Anh em có thích 1 chiếc xe ô tô mang "phong cách" thể thao?
thanhtung6868
3 tháng trướcBình luận: 96Lượt xem: 12.712
Tốt nhất là ko thích vì ko có tiền
Đam mê tuổi trẻ thì cứ xe thể thao mà chơi cho tới khi có vợ thì làm con suv thật êm. Lúc 25t mình thích xe thể thao ghê lắm, chạy được 5 năm thì đến 1 ngày vừa lái vừa uống cafe thì bị đổ vì xe thể thao thì chống sốc rất tệ. Và cũng chợt nhận ra mình chán rồi, đến lúc mua 1 chiếc suv rộng rãi cho gia đình.
Mình thích phong cách thể thảo khỏe khoắng
Nhìn rất đẹp, phong cách trẻ trung hơn
Ko thích xe thể thao, ngòai ngọai hình ngầu ra chẳng có gì. Thích xe tiện nghi, rộng rãi, êm ái hơn đi cho thỏai mái, tự hành xác làm gì.
Trước khi có vợ thì mê dáng thể thao, giờ có vợ con thì chuyển qua mpv rồi
mình thì ngược lại, mình thích chiếc xe thể thao mang kiểu dáng ô tô :v
Không, mình không thích mấy bọn giả cầy, xe nào ra xe đó. Một chiếc xe được gọi thể thao là phải đi từ khung gầm, máy móc, khí động học tới body kit. Ở VN mấy con xe động cơ chuột nhắt mà cứ độ cho hầm hố, điển hình là Civic, Mazda 3/6
Mình chỉ thích dòng CUV, SUV thôi
Chỉ ước giá xe ở VN quay về đúng giá trị thực của nó để có cái xe che mưa che nắng là tốt lắm rồi
Mình rất thích xe phong cách thể thao! Nhãn xe yêu thích của mình là em gái thôn quê này đây.
Porche Panamera 2019.jpg
Range Rover, BMW
Trái tim mèo tốt nhất không nên khoác bờm sư tử
Dáng thể thao thể hiện tính mạnh mẽ, hiện đại & đẹp (1 số người có thể khác), ... mà sao kg thích được
Dân ta vẫn chuộng bài Xe đạp ơi
tiền đâu mà đổ xăng đây ae
Ngay sau khi nhận xe, tôi đã dán rất nhiều ảnh cầu thủ, vận động viên như CR7, Messi, Rafael Nadal và poster C1, ngoại hạng anh lên xe để tạo vẻ thể thao cho xế cưng.
Xe tôi trở nên thể thao hơn rất nhiều!
Thích BMW 640i độ M
TIỀN ĐÂU?
màu cam đẹp vl
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019