Anh em có đang chờ điện thoại BlackBerry 5G ra mắt đầu năm 2021?
Kính Cận 0_0
3 thángBình luận: 45
Anh em có đang hóng ngày ra mắt điện thoại BlackBerry 5G mới xem thế nào 😚
haolinh13
ĐẠI BÀNG
3 tháng
mình cũng đang hóng tin nay đây , cho cung lau qua ! ko biet mau moi ntn ? kha kha !!!
@haolinh13 Giờ chưa ai có thể biết được chính xác dung mạo của chiếc BB 5G, mong là thiết kế của em nó thật sự choáng ngợp & làm hài lòng hầu hết những người khó tính 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
có chứ bác, hóng xem có hồi sinh đc ko? 😁
@Lythienky A ko quan trọng điều đó, cứ đẹp dưới mắt A, đủ kích thích với nhu cầu của A thì A sẽ rước em nó về rinh ngay tắp lự 🤓
cuonghmu
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Bác cho e hỏi e key 1 h xài còn ngon ko ạ?
@cuonghmu K1 bây giờ giá rất rẻ nếu bác muốn trãi nhiệm con Android phím vật lý. Còn ngon về hiệu năng thì chip 625 vẫn còn oke. Con ngon về chất lượng thì câu tiền nào của đó nhưng nói chung k1 nó rẻ lắm rồi
@cuonghmu Hỏi thế chung chung quá, quan trọng nhu cầu của bạn là những gì 🤓
Chờ xem Blackberry có mang đến những gì mới lạ không.
@Lê văn zyx Mới thì chắc chắn phải có, lạ thì mình dự là cũng tuỳ nhận xét của từng người! Mong là những đổi mới ở chiếc điện thoại 5G này sẽ đủ sức lôi cuốn để mình có thể móc hầu bao rước về 😁
@crazysexycool1981 Theo dự đoán của thông tấn xã con gà mái, thì hy vọng Blackberry sẽ hồi sinh con 9900 hoặc Classic chạy Android phiên bản 5G, cách đây khá lâu trên Twitter có 1 bài của CEO Blackberry mong chờ ai đó hồi sinh con 9900. Hy vọng nó sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa.
@Lê văn zyx Hồi sinh chiếc nào cũng được, Classic hay 99 hay Passport Silver đều OK nhưng nhất thiết phải có những tính năng mới mẻ, độc đáo, những trải nghiệm thật sự kích thích thì bỏ tiền mua mới thấy bõ 😎
@crazysexycool1981 Nói chung anh em yêu Blackberry giờ chỉ biết đoán mò , phải đơi khi Blackberry công bố mới thấy được nó có thay đổi không thôi.
@Lê văn zyx Thay đổi thì chắc chắn là có, còn thay đổi như thế nào, thay đổi đến mô thì đúng là phải đợi hoy, giờ khá khó để đưa ra được phỏng đoán chính xác 🤓
Rev
TÍCH CỰC
3 tháng
hóng chứ 😁
ra nhanh và mạnh đi cho k2 rớt thảm hại. em là em mong lắm 😁
@quangthegtvtk49 Đấy nhé, nãy cứ than chỉ gắn bó với K1 😁
@qwert123451 Chưa kiếm được K2 ngon với giá đó đâu bạn, toàn 7-8tr hắt lên 🤓
@crazysexycool1981 đây là khuyên cho đồng đội thôi mà anh
@quangthegtvtk49 Tốt nhất là chú chuẩn bị gom góp, nhặt nhạnh ngay từ giờ đi! Đầu 5 sau có máy 5G thì K2 sẽ rớt giá, đến lúc đó chỉ việc xúc hoy 🤓
djbuj
CAO CẤP
3 tháng
rất là hóng đây bác
@djbuj Có vẻ BB vẫn khiến ko ít AE phải động lòng nhỉ 😁
hóng
Mình thật sự mong là có 1 blackberry gọn như Q10 chạy nhanh như iphone se thôi
@qwert123451 Mình thì mong nhiều hơn thế, đã mang công nghệ 5G thì chắc chắn các thông số khác về cấu hình, phần cứng sẽ được nâng cấp hơn 😎
Thích xài phím ảo, không thích phím vật lý vì chiếm chỗ nhiều quá.
