Ngô_Định
ĐẠI BÀNG
Anh em cho em tham khảo con HP này sử dụng có ổn định không, có sử dụng lâu dài được không chỉ sử dụng làm việc văn phòng thi nhiều chứ không chơi game
1
12
cấu hình tốt đó bạn, giá ổn đó.
0
sillyman106
ĐẠI BÀNG
con này văn phòng quá ổn áp rồi bạn
0
Mều_
ĐẠI BÀNG
Cấu hình tốt nhưng k biết nhu cầu lưu trữ dữ liệu của bạn thế nào, nếu cần lưu trữ nhiều nên cân nhắc dung lượng ổ cứng
0
TranAnz
TÍCH CỰC
Ok n. Ổ cứng gắn thêm sau
0
màn hình hơi lớn trừ khi cần cho công việc! Còn lại nên màn hình nhỏ, gọn nhẹ, vác cho đỡ khổ! Vác từ năm này sang năm khác là ngấm đón liền.... 14 inch là đủ! Viền màn hình mỏng, có Webcam! Khoảng 1,2-1,5 kg! Giá này, màn hình lớn sẽ hao pin mà pin vậy thì hơi bèo nhèo!
0
Mình mới mua HP Pavilion model rẻ hơn, giá 15tr cho con học.
Đánh giá cơ bản là tke đẹp, nhẹ, ưa nhìn, sáng sủa thanh lịch...
Nhưng màn thì màu nó ko hay lắm.
Nếu bạn thấy color 50% gì đấy thì suy nghĩ nếu muốn đẹp hơn.
50% còn thua màu trên máy nghe nhạc của mình nữa.
Hãy xem chỉ số màu model bạn định mua vô fpt mà xem chứ tgdd nó ko nêu % phủ màu nhé
0
binhpcgamer
ĐẠI BÀNG
Giá này mình sẽ lấy con envy cấu hình thấp chút. Mà trải nghiệm tuyệt vời
0
Tiến Bùi 59
TÍCH CỰC
Quá ổn a ơi
0
Tung LT
ĐẠI BÀNG
Quá ổn bác ơi, nếu bác di chuyển nhiều nên cân nhắc màn hình 14 inch, 15 inch mang đi hơi mệt 😆
0
greatmen88
TÍCH CỰC
Con này ngon rồi. Nhưng văn phòng thì ko cần core i7 đâu, core i5 lấy ram 16G thì ngon hơn
0
AHTECH
ĐẠI BÀNG
Nên mua ở hảng nhé ! Mua ở TGDD nếu có bảo hành thì phải lấy hóa đơn mua mới đc bảo hành. và thường thì tem bên TGDD bóc trc đó 6 tháng 😃 Mình cũng mua 1 con ở TGDD chạy đc hơn tháng thì lổi main đêm tới HP Bảo Hành thì phải chạy ngược ra TGDD xin cái hóa đơn mới được bảo hành !
0
chuangiao
TÍCH CỰC
làm vp thì 13.3 hoặc 14 inch thì ngon, ram 16gb ssd 512 còn cpu gì cũng dc.
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019