Ảnh chụp nhanh bằng Nokia 7.2, khá ổn. Mời anh em xem và nhận xét nhé.

Duy Luân
27/9/2019 23:8Phản hồi: 27
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hihi đang cầm em nó trên tay và chưa làm mình thất vọng ,quá ngon bổ rẻ
@Yuki Siêu Ngố Sắp có bé bi à bác 😁
dzoidzit
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Yuki Siêu Ngố Nó kìa, ra rồi ra rồi, chụp đẹp quá, giống y chang cha hàng xóm N 7 plus.
Vậy là khá đẹp rồi.
Nếu được mình xin chụp ít phong cảnh đà lạt bằng em nó cho ae coi nhé nếu ae ko chê ạ
@Yuki Siêu Ngố Mình không đi Đà Lạt 😆 không thích DL lắm haha
xxxbigdrn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp thiệt
Đẹp mà
Chỉ tiếc là dùng chip 660 giá mà chip 710 thì quá ngon.
twister0511
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chụp ổn thật ta. Ko biết phải tay mode chụp ko mà thấy còn đẹp hơn con pro max của mình nữa😔. iphone năm nay chụp đủ sáng ko có gì đặc biệt
Sao tấm này mình nhìn nó ảo ảo, hơi chóng mặt, có ai có cảm giác vậy không ?
Ba Con Heo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phuocthanh234566 Chắc là tấm góc rộng, nhìn ghê ghê ấy 😁
Ho0ver
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phuocthanh234566 Hình như bắt chủ thể cử động bị nhè
Không biết có phải do mình dùng Nokia suốt thời sinh viên và sau này khi di làm kha khá không mà thương hiệu Nokia với mình như là một bảo chứng cho sự ổn định và yên tâm. Đến giờ dùng Note 9 hay ip xsmax vẫn không có được cái cảm giác như vậy!
Vẫn là cái màu hơi tím shadow và làm mịn quá mức khi noise nhiều, tương phản không rõ ràng và ảnh kém chi tiết. Không ngon. Cảm giác vẫn là camera của nhiều năm trước.
Dù sao mình cũng vừa mua tặng mẹ 1 con nokia xài fb, messenger rất ok nhưng chỉ phù hợp với các cụ, ngon bổ rẻ, còn thanh niên đã xài qua nhiều dòng máy thì Nokia chỉ nên làm máy phụ.
l0v31
TÍCH CỰC
5 năm
ngoài lề tý, sao nó lại chỉ có sạc 5v 2a ? và không hỗ trợ sạc nhanh( QC 2.0 cũng được) , con chip mình không quan tâm lắm nhưng vụ sạc nhanh bỏ đi làm mình không muốn xuống tay....
avaudiophile
ĐẠI BÀNG
5 năm
@l0v31 Sạc tuy 10W nhưng mình thử sạc từ 30%, sau 1h10p lên 97%, máy mát, chắc nếu sạc từ 5% thì 1h30 sẽ đầy, khá ổn!
l0v31
TÍCH CỰC
5 năm
@avaudiophile Thời lượng pin dùng dc mấy tiếng bạn?
avaudiophile
ĐẠI BÀNG
5 năm
@l0v31 mình k chơi game nên thấy cũng lâu lâu, tầm 7h onscreen, sáng 50% wifi only, chưa test 4G
avaudiophile
ĐẠI BÀNG
5 năm
@l0v31 cái vụ sạc 5V 2A: thấy cắm vào sạc, màn hình vẫn hiện là "đang sạc nhanh", k biết có đúng không, nhưng thấy sạc không chậm ^^
zixzaxzo
ĐẠI BÀNG
5 năm
mod có mấy ảnh thiếu sáng, hoặc anh sáng phức tạp tý ko? ảnh góc rộng trông không chi tiết lắm do rung hay do cam thế nhỉ mod Luân ơi ?
@zixzaxzo Mình chưa có dịp chụp đem, cuối tuần mới rảnh rỗi xách đi hehe
@Duy Luân mod xem lại sao chứ cái tính năng hiển thị hình trên Tt khi coi bằng điện thoại rất cùi, ko phóng to được
@killed Phóng bình thường trong app. Web ko hỗ trợ phóng nhé bạn
Vknam411
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duy Luân Web phóng được mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119