Anh em có quan trọng sản phẩm “made in” ở đâu không?
Duy Luân
6 tháng trướcBình luận: 710Lượt xem: 39.461
Mình có quan tâm vì:
- chất lượng luôn được cty bán hàng kiểm tra để đáp ứng nhu câu dân chúng cuả họ, nên với Mỹ, Nhật, Đức, ... Hàng chất lượng thấp không vào được.
- bạn mua hàng made in China là bạn góp phần cung cấp tiền cho nó hiện đai hóa quân đội của nó để rồi nó cướp nước bạn.
- bạn mua giá nào chất lượng đó.
Có chứ vì nguyên liệu mỗi nơi mỗi khác, vì vậy tuy cùng 1 quy trình nhưng sản phẩm ít nhiều gì cũng sẽ khác nhau.
Mấy con Fujiflm dòng cao như X-T, X-Pro, X-E toàn made in Japan, có mấy dòng ghẻ như X-A, X-T10, X-T20 thì made in Thai tự hiểu bọn Nhật nó cũng đã có suy tính hết rồi
Không quan trọng lắm. Giờ quan trọng uy tín chứ made ở đâu cũng đc
Mình không quan tâm vì thời đại global supply chain mà hỏi câu này thì quá ngớ ngẩn, 99% linh kiện sẽ made in China.
Mình có quan tâm vì tiêu chuẩn các nước
Có chứ nhưng không đủ tiền mua
Có chức, made in ở đâu quan trọng vì chất lượng
Cơ bản là chất lượng và nguồn gốc rõ ràng, phân phối chính ngạch và bảo hành đầy đủ. "Made in..." ko quan trọng lắm 😁
điều này rất quan trọng
em cũng ko quan tâm sx ở nơi nào, chủ yếu mình dùng có hợp và bền k thôi.
Nếu chất lượng như nhau thì mình mới quan tâm made in, chất lượng ko tốt thì made in đâu cũng ko quan tâm
Không nhé! Em chỉ quan trọng thằng bán thôi! Có xi vả nó mà mình bình yên là được! Biết chữ nghĩa nhiều đôi khi khổ mình thôi!
Phải quan tâm chứ vì nHân công tại nước đó sẽ khác
có chứ, vì made ở đâu sẽ ảnh hưởng đến giá cả và chất lượng
Phải quan tâm chứ vì tiêu chuẩn chất lượng cao
Khổ nhất khi gặp mấy ông gặp hàng made in china cứ khẳng định là hàng tàu, kém chất lượng

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
56.133 bài đăng
Kin Bul+ 140CAO CẤPKin Bul
2.026 bài đăng
minhdoduc+ 77VIPminhdoduc
5.615 bài đăng
flyfood+ 53ĐẠI BÀNGflyfood
395 bài đăng
hemilo+ 51CAO CẤPhemilo
3.058 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM