Anh em có chịu chờ hai đến ba năm để game độc quyền PS5 lên PC?

P.W
22/5/2023 10:58Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói thế nào nhỉ?
PC có thiếu game hay đâu mà phải ngồi chờ mỗi nó 😆
Nó mà ra PC thì mua còn không thì thôi, đứa nào đã quyết không mua thêm console thì dù có là game độc quyền gì nữa thì nó vẫn sẽ chơi trên PC hoặc giả lập (như Zelda). Một bộ PC ngon + một cái tay cầm là vô địch rồi 😃
Đọc cmt các bạn thì mình thấy các bạn đều ko cần chờ vì nhiều game pc hay vậy nên theo mình nghĩ thì thời gian port nên lâu hơn hoặc không nên port lên pc ( có thể tăng giá tiền game lên) bên cạnh đó sony làm nhiều game độc quyền hơn nữa để những gamer pc chảy dãi =))
@Dark Templar Game là để giải trí thôi mà việc gì phải cay cú thế bạn ?
@dualshoсk Cay cú gì đâu bạn ý kiến của một thăng chỉ chơi dong ps thui bạn 🤣
@Dark Templar "thời gian port nên lâu hơn hoặc không nên port lên pc ( có thể tăng giá tiền game lên) bên cạnh đó sony làm nhiều game độc quyền hơn nữa để những gamer pc chảy dãi " - nghe sặc mùi cay cú mà bạn. Yên tâm, bạn không phải người duy nhất cảm thấy vậy đâu ^^ Tôi cũng ko hiểu sao SONY port game lên PC lại khiến các game thủ PS lại phải cay cú như vậy ? Về cơ bản là nó chả ảnh hưởng gì cả, hay làm thế thì mấy anh PS bớt "oai" nên cay cú chăng ??
@dualshoсk Suy nghĩ kiểu ung thủ vl ông ạ. Thấy thằng khác không được như mình là hả hê. Không hiểu sao lắm thằng suy nghĩ kiểu vậy nhiều thế. Cả fan ps, xbox đều có những thằng như vậy
Với game nào mình muốn mua, thường sẽ chờ 2-3 năm, giá giảm 50-75% là gom.
Nguyên đám game Steam cũng toàn hàng giảm giá.
PC là đa dụng, là số lượng game và tùy chỉnh thoải cmn mái luôn. Cần phải chờ mấy bản game của ps sao ? PC chắc thiếu game hay, thiếu trò giải trí khác ngoài game hơn ps5 ?
@Methanol Đặc biệt là các bản mod. An toàn đơn giản lại rất thú vị.
Khôn như mày :D
ReamsX
TÍCH CỰC
một năm
Căn bản PC có game cheat Artmoney. Bí quá có thể sử dụng chứ trên PS5 chịu chết. Mình thích chơi game nhưng lại chơi kém, tuy vậy lại ko thích chế độ Easy mà toàn Normal mặc định 😆)
nói chung là không ủng hộ, lên PC sớm thì người ta mua PS làm gì :v
@kirimaru89 Việc đó chính SONY họ còn không lo mà ??
Bán console chả lời bao nhiêu đâu nên thôi sony dẹp luôn chuyên tâm làm game đi 😆)
Suốt ngày game gủng 😆
Đã độc quyền rồi mà còn lên PC =)) Vậy mua cái máy 2-3 năm sau giá trị tuột cái èo luôn =)) Đợt mua PS4 Pro chơi xong God Of War định mua game khác chơi tiếp xong nghe tin lên PC nên bán máy luôn 😁
inseptio
ĐẠI BÀNG
một năm
Vẫn luôn mong mỏi đến ngày mà Bloodborne 4 nó xuất hiện trên PC, haizz
minh thay cai game tren pc ho hay bat tinh phi theo thang, khong khac j so voi mua ps5 khong co dia game, minh thi van thich ps5 tren man hinh 80 hoac 110 inh du chua co tien mua dc man 80 inh nhung phai oled hay 8k choi moi suong, pc suat hinh anh chua chac da min , khong the khong noi duong truyen mang , chac ko qua 3 nam len Pc , apple va sony hay xbox cung deu su dung thuc te ao, ca facebook nua, pc co thuc su giao tiep dc ko? hay pc chi dong vai tro suat game len pc , ko co cam giac nhu tren tay cam?
begaycom
ĐẠI BÀNG
một năm
team không có pc xịn cũng chẳng có máy ps4 ps5 mà chỉ chơi bằng youtube điểm danh với ạ 🤣🤣🤣
Janu2nd
ĐẠI BÀNG
một năm
Chờ port thì lâu, mà port rồi thì cũng sida, mua PS5 chơi cho rồi
thời gian hợp lý để chờ
Chờ lên bản PC lâu như vậy vẫn mất tiền mua thì thà mua luôn ps5 chơi luôn cho rồi
leduy_89
ĐẠI BÀNG
một năm
Tốt nhất là không chơi
giờ ít có thời gian chơi. Nhiều khi tải về mà mấy tháng ko vào chơi. Nên chờ 2-3 năm là chuyện bt
Mình mua cái console không chỉ là mua 1 cái máy chơi game mà là mua về 1 thiết bị mang trên nó cả 1 lịch sử
Mình may mắn sưu tập được các dong playstaystion từ 1 tới 5 =]]] nói ra thì hơi cải lương nhưng mình muốn gìn giữ thật kỹ để con mình nó được trải nghiệm những thứ mà mình trải nghiệm =]]]
không có tiền thì không chịu cũng phải chịu chứ biết sao bây giờ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019