ANH EM CHÚ Ý: XOẮN DÂY TINH - NGUYÊN NHÂN HÀNG ĐẦU KHIẾN NHIỀU TRẺ EM PHẢI BỊ CẮT BỎ TINH HOÀN

tanle85
5/3/2021 9:58Phản hồi: 119
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn bạn, mình cũng có con trai nên sẽ để ý
duongromance
ĐẠI BÀNG
3 năm
ồ thông tịn hay quá, cảm ơn bác nhé
DinhhCuong
TÍCH CỰC
3 năm
Bác sĩ đăng cái hình em thấy thốn quá
Tks bác sĩ
T Tin
TÍCH CỰC
3 năm
Hay quá
thốn quá, sao bs ko tháo xoắn để 1 lát xem có hồng hào lại ko cứu vãi tình hình
Rất hữu ích. Cảm ơn những chia sẻ của anh Tân
Đau tinh hoàn thì đau tức lan lên bụng khó chịu lắm chứ ko phải kiểu đau thường, bố mẹ cũng ko tâm lí, tư vấn sức khoẻ tâm sinh lí cho con em. Tội em quá
cám ơn bác, thấy vài báo điện tử đưa tin hoá ra là mem tinhte phẩu thuật
híc, nguy hiểm quá, cảm ơn bác sĩ
ytruyen
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có ai giống mình k, vừa đọc xong bài này đi vào toilet check liền xem 2 bên có bị bất thường k 😃
Cũng không hiểu là mạch máu đang thẳng làm sao mà xoắn vào được. Vậy trong đó mạch máu được tự do chứ không có lớp nào cố định lại.
@tranbinh198074 2 hòn bi đàn ông vốn đc thả tự do lỏng lẻo trong túi bi tách biệt hẳn cơ thể người. Nó ko có cơ nâng đỡ. và vì thế..
tanle85
TÍCH CỰC
3 năm
@tranbinh198074 bài sau mình viết bàn luận sâu hơn
kingofpain
TÍCH CỰC
3 năm
triệu chứng sưng tinh hoàn có phải là biểu hiện ko bác? e khám STI thấy nhiều bệnh nhân tinh hoàn sưng 1 bên mà xét nghiệm tầm soát thì âm tính nên cũng cho BN qua Bình Dân cho chắc ăn
Đình_Nam
ĐẠI BÀNG
3 năm
trông thốn quá
@Mỹ.
TÍCH CỰC
3 năm
Cám ơn Bác sĩ. Nhà nào có con trai đến tuổi dậy thì nên theo dõi mấy vấn đề này. 👍😁
Thiến
vậy nguyên nhân dẫn đến xoắn tinh hoàn là gì và có cách nào để phòng tránh? AE ai biết vui lòng giải đáp. Mình có con rồi ko sao chứ lo cho thằng con còn nhỏ quá :v
Saycheese
ĐẠI BÀNG
3 năm
nhìn hai cái dây kia nó xoắn vào nhau thấy thốn quá, mn cần chú ý mặc quần lót vừa vặn khi vui chơi.
Saycheese
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Saycheese góp ý: hình ảnh máu mê không nên đưa lên, nhìn hơi ớn
junkey
TÍCH CỰC
3 năm
nói về bệnh tật thì nên kèm thêm nguyên nhân và cách phòng tránh, 2 cái đó là 2 cái quan trọng nhất nên nếu thớt bổ sung vào sẽ hay hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019