Anh em có đang dùng Lotus, Gapo không?
Rất hay và hữu ích!/5 người
Duy Luân
24 ngày trướcBình luận: 705Lượt xem: 27.553

Đã gần một năm kể từ khi hai mạng xã hội Việt Nam ra mắt, anh em có còn chơi trên Lotus và / hoặc Gapo không?

Hiện tại mình đang không dùng hai mạng xã hội này vì không có lý do để xài. Bạn bè, cộng đồng, và nội dung mà mình quan tâm cũng không xuất hiện trên hai nền tảng này. Cơ bản thì không có lý do nên mình và những người xung quanh không dùng.

Anh em có trải nghiệm gì thì hãy chia sẻ bằng cách comment vào bài này nhé.
Rất hay và hữu ích!/5 người
Có thêm cái mạng xã hội năng lượng tích cực nữa. Mình đăng kí chính chủ xong rồi để đó.
@mrcuongth 2010 Fb bị chặn, Zing 1 mình 1 chợ còn chết ngược. Tư duy "chặn" tất cả thì đừng mơ cạnh tranh
@Chế Ba Chặn nhưng phải có đủ lực để làm 1 mạng xã hội, không nói là tốt ngang nhưng phải được từ 50 - 60% cái đã chặn, chứ làm 1 thứ không xài được thì chả ai dùng.
@_MyLoveIsWinter_ Vấn đề cốt lỏi nó nằm ở yếu tố nhạy cảm khác mà ai cũng hiểu
@Chế Ba Tất nhiên là yếu tố đó, nhưng cũng không thể ép 1 người không có nhu cầu dùng sử dụng được. Bác cần nhắn tin, giờ phải đưa cho bác 1 phần mềm nhắn tin bác xài chứ ko thể đưa phần mềm gọi điện được. Nếu cái app thay thế không thể xài như cái app họ đang xài, nếu cấm họ sẽ nghỉ xài thay vì xài qua cái app thay thế kia được.
Mình giống mod, không dùng vì chẳng có lí do gì để dùng
@denmilu Dùng làm dự án, bác có biết dự án là gì không.?
@elgato Dự án 30k USD hả bạn? 😁
@elgato Dự án là.... %.
@elgato dự án 30k$ à bác?
Hoàn toàn ko nhé, duy nhất lần đầu thấy giới thiệu hoành tráng nên có cài thử Lotus rồi lập nick nhưng vô toàn thấy ảnh XXX, cảm giác như đang vô động Bàn Tơ vậy. Từ đó out nick rồi xoá app, ko có bất cứ lần thứ 2 nào sử dụng app nghìn tỷ của VN. Giờ ko biết app đó sống sao, AE bên dưới có biết? 🤓
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@cutykhungdien đâu có đâu mình mới đăng nhập luôn đó bạn,mình không theo dõi ai mà tự nó đề xuất luôn lướt xuống toàn hình gái,mà cái mxh này nội dung ít khá nghèo nàn nên nó đề xuất mấy cái hình này là bình thường
@Khiem Lee vãi mạng xh vn,chắc ế quá nên nâng cấp thành mạng mại dâm núp bóng mxh 🤣🤣🤣
