Bàn chải điện Sonic Whitening

Anh em cho mình hỏi. Giữa camera của iphone 11 và máy ảnh fujifilm xa3,5 hoặc canon 3000d 750d 800d
Khả Tú 179
8 thángBình luận: 15
Anh em cho mình hỏi. Giữa camera của iphone 11 và máy ảnh fujifilm xa3,5 hoặc canon 3000d 750d 800d thì camera ip có ổn hơn không ạ. Cảm ơn anh em
Ip thì lấy nét nhanh phù hợp quay video cảnh gần như video review.quay xa đòi hỏi độ sáng và nét thì camera chuyên nghiệp lợi thế hơn
@nguyenchaungoc Nếu ảnh cơ bản up mạng xã hội thì sao ạ.
@Khả Tú 179 Ip11 là chuẩn bài rồi. Nhu cầu ít thì không cần lách cách máy ảnh đâu
Ko nên so camera đt với máy ảnh😅😅😅
@mrnguyenhoanglam Này là máy ảnh tầm trung mà
Mục đích sử dụng của bạn là gì đã? Điện thoại ăn tiền ở sự nhỏ gọn, đa dụng trong nhiều tình huống. Máy ảnh thì lỉnh kỉnh hơn, nhưng chất lượng ảnh nói chung là tốt hơn.
Nếu ít tiền hoặc chỉ chụp vui vẻ hàng ngày để lưu giữ kỷ niệm thì điện thoại là đủ rùi.
Nếu để kiếm cơm, hoặc thừa tiền, thì vẫn phải là máy ảnh chuyên nghiệp.
Như mình đang chụp nghiệp dư cho gia đình bằng Canon 700d và lens kit thì "thấy" ảnh same same Note 9 và iPhone X (xét ở góc độ nhìn bức ảnh tổng thể, không zoom lên soi hay chỉnh sửa gì nhiều).
@duc30121989 E chụp hình cơ bản thôi ạ. Với e đang so sannhs mấy con máy tầm trung nữa ạ.
@Khả Tú 179 Nếu vậy thì ip11 là đủ nhu cầu của bạn rồi đấy 😃
@duc30121989 Dạ em cảm ơn a
tyhn
CAO CẤP
8 tháng
iPhone chỉ chụp chơi cho vui thôi bạn còn đẹp thì ăn làm sao dc máy ảnh đc
@tyhn Này e so với máy ảnh tầm trung dưới 10 triệu mà
Điện thoại thì chắc k có cửa nào so với các máy cơ đâu bác ơi
@ngoisaole Bộ máy ảnh cơ tầm trung vẫn hơn sao ạ
So thì không bằng máy ảnh nhưng vẫn bảo đảm đủ nhu cầu thông thường không có gì để chê.
Máy cơ k có cửa với cam ip nha

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019