Ảnh chụp nhanh bằng HTC 10: Độ chi tiết cao, cân bằng trắng tốt, lấy nét chưa nhanh

Gia Tường
8/5/2016 13:36Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sieudaigai2
ĐẠI BÀNG
8 năm
Flashship là điện thoại gì vậy mọi người ?
sieudaigai2
ĐẠI BÀNG
8 năm
về độ nét còn kém xa lumia 950xl
và còn kém cả con n8 của mình
@sieudaigai2 vãi cả so sánh 😁 độ phân giải 12MP sao so với 21MP :D Mà Lumia lại có thể mạnh về chụp ảnh nữa :D
chụp không có tâm lắm.
ko hề có ảnh chụp đêm, phơi sáng, chỉnh tay các kiểu như bên G4, S7... mình nghĩ camera con HTC này tệ khoản này
@ThietKeWebChuyen-Com CÓ ảnh chụp đêm mà bạn 😁 phơi sáng thì mình sẽ thử trong một bài viết khác, nói riêng về chế độ M :D
@Gia Tường chụp đêm nó ko đêm quá bạn ạ, cũng còn sáng nhiều, mình thấy bài viết này đang né môi trường đêm thì phải
lấy nét chậm thiệt là buồn , phải chi lấy nét nhanh thì đỡ chụpcon cái nó cứ nhoi suốt nên khó mà canh chụp nếu ko lấy nét nhanh
Oh, hình trông còn đẹp và rõ hơn Sony A6300 + Zeiss 16-70, ha ha!!! :p
duyson_88
TÍCH CỰC
8 năm
mấy bác ở đây vui lòng đọc kĩ tiêu đề : "ảnh chụp nhanh bằng hTC 10" , có nghĩa là mod sẽ làm 1 bài về camera chất lượng khác khi 10 bán chính thức tại việt nam. và đc cập nhập sửa lỗi
hinh anh ro net do chi tiet cao khu nhieu vua phai ,nhung e thay nó chup o vai goc do hinh anh van cam thay hoi mo chua trong treo
tieutu911
TÍCH CỰC
8 năm
Màu xấu hơn G4 nhiều
Cowboyz
TÍCH CỰC
8 năm
Ảnh rất chi tiết, màu ảnh rất trong (tốt nhất trong các camera di động).
Quá đẹp...
yeusaigon
TÍCH CỰC
8 năm
Hình ảnh chưa thực sự nổi và sâu lắm. 😃
Tại sao selfie mẫu không cho ảnh chân dung để anh em biết được có hay không???? 😁 (anh em nào hiểu là cười :D )
Mới tốt đây thôi, chứ tốt lâu rồi thì làm gì có kết cục này
jimmyctho
TÍCH CỰC
8 năm
Con này camera coi bộ đẹp. Nhưng ko biết có xử lý ánh sáng phức tạp, đặc biệt là ánh sáng xiêng, đổ bóng có tốt như G4/ note5 hay ko. Tui thì thích chụp macro. G4 là xuất sắc nhất, note 5 cũng chỉ kém tí. M9, m8 htc thì chụp ngoại cảnh rất đẹp nếu biết điều chỉnh nhưng khi quất macro là kém liền, ánh sáng xiêng hay ngược sáng là bị lóa, hay mất chi tiết vùng sáng mạnh. Hy vọng con này sẽ khác.
S7 chụp không bằng con này! Camera trước s7 càng thua xa em này luôn! HTC làm máy này có tâm rồi
tông vàng chạy preset film mới sướng !! !
duongkimhieu
ĐẠI BÀNG
8 năm
đẹp quá có tiền nhất định sẽ mua em nó
Windows N1
ĐẠI BÀNG
8 năm
HTC 10 và Sony X pre... chụp ảnh đã đứng trên Samsung s7 e.
😁 ảnh này là quá ngon rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019