Ảnh chụp nhanh trên Nokia 8.1 mời anh em chia sẻ, nhận xét.

Kính Cận 0_0
1/1/2019 3:36Phản hồi: 22
Ảnh chụp nhanh trên Nokia 8.1 mời anh em chia sẻ, nhận xét.
Ảnh chụp nhanh trên Nokia 8.1 mời anh em chia sẻ, nhận xét. Ảnh gốc chưa chỉnh, chụp auto, mình chỉ chọn điểm lấy nét và bấm tạch là chụp thôi 😁

Bài trên tay chia sẻ và đánh giá nhanh Nokia 8.1 anh em xem ở đây nha!

22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không đẹp . Quá bình thường
Saigonam
TÍCH CỰC
5 năm
Đúng là nhìn không nổi bật, nhưng khi zoom lên thì thấy lấy nét tốt. Nếu bạn "ăn gian" background màu tương phản với chủ thể nhìn sẽ khác ngay.
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
Mẫu bằng nhựa nhìn chán nản quá bác? Haha... Sao không mời em chân dài miên man???
Có lẽ do cảnh không đẹp
t_u___n_g
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác mua con "Android" ở đâu hay thế hehe
@realtung Ngày trước mình gởi ship từ Amazon về 😁
Bacutri
TÍCH CỰC
5 năm
Con này cận cao cấp camera ngon mà b chụp như vậy hơi bị dìm hàng đó nha 😁
@Bacutri Nhìn sao thế, chụp ra ổn vậy mà bảo dìm?? :D
Tuhq
ĐẠI BÀNG
5 năm
1 tấm chưa nói lên điều gì, tuy nhiên màu sắc khá ấn tượng
@Tuhq Chủ yếu share anh em màu sắc thôi, chứ nói camera thì phải chụp nhiều và nhiều thời điểm mới nói được 😁
Tuhq
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hình như ở quán cafe Du Miên
@Tuhq Chuẩn luôn 😁
ảnh khá ok
bqminhvt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh cho em hỏi con này xài ổn không anh? Tác vụ thông thường không game gì ạ, camera ổn không ạ?
@bqminhvt game thì quá ổn với chip SD710 rồi bác, camera quá tốt. android one thì ổn định mượt mà, bác có thể lên youtube xem có vài bài review về e này, nói chung khá ngon chỉ có 1 điểm yếu là tai thỏ (do e không thích tai thỏ lắm)
@bqminhvt Tác vụ nặng còn ổn, nói gì mấy tác vụ thông thường 😁
bqminhvt
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ngọc Tài04 Thank bác! em vừa cọc em nó, hình như không có chống nước ạ?
@bqminhvt không bác, e nói cọc bên nào được tặng quà quá chừng, mà k nhớ là bên nào kkk
@Ngọc Tài04 tai thỏ có thể bỏ đc mà bác
ACE cho minh hỏi. minh dung nokia 8.1 chup anh, sao ảnh xem trong ứng dụng "Nokia Camera" nhìn thi đẹp, còn ảnh gốc lưu tren điện thoai mở ra ảnh bị nhèo va mờ đi ko đẹp vậy. mong duoc anh em ho tro
Các bác cho em hỏi. Ảnh chụp từ Nokia 8.1 lưu ở gg ảnh, nếu mình không có internet thì k thể xem đc ảnh cũ. V làm thế nào để ảnh chụp lưu chỗ khác. Ví dụ như bộ sưu tập của hãng samsung
leoshate
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Huy Nồ Mình xài Nokia 8 thì miễn là ảnh được chụp do điện thoại thì nó vẫn lưu ở local xong mới đồng bộ lên gg photos nên bạn vẫn có thể dùng gg photos xem lại đống ảnh đó mà không cần internet.
Bạn chỉ không coi được trong trường hợp ảnh đó không được chụp bằng đt đó mà chỉ có ở trên gg photos hoặc là bạn dùng chức năng dọn ảnh local để tiết kiệm bộ nhớ thì đt nó mới xoá ảnh local đi thôi.
Để kiểm tra thì bạn dùng app Files mặc định trên Nokia và vào mục Images để kiểm tra ảnh local thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019