@android_bar Cứ ngỡ người Việt ủng hộ app Việt nhưng đời đâu fải lúc nào cũng như mơ 😂
@cutykhungdien Sai, lập nick, chưa kết bạn với ai đã thấy app gợi ý rồi 😆
Mình tải cả 2 cái nào ra mắt cũng tải dùng thử xem sao, nói chung cả 2 đều mới chưa có gì lắm. Lotus thì thiên về tin tức, Gapo thì như mxh giải trí hơn. Đợt này hết dịch ngoại hạng anh đá lại thấy 90p live bóng đá trên gapo nét nên vào xem suốt, toàn đêm vào xem đá bóng.
@Hanhtranv Lotus giờ còn nhan nhản ảnh gái gú ko bạn 😆
Mình đang dùng cả 2, Gapo có cái lắc ra mấy em như tinder hay phết
@Trưởng Anh Phạt gì bạn nhỉ, khác gì tinder đâu
@Trưởng Anh Thấy đăng đầy rẫu trên fb kia kìa..ai phạt đâu??? PL vn chưa có qui định nào chế tài như nn thì ko làm quá đáng cũng bt thôi.
@cutykhungdien bạn đang cmt cái gì vậy, tôi chửi hồi nào ?
@Zoro kun sorry chắc tôi reply nhầm sang ai đó, xl bạn
K , face k dùng k hết
@huedhcs Kiểu này chắc xài mỗi Tinh Tế 😂
Lotus nổ 1 phát hoành tráng xong tắt ngúm 😁
@Híu Mụp Xì tai 1 kiểu như Quảng Nổ, làm thì chưa tới đâu, ti toe xạo xạo ăn uống là chính
@Híu Mụp Na ná trường hợp sản phẩm Made in VN gì đó 😂
Mình như quên luôn
Khi ra mắt có thử cho biết xong out luôn. Không có gì mới và hay
@hoangsytai Giống y chang mình, thử lập nick lúc được quảng cáo, sau đó lướt thử 1 lúc thì out rồi xóa app luôn, từ đó đến giờ chưa vào lại lần nào 😆
Trừ thằng Hùng nổ 4T ra giờ ai dùng mà đòi, 90 chiệu người rùng (mình). Toàn vẽ ra đớp thôi chứ méo j, làm cái thứ y giống fb mà đòi thay thế fb, qwerty mạnh thật. Trc ko biết tưởng kinh lắm, từ hồi tiếp xúc nhiều với vịt teo mới biết, chém gió nó là văn hoá rồi.
@romeo_133 đang tỏa ra hiểu biết hơn người khác đó à =)))))
@Chói ló Chỉ bảo lại những thằng dốt hơn thôi . Viết còn ko đúng, đúng sai ko phân biệt đc, nhận thức ko có thì như cái nick cậu em đọc ngược thôi "Chó Lói"😁
@wink 1. @wink: Những kẻ kia (có thể mang quan điểm khác) khuyên đúng, chớ phải sai. Đúng ở chỗ nào? Đúng ở chỗ: Chúng ta đang ở trong đất - nước Việt Nam, phải chịu sự kiểm soát của kẻ thi hành pháp luật và chịu sự bó buộc của khuôn khổ pháp luật sở tại. Nếu không, có bị 'vạ miệng' thì cũng đáng. Chỉ tội cho người thân, phải chạy vại, lo lắng này kia.

