Bàn chải điện Sonic Whitening

[Android] Quick Dictionary: En-Vi, Từ điển Anh - Việt với tính năng tra từ nhanh như chat heads
anhminh1208
4 nămBình luận: 10
Xin giới thiệu tới anh em app từ điển mà mình đã phát triển trong thời gian gần đây. Ứng dụng của mình tập trung vào việc hỗ trợ tra từ nhanh bằng việc cung cấp một icon luôn nổi trên màn hình tương tự tính năng chat heads của Messenger. Để sử dụng tính năng này các bạn chỉ việc chọn từ cần tra từ bất kì ứng dụng và chọn copy, ngay lập nghĩa của từ sẽ được hiển thị một cách ngắn gọn giống như cách mà Messenger làm khi có tin nhắn mới vậy, để hiểu rõ hơn các bạn có thể xem clip trailer bên dưới của mình.

Những điểm nổi bật

Quảng cáo

Tính năng tra từ nhanh (quick search) tương tự chat heads:
- Bạn chỉ việc nhấn home để khởi động tính năng tra từ nhanh.

Dễ dàng sử dụng:
- Giao diện đơn giản, được tối ưu hóa cho việc tra từ

Cho phép bật tắt từ điển
- Bạn hoàn toàn có thể tắt 1 điển trong danh sách các từ điển hiện tại mà bạn cho là không cần thiết

Không có quảng cáo

Quảng cáo

Tính năng đang phát triển
● Hỗ trợ thêm tính năng download nhiều từ điển khác như các bộ từ điển tiếng anh chuyên ngành, bộ từ điển oxford, ...
● Hỗ trợ phát âm từ

Hi vọng mọi người ủng hộ và góp ý để mình tiếp tục cải thiện ứng dụng.

p/s: Nếu thấy hay thì cho mình 5 sao nhé ;)
Lỗi nặng 😕
anhminh1208
ĐẠI BÀNG
4 năm
@anxongjong Bạn có thể cho mình biết model máy bạn đang sử dụng và ảnh chụp màn hình lỗi để mình sửa lỗi được không ạ.
@anhminh1208
tablet nextbook (NX007HD8)
ANDROID 4.11
anhminh1208
ĐẠI BÀNG
4 năm
@anxongjong Cảm ơn bạn, mình sẽ khắc phục trong thời gian sớm nhất.
anhminh1208
ĐẠI BÀNG
4 năm
@anxongjong Mình vừa relase bản mới sửa lại lỗi của bạn, nhưng cần chờ hệ thống của google review nên chắc sáng mai mới có cập nhật trên store. Cảm ơn bạn nhiều 😃.
anhminh1208
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mọi người dùng thử cho ý kiến để mình cải thiện nhé
@anhminh1208

😕o_O
anhminh1208
ĐẠI BÀNG
4 năm
@anxongjong Mình cũng chưa hiểu được lỗi này là như thế nào vì mình vừa thử với mấy con máy ở nhà mình (5 con tất cả) thì chưa thấy hiện tượng này xảy ra, để mai mình sẽ mượn thêm 1 vài máy khác thử xem thế nào.

Cảm ơn bạn đã phản hồi giúp mình.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019