyên nhân và khắc phục sớm, bác cứ thử lại lần nữa xem
takawings
ĐẠI BÀNG
5 năm
cảm ơn nhóm đã gửi món quà bổ ích cho anh em Tinh tế
vhhuy052
ĐẠI BÀNG
5 năm
trễ phà rồi hic
denhun
TÍCH CỰC
5 năm
Nhập mã xong lỡ tay gỡ app hoặc khi thay điện thoại thì khi cài lại có còn là bản pre không vậy chủ thớt.
@denhun đăng nhập bằng mail mà bạn đã kích hoạt pre thì vẫn là pre. vì quản lí theo tài khoản mà chứ đâu quản lí thiết bị đâu
fop198x
ĐẠI BÀNG
5 năm
Topic mở hôm thứ 5 sao mình ko thấy, giờ lên Homepage mới phát hiện.
Vào active thì thấy code ko còn hiệu lực nữa!
Mình dùng app này hơn 3 năm rồi, thik lắm nhưng cứ bị limit, bùn dễ sợ! 😔
KevinBui1111
ĐẠI BÀNG
5 năm
@fop198x Bác dùng 3 năm rồi chắc bác ưng ý với nó lắm hả. Sao không bỏ 5$ mua luôn cho rồi. Buồn vì bị limit nhưng chắc không buồn bằng khi bỏ 100k ra đâu ha 😁
fop198x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@KevinBui1111 Yep, ưng ý với các tính năng hiện có ở bản free rồi nhưng mình mún thử các tính năng trên bản Pre. Buồn là vì topic ko pin lên homepage từ lúc đăng - hay mình missed!? :|
Đã sử dụng trong 1 năm qua, phần mềm khá tốt, giao diện dễ sử dụng. Đáp ứng đủ nhu cầu cá nhân của mình
Thuannt8x
ĐẠI BÀNG
5 năm
em kích hoạt bằng mã tinhtelover đã báo thành công qua mail rồi mà vào đt vẫn bị giới hạn như cũ. đã tắt đi mở lại rồi vẫn bị. có ai bị giống em ko ạ??
icon ít quá! cho thanh toán qua thẻ cào thì tốt! tôi tiền không có nhiều lên cũng chẳng có tài khoản ngân hàng!
thicong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mục sổ nợ, mình nhập tiền mình nợ người khác vào, đáng lẽ ở tổng hợp nó phải thể hiện âm tiền chứ, đàng này nó lại cộng tiền nợ vào phần thu nhập, đang nợ 5tr tự nhiên nhập vào nó thành dương 5tr

Sent from my Redmi Note 3 using Tapatalk
Hồi trước cũng có dùng Premium một thời gian, cảm thấy cứ như đầy tớ của nó ấy!! Nhập nãn vl. Ngày nào cũng nhập nhiêu đó. Mất niềm tin.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019