Anh em ai đã sử dụng Xiaomi Redmi Note 7 cho mình hỏi máy sử dụng có tốt không? Thấy nhiều người...

tungvt86
25/8/2019 22:30Phản hồi: 19
Nếu không gấp thì chờ redmi note 8 đi bạn, tháng này ra mắt ne
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu không gấp thì chờ redmi note 8 đi bạn, tháng này ra mắt ne
tungvt86
TÍCH CỰC
5 năm
@Duy Luân Thế à. Vậy đợi Redmi note 8 vậy. Nhưng Micro của Xiaomi nói chung là kém lắm đúng không bạn? Mình cần 1 chiếc nghe gọi ổn, pin tốt còn không chơi game.
@Duy Luân Note 8 nghe bảo xài Media Tek 😁
@manchirua Chắc thế haha
@tungvt86 Vậy mua con nokia 8.1 được nè, mình xài Mi 9T cũng thấy ok. Redmi note 7 xaid lâu rồi nên cũng không nhớ
KingR
TÍCH CỰC
5 năm
@Duy Luân Redmi Note 8 mới ra lại đắt 😃. Mua Redmi Note 7 tầm này vẫn còn hơi cao 😃
Micro kém lắm bác ạ
tungvt86
TÍCH CỰC
5 năm
@cutruong789 Kém thế à bạn? 😔. Tại mình chưa dùng Xiaomi bao giờ nên cũng muốn thử.
qua2007
TÍCH CỰC
5 năm
Kém khi quay video thôi
mrqd
TÍCH CỰC
5 năm
Bình thường mà.
BĐH2642
TÍCH CỰC
5 năm
Mi note 7 theo em biết thì chỉ kém mic khi quay video thôi bác,mà bác đợi 8 ra đi,thấy các trang web cũng đang nói về 8 rồi đấy bác!
Ngon trong tầm tiền thôi
louiszhang
TÍCH CỰC
5 năm
Tốt trong tầm giá .Camera chụp sáng ngon, chụp tối hơi kém. Mic bình thường, không ngon bằng samsung. Hiệu năng ổn, chiến game cơ bản tốt . Màn hình chống xước, không cần dán màn hình . Nhà xài 2 con đây.
tungvt86
TÍCH CỰC
5 năm
@louiszhang Mic nghe gọi ổn đúng không bạn? Tại đang băn khoăn mỗi cái đấy. Vì thấy đánh giá thì mọi thứ đều rất ổn. Chỉ là anh em comment khoản Mic làm mình lăn tăn.
qua2007
TÍCH CỰC
5 năm
Nghe gọi bt, đã mua redmi5a, 6a, 8lite đều gọi bt, trên mạng có video lọc âm của note 7
qua2007
TÍCH CỰC
5 năm
Nói chung mi quay video lộc ẩm dỏm còn nhiều tạp âm
tungvt86
TÍCH CỰC
5 năm
@qua2007 Căn bản nghe gọi ổn là được rồi vì mình không có nhu cầu quay bằng điện thoại. Cám ơn bạn nhiều nhé.
DuongNuce
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mic thu âm khi quay video khá là cùi, còn nghe gọi thì ok.
qua2007
TÍCH CỰC
5 năm
Xiaomi cầm pin không được đều, sạc 80℅ mau hết pin, sạc 100 thì sử dụng được lâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019