Anh em có biết công nghệ nào không? Có khi nào Việt Nam mình cũng áp dụng công nghệ này không nhỉ?
geoterre
4 thángBình luận: 23
Anh em có biết công nghệ nào không? Có khi nào Việt Nam mình cũng áp dụng công nghệ này không nhỉ?
23 bình luận
Chấm điểm công dân. Trước giờ toàn theo mô hình cửa khựa mà
@Точка G
Buồn ghê...
Sớm thôi, có khi đang test thử rồi ấy chứ. Thí điểm là phạt nguội đó.
@Long Tại Thiên Óc chó đi xe ngu phạt chết mẹ nó là hợp lý. Còn tracking kiểu tàu cẩu là theo dõi mà, khác nhau chứ
@Long Tại Thiên
Buồn ghê...
Bạn không biết thôi. Chứ có nhiều công ty VN làm rồi. Thông thường dùng để điểm danh, quản lý người ra vào hội nghị. Bây giờ ở sân bay, chốt kiểm dịch cũng có nhiều cái này.
@snowraven ở những khu vực cần bảo vệ, yêu cầu an ninh nghiêm,... thì được! Chứ lúc nào cũng soi, cung chấm điểm thì hỏng!
VN mình đang theo khựa
@✎﹏нσàиɢ тυâиᵛᶰシ Thế mới mệt 😔
Hun cái nè
Ko nói ra là shitder bkave vào nhận là Bcheck đấy😂
@anhtuanbmt95 Khả năng cao đội ấy trúng thầu gói này!
@anhtuanbmt95 Bạn không được nói xằng nhé. Cẩn ngôn.
@Lạc Việt 2020 Cẩu CEO😅
Căn cước công dân là bước đi đầu tiên
@luong.binh Thiệt!?!?
Tau xin 😃
đeo khẩu trang thì sao? thời buổi dịch bệnh =))
Ai dùng trong camera an ninh đầy đấy thôi, theo dõi giao thông, check in ở sân bay, quản lý trong công ty... Vân vân và mây mây
Đừng nghĩ mỗi tàu mới có cái này 😆)
@Hoangtrieuphuong Bạn chưa biết hết cái này rồi ;)
@geoterre Uh, tôi thì chả rõ mấy ông sếp to ở mình triển khai đến đâu rồi chứ ở Nhật thì gặp cái này suốt thôi, có nhiều trò hay không công bố vs công chúng thôi, ai biết được phía sau có cái gì.
dùng nó để giữ an ninh thì đúng, còn dùng để giám sát người dân thì lại là vấn đề khác
Cười vô mặt
huymaybe
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Học tiếng Tàu đi là vừa

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019