Mình dùng Android, khoảng hơn 1 tuần hoặc nửa tháng nay thì Facebook có cập nhật gì đó. Từ lúc đó thì thỉnh thoảng tin nhắn của Fanpage mà mình đang là mod hoặc quyền quản lý sẽ thông báo y chang như có ai đó đang gửi Messenger cho tài khoản cá nhân của mình. Tất nhiên là lượng tin nhắn này sẽ không vào hết mà sẽ được chọn lọc theo cách nào đó. Hiện tại thì mình tìm cách tắt đi nhưng không được. Có anh em nào bị tình trạng giống mình hoặc có cách để mọi thứ quay lại bình thường không anh em?
4
15
Ko bị nhé!
0
soker1290
ĐẠI BÀNG
Lỗi này có lâu rồi mà bạn, mình và một số bạn bè bị cách đây 3-4 năm trước.
Có vẻ như Meta muốn sync tin nhắn của page với messenger nhưng không ổn.
Hiện tại thì đã có thể chat với khách hàng trên page thông qua messenger được rồi (bằng cách chuyển tài khoản)
0
Facebook có ma
0
Hoàn toàn chưa thấy có triệu chứng gì bất thường 🤓
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
0
Xài facebook bussiness suite cho nhắn page nha mod
0
kidbimilky
ĐẠI BÀNG
Có nhé. Tắt được chỉ mình.
1
Mình bị lỗi album ảnh. Ảnh trong album bị tách thành nhiều bài post khác nhau nên rất là bực
0
xuandien_tnxp
TÍCH CỰC
Mình xài iOS và xưa nay vẫn bị mà. Mình còn muốn nó tích hợp luôn để xóa app Bussiness Suite
0
editzrapper
CAO CẤP
Lâu rồi mà mod. Rất tiện cho những nhà bán hàng như mình, chốt đơn hàng trên mess
0
thôi làm mod hoặc admin 😅
0
ngochituong97
ĐẠI BÀNG
Dạo này mình cũng hay nhận được thông báo từ mấy page đang theo dõi. Phiền kinh khủng mà ko biết làm sao để tắt hết, phải tắt từ page
0
bango123
CAO CẤP
Cái đó update bên fanpage mình cũng gần 1 tháng rồi. Message chat của page sync thẳng vào mess
0
Mình cũng bị y chang vậy
0
Lỗi page có tin nhắn không thông báo nữa, càng ngày cái page càng tệ
0
có ạ
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119