Anh em có cảm thấy phiền bởi tiếng pô xe độ gầm rú?

MinhTriND
11/5/2021 7:22Phản hồi: 462
462 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longhons
TÍCH CỰC
3 năm
Có, lũ vô học. Nhất là cái lũ phóng như điên xong rồi bảo gắn để người khác nghe né mình ra. Điển hình là thằng du- túp - bơ anywhere man.
@longhons anywhereman nhiều pha trẩu vl, chuyên gia phê phán người khác chạy ẩu mà k nhìn lại bản thân nó còn chạy ẩu hơn người ta.
Khanh TT
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thấy tởm, trẻ trâu, đú đỡn, đua đòi. Nếu bạn chạy xe 1000cc, tui nghe âm thanh đó cảm thấy hưng phấn. Nếu bạn chạy 150cc, gắn quả pô nổ kêu đẹt đẹt, tui thấy tởm cho bạn
HTC206
TÍCH CỰC
3 năm
Không phiền nếu nó là moto 4 máy và không nẹt bô, chứ mấy con dream mà gắn nghe nó chát tai lắm.
Là một người yêu công nghệ thì mình lại thấy phiền với tiếng quạt gió của laptop gầm rú hơn là tiếng pô xe độ. Tại vì để độ xe thì người ta cũng phải có hiểu biết về máy móc, cơ khí mới làm được.
Cười vô mặt
boyshort91
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không phiền bởi tiếng pô mà chỉ phiền mấy bọn óc choá thích nẹt pô thôi
Biểu diễn thì thấy thích thú, thành phần nửa mùa rồ ga nẹt pô trẻ trâu mới thấy ngứa mắt
port2life
ĐẠI BÀNG
3 năm
Lần nào gặp cũng chửi thẳng, dù mình cũng thích PKL!
rất phiền là đằng khác
Tomioka_5268
ĐẠI BÀNG
3 năm
ủa ví dụ mình tháo pô zin ra nhưng mà mình thay pô zin của 1 bên thứ 3 như kiểu SC project hay Arrow thì có bị phạt không nhỉ
Master1412
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Tomioka_5268 bạn tính đi pô kiểu nào, nếu lon dài thì tiếng chỉ hơn zin xíu, đi gặp cũng nhẹ nhàng tình cảm cho qua.
Còn mấy lon ngắn hú la ồn ào thì dính chắc.
Lúc trước mình đi arrow dừng ngay khúc ngã tư đèn đỏ lên cao tốc có chốt mấy anh đứng đó nhưng họ chỉ nhìn thôi chứ không ngoắc vào.
Tomioka_5268
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Master1412 hỏi vậy thôi chứ thích akrapovic cho nó ấm với lực. chắc không gì đâu ha
Master1412
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Tomioka_5268 Mình cũng đam mê akra đây. Vì em nó mà bán arrow để đổi. Bạn đang đi xe gì?
Tomioka_5268
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Master1412 R3 rách à bn
Master1412
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Tomioka_5268 Vậy cũng ngon rồi. Tiếng 2 máy đi akra hay yoshi nghe nổ cũng đã. Mình có lon akra cũ ở sài gòn. Có hứng thú thì ibx nhé bạn.
hôm qua mới có 2 thằng chạy BMW bô độ bị đâm
digikei
CAO CẤP
3 năm
Đám trẻ trâu, du côn. Nếu thích nghe tiếng pô độ quá lớn thì về nhà đóng cửa ép ga lên mà nghe, mắc cái gì chạy ra đường bắt người ta nghe cái thứ âm thanh trẻ trâu khủng bố của mình. Cũng bệnh hoạn như kiểu thích thủ râm, không tự làm ở nhà mà chạy ra đường vừa thủ râm vừa bắt người khác nhìn mình thủ râm. Sở thích ai cũng có, nhưng đừng sống ch.ó bắt người khác chịu đựng sở thích bệnh hoạn của mình. Không phải ai cũng thích nghe tiếng pô lớn và thủ râm trước mặt người ta
ChícmnPhèo
ĐẠI BÀNG
3 năm
Dù hồi trẻ mình từng đi đèn vuông dd 70cc độ pô nhưng giờ mình già rồi mình rất phiền và mong tất cả những thanh niên độ pô được nhận cái kết như 2 đứa đi BMW vừa rồi.
hoangesc
TÍCH CỰC
3 năm
Quá phiền! Không khác gì gặp hàng xóm vô văn hoá bật karaoke cả ngày lẫn đêm
duytungspkt
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đọc tên bài viết là phải bay vào comment ngay: Cực kỳ ghét những thằng chạy xe có tiếng ống xả quá lớn. Với tôi, chúng là 1 lũ mất dạy (dù trẻ hay già). Hẻm nhỏ, trẻ em đông mà AB, Ex, Winner, PKL cứ nẹt pô gầm rú như 1 lũ ngáo đá. Lắm lúc nghĩ không lẽ tao thà đi tù: vác cây ra, canh thằng nào gầm rú động cơ là phang cho 1 cái cho nó chết luôn đi. Hoặc căng sẵn dây ngang đường, nó chạy qua là mình căng dây. Hoặc bay ra song phi cho nó 1 cái. Thiệt rất muốn chửi tục cái bọn không coi người khác ra gì như thế này.
Nên có luật cấm quy định trong nội thành
Độ pô là 1 lũ mọi rợ
Pô gầm rú ko phiền, chỉ phiền thằng nẹt pô
theo mình phiền nhất là đứng chờ đèn đỏ sau cây pô winnerx.
có chứ, nhầm pô xe độ tiếng nghe rất nhức tai nhưng bọn trẻ trâu vẫn khoái hay thật
Mr.Bad
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cực kỳ cực kỳ khó chịu!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019