Pnghuy
CAO CẤP
tab s6 cài wine nhưng ko chạy đc file exe 64bit bên mình đã mua và bán trong 24h, nói chung làm việc windows vẫn nhất

đổi qua surface go 2 (6 lạng) vứt trên xe hơi giải quyết công việc rất thoải mái khi cần

surface go đời 1 xấu vãi nên ko mua

túm lại microsoft có office và samsung có hardware
0
94
SieuBanana
CAO CẤP
tab s6 cài wine nhưng ko chạy đc file exe 64bit bên mình đã mua và bán trong 24h, nói chung làm việc windows vẫn nhất

đổi qua surface go 2 (6 lạng) vứt trên xe hơi giải quyết công việc rất thoải mái khi cần

surface go đời 1 xấu vãi nên ko mua

túm lại microsoft có office và samsung có hardware
0
crazyfox
CAO CẤP
Tốt hơn hết MS nên tạo một phiên bản OS Android cho riêng mình và cho thiết bị chính mình, kiểm soát hầu hết mọi thứ, chứ ký sinh thì làm sao mà an toàn được.
Chắc chắn sẽ có bác nói về cái nền tảng X-platform hồi Nokia, nhưng hồi đó nó chết vì nó ko có Gg service.
Làm theo kiểu Xiaomi cũng ổn mà, yích hợp sâu MS Service. Cơ là nói thật là Android thì cứ đôi năm là lạc hậu, chậm lag dù cấu hình có khunhr như nào!
Chém nhẹ tay nha anh em.
0
Hiếu_Sad
TÍCH CỰC
Hợp tác để kiếm thêm tiền thôi mà có gì đâu
0
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
Có khi nào mi tính làm trò gì không
0
esata
CAO CẤP
Cạnh tranh kiểu sống mái thì MS biết mùi rồi - thế yếu thì vừa hợp tác vừa cạnh tranh là cơ hội duy nhất vậy!
0
Bụng Bếu
CAO CẤP
bài viết để nền đen nhưng toàn bộ cái website thì trắng toát. Đọc đau cả mắt.
0
codcsi
ĐẠI BÀNG
Điều tất yếu, liên minh và hợp tác là xu thế để không bị đánh bại thôi.
0
leemanhj916
CAO CẤP
Hợp tác 2 bên cùng phát triển.
Cả 2 đều có những thứ để cạnh tranh với đội nhà A (Mac os kết hợp iOS)
0
Giống như Apple có kết nối giữa Mac và IOS, thì SS hay Mic cũng muốn như vậy, thế là hợp tác thôi. Nhưng mình ghét thằng Onedrive =))
0
RIM
CAO CẤP
Gã khổng lồ phần mềm chơi với gã khổng lồ phần cứng :p
0
Minh Dio
ĐẠI BÀNG
Nếu dã dọc sách của Nadella thì triết lý của mod viết là không sai. Nhưng cho rằng Microsoft ký sinh vào Samsung thì là sai. Vì cả hai đều có những mục đích riêng trong thương vụ này. Đồng thời đều có thể thấy trước mắt là đều được hưởng lợi chung. Chả ai thiệt thòi, mà cũng chả ai ăn dày hơn ai
0
dangphucchung
ĐẠI BÀNG
Nguỵ App - Thục Sung - Ngô Micro
0
Đọc mới biết, tks bác
0
cheyroll
Trứng
Có cả hai xài tiện.
0
akabela