@tranbinh198074 Phím vật lý sẽ cho cảm giác gõ thật tay hơn, ko giống như kiểu gõ tay vào màn hình như các dòng cảm ứng thuần khác! Hơn nữa, phím cứng cũng cho phép người dùng có thể gõ mà ko cần nhìn vào máy (nếu gõ đủ lâu & có cảm nhận gõ). Ko những vậy, bàn phím còn là thứ giúp chiếc smartphone mang 1 cái nhìn khác biệt so với phần còn lại của smartphone! Cơ bản thì bàn phím có nhiều tác dụng, chứ ko đơn thuần chỉ để gõ & chiếm diện tích tổng thể chiếc máy: đơn cử như gán phím tắt khởi chạy nhanh ứng dụng, bàn rê cảm ứng mỗi khi lướt web & đọc tin, dễ dàng chuyển nhanh ứng dụng với phím SK 🤓
@crazysexycool1981 Uh, mỗi người có cảm nhận riêng.
@tranbinh198074 👌
Theo thông tin em mới đọc được, hình như cũng trên diễn đàn tinhte.vn là sản phẩm tới đây của blackberry sẽ không nhắm tới khách hàng số đông, mà khách hàng họ hướng tới là các tổ chức chính phủ và doanh nghiệp. Tính năng họ nhắm tới nhiều nhất là khả năng bảo mật và bàn phím vậy lý. Nên em nghĩ cái giá cũng sẽ không hề rẻ cho đa số người dùng, chỉ bác nào thực sự cuồng blackberry mới có đủ tình yêu để mua sắm và trải nghiệm em nó.
@duckhang267 Chắc chắn chiếc máy hỗ trợ mạng 5G sắp tới mang thương hiệu BB sẽ có giá ko hề dễ chịu với phần đông người dùng! Chỉ mong là FiH & OM sẽ đem đến cho người dùng những thao tác trải nghiệm, tính năng mới & độc đáo hơn bên cạnh những chi tiết chú trọng vào bảo mật 😎
@duckhang267 Thật ra, máy BB nào khi mới ra chả có giá ko rẻ, quan trọng cứ đều đều mỗi 5 có thiết bị kế cận thì các sản phẩm trước đó sẽ giảm giá hoy! Còn như K2 sau khi ra mắt vào giữa năm 2018 tới giờ ko có bất cứ thiết bị nào mới nên giá vẫn cao ngất ngưởng cũng là chuyện dễ hiểu 🤓
@crazysexycool1981 Đúng là như vậy, em cũng thích em K2 lắm nhưng hiện tại giá máy used cũng vẫn cao so với khả năng tài chính của em. Đợi năm sau bb ra mắt sp mới, nếu K2 xuống giá chắc em cũng làm 1 chú về dùng 😄😄😄
@duckhang267 Nếu đợi được đến lúc đó thì đảm bảo K2 sẽ rớt giá khá nhiều đấy, chúc bạn sớm được trải nghiệm K2 nha, chiếc máy xài khá phê, hình thức cũng rất ổn 😎
Chán rồi thím. Giờ là thời của trải nghiệm. Phải đồng bộ, mượt mà, tiện dụng cao.
Già rồi!
@hailinh1908 Thế thì xài iPhone hợp 🤓
Trung thành với k1 !
@NDC9057 Chú dám nói chắc điều đó à? K2 giảm mạnh, khéo xúc vội 😁
@crazysexycool1981 Ý em là kính cận đó bác, chứ em thì bán k2 lâu rồi! Vừa rồi mua em pixel4xl được 3 ngày chán bán luôn😅! Em ko thích android!
@NDC9057 👍
nhanquoi
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Có anh ơi, thấy a đăng con key1 trên youtube đến giờ vẫn dùng anh nhỉ.
Hóng chứ, cứ có phím qwerty là auto hóng nha 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019