Bên cạnh web thì dịch vụ Windy.com này còn có app cho cả 2 nền tảng phổ biến là iOS và Android. Đồ hoạ của web rất trực quan, cho phép chạy timeline để xem vào mấy giờ, ngày mấy thì bão đi tới đâu, thời tiết như thế nào. Nếu ghim các điểm khác nhau lên bản đồ, anh em còn có thể xem tốc độ gió, có thể chỉnh qua các đơn vị như km/h trong phần Cài đặt để dễ hiểu hơn. Dịch vụ theo dõi thời tiết này là một trong những cái rõ ràng và có cách dùng thân thiện nhất, và cứ mỗi mùa bão thì nó giúp chúng ta theo dõi tình hình dễ dàng hơn để sẵn sàng đối phó với thiên tai. Cầu mong bão qua không để lại quá nhiều thiệt hại. Chúc anh em Tinh tế, đặc biệt anh em ở miền Trung an toàn.
18
25
yellowcard
TÍCH CỰC
Anh em hướng dẫn mình xem cái Windy này với, mình chưa từng dùng bao giờ cả
1
d_chien90
TÍCH CỰC
App chất lượng. Nếu có điều kiện thì mình cũng ủng hộ NPT.
1
lazy0338
ĐẠI BÀNG
Web nhìn trực quan, công nhận hữu ích
1
abc_8989
CAO CẤP
app quá hay, trực quan hơn app weather apple nhiều
1
Đã dùng app này hơn 5 năm và đưa widget ra màn hình chính xem hàng ngày luôn.
1
Miền Trung yêu dấu. 😓
2
somaek✅
TÍCH CỰC
cái app này năm nào có bão cũng được nhắc tên. Nói chung là do khả năng thể hiện sinh động
1
Duy Phạm dinh
TÍCH CỰC
Khi nào có dịch vụ AR hoặc VR trực tiếp đi vào tâm bão thì dùng,
2
wan lee
ĐẠI BÀNG
Mình xài ventusky 🤣
3
Anh em ở khu vực bão ở VN ko nên xài windy. Nó dự báo rất không chính xác về sức gió các kiểu, dễ dẫn đến thảm họa do chủ quan
1
App này mình cài cũng vài năm rồi. Thấy rất hay
1
mmth88
ĐẠI BÀNG
app này dùng thấy hay 😁
1
luongxuanthai86
TÍCH CỰC
Mình đang công tác tại Tổng cục khí tượng thủy văn,hiện nay bên Tổng cục đã phát triển app Thời tiết Việt Nam,anh em tải về và theo dõi. Hàng nhà làm số liệu đảm bảo chính xác
3
trungmum
CAO CẤP
Zoom.earth cũng hay
1
GiangSCE
TÍCH CỰC
Đúng là trái đất trên iphone vs trên pixel
1
c0ca.c0la
ĐẠI BÀNG
App hay
1
jimmybk
ĐẠI BÀNG
App này đã lên tinhte một lần rồi. Nhưng do nó ghi Trường Sa Hoàng Sa của TQ nên bị mod gỡ xuống
1
Để cài thử 😃
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019