2. Những kẻ còn lại: Lời khuyên của quý vị thật ra không hẳn là đúng. Bình thường, hai người có thể "anh anh, em em", nhưng khi xung đột lớn thì vẫn có thể "mày, tao, thằng này, thằng nọ" vậy. Khi đã ghét nhau (hoặc thù hận nhau) mà đòi xưng hô cho phải phép thì đúng là... không khả thi, và buồn cười. Tuy nhiên, ở một nơi công cộng như thể này, việc giữ gìn tác phong và thể hiện sự tốt đẹp thì vẫn luôn được coi trọng. Có câu nói "Nổi giận là bản năng - Kềm chế là bản lãnh". Cách nói năng, các thể hiện tác phong và thái độ của bạn ra sao (ở nơi công cộng) thì thể hiện được năng lực kiểm soát hành vi của bạn, và cả văn hóa của bạn.
@tinhte_member Cám ơn nhưng chúng nó biết nói nói về thằng hùng nào? Hay là thằng Hùng đó nó tự nhận nó là nó. Xã hội này lắm thằng Hùng 4T lắm, hùng 4 tấn, 4 tí 4 cái t j đó lắm. Bao giờ đích danh thằng hùng hùng j đó thì hãy lên tiếng nhé.

Bọn kia chúng nó tự hiểu ra 1 thằng hùng nào đó thì là do bọn nó tự hiểu và nghi ngờ thằng hùng đó đấy chứ ko phải là tôi đích danh nhé.
Mà cũng nên xem lại cái uy tín của thằng hùng nào đó mà tôi ko biết, sao lại để cả ng yêu nó lẫn ng ghét nó suy nghĩ về nó như vậy. Ahihi
Chờ MXH của sếp ra rồi bỏ FB với Instagram, chuyển qua xài luôn 😗
@hakuruno Tốn phí lắm á
@hakuruno Nhất trí rồi, gom đám trẻ trâu lại một chỗ để những chỗ khác dễ thở xíu.
chưa dùng bao giờ
@Trần Trọng Quốc Nên thử 1 lần cho biết 😂
Bây giờ ca còn đi cướp mà còn sợ j ba cái này... hôm qua đọc báo mà thấy nan? ... ca đi cướp thằng đa cấp 35 tỉ ở đồng nai ... loạn mẹ hết rồi
@johnny dũng Thằng bị cướp là trùm đa cấp. Lừa tụi nó đầu tư tiền ảo,sàn ảo. Tụi nó cay cú quá nên lập kế hoạch rồi cướp.
@Bão Sài Gòn 35 tỉ nhưng đấy là tiền các bố quy ra tiền VN thôi chứ Bitcoin chưa cho phép lưu hành ở VN và chưa đc coi là đơn vị tiền tệ nên chưa biết xử như nào, đã thế mấy bố có chức có quyền nữa chắc vào uống mấy ấm trà là hết phim, mời đồng bào về nghỉ 😃
@Bão Sài Gòn ông bà ta nói k sai mà CƯỚP ĐÊM LÀ TRỘM, CƯỚP NGÀY LÀ CÁN B.... :V
@Chói ló Phải như này, tôi nhớ là lúc học thcs hay tiểu học gì đó có câu ca dao trong sách phần đọc thêm.
Con ơi nhớ lấy câu này,
Cướp đêm là giặc, cướp ngày là quan.
Hình như bây giờ bỏ rồi không còn trong sách nữa, vì nó ko hợp thời cho lắm. Nói chung sợ lèo lái đi,bị động chạm thôi.
... dạo này mình bỏ đi khách lâu rồi nên ít dùng lắm 😆
@trungtranq7 Đi khách dùng zalo đắt hàng hơn 😃)
@trungtranq7 Đã hiểu, thì ra xài app này nhằm mục đích đi khách 😆
chưa bao giờ rớ vô =)))
@vinhphucng25 Hên đấy, thời gian đầu mới ra mắt mà xài thử thứ này thì đảm bảo vô toàn thấy ảnh gái nhạy cảm 😂
@crazysexycool1981 hên gì anh ơi, em chủ động không rớ vào mà. haha...
@vinhphucng25 Ko xài cũng tốt, vì nếu xài xong cũng sẽ thất vọng, chán nản mà đi ra rồi gỡ app thôi. Điển hình như bá tánh bao người đã chia sẻ trong bài viết đấy, hơn 1 năm qua có thấy động tĩnh hay thông tin gì về Lotus mô, chói sáng duy nhất lần giới thiệu đầu tiên rồi chìm nghỉm tới bây giờ 😂
Biết nó chết ngay từ trong trứng nước rồi, không có gì ngạc nhiên. Chắc chỉ là 2 dự án đốt tiền của nhà đầu tư lẫn nhà nước. Anh Hùng 4T ủng hộ thế cơ mà
@Chói ló Thank b
@NamAnn Các bác làm như nhà đầu tư người ta ngu lắm 😆 khi bạn cười người khác thì người khác đã bỏ xa bạn rồi
@galaxy_uk Bạn ơi mấy thằng hay chê bai này kia toàn mấy thằng ăn tục nói phét. Ko làm đc gì thì nên ngậm miệng lại mà suy nghĩ làm sao cho cuộc sống bớt bon chen đi thì thực tế hơn.
Còn quên mất có sự xuất hiện của 2 MXH này =))
@checchecchec Gapo mình chưa xài nhưng Lotus thì đã thử, nhưng thử duy nhất 1 lần rồi bỏ đến bây giờ 😆
có Hahalolo nữa kìa :d còn ai sài ko
@vankhoadesign Nghe lạ quá, ko biết MXH này 😅
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 167VIPhemilo
9.424 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 104TÍCH CỰCQuyetND_Jr
789 bài đăng
quangthegtvtk49+ 80CAO CẤPquangthegtvtk49
4.893 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 79CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM