Anh em có thích lái xe số sàn không?
Enzo Le
một tháng trướcBình luận: 270Lượt xem: 21.296
Mới học thích lắm, sang số bụp bụp ngầu vcl cho đến khi kẹt xe. Nhưng sau 5 năm có bằng thì mình chỉ thích....người khác chở
Phố đi nhờ AT của vợ. Về quê, cao tốc, offroad thì MT bán tải của mình, sao cũng chơi dc hết
Tôi chỉ quan tâm làm sao để có xe thôi.ahuhu
Số sàn dành cho tay lái lụa và các cung đường đèo dốc, địa hình mới có cảm giác phấn khích, phê phê.
Anh em đi số sàn lên Đà Lạt vào hẻm dốc, tắc đường mà xử lý ngon lành là lever ngon đó kkk
Cũng là số sàn nhưng là xe máy vì chưa có đủ xèng tậu một em tô. Có điều kiện thì cứ tự động cho nhàn
Phải luôn tay luôn chân mệt lắm, chưa kể đang lên đèo mà tắc đường thì thôi rồi luôn 😁
Cũng thích chạy MT lắm vì sẽ không sợ quên bài nhưng mà chạy trong lúc đông mà chạy AT thấy đỡ cực hơn 🤷‍♂️
Thích đi MT máy xăng và AT máy dầu 😁
Thích... Vì có mỗi 1 xe số sàn mà đi thôi. Ko đi nó lấy j mà đi.
Số sàn đi phố đông mỏi chân lắm
Mình thì lái đc cả 2 loại số tuy nhiên mỗi loại lại có cái hay riêng!
Xe nào cũng được, ko qtrong là số sàn hay số tự động.
Từ lúc lấy bằng tới h chưa chạy lại số sàn luôn, vẫn thích cảm giác lái của em nó
mỗi cái có ưu nhược riêng...😃 nhưng chạy số sàn đường trường hoặc đèo núi thì bao phê, còn giữa thành phố thì... hic
số sàn chạy đường trường thích thôi ! chạy đường hà nội to chân các thím ạ 😆
Đôi khi thích số sàn. Nhưng số tự động vẫn là lựa chọn đầu, nếu có 1 chiếc AT rồi thì có điều kiện mua thêm chiếc MT nữa. Chạy MT có cảm giác hơn, thấy xe bốc hơn 😆
Mình toàn chạy tự động, nhưng vẫn thích số sàn. Đang mê con Vitara 2005, bản 2 cầu của ông anh mà ổng không bán. Con đó đi chơi leo dốc sướng 😁
Mệt lắm đạp côn không mỏi hết giò
Số sàn lái phê, gây phấn khích. Mà lái xe lạ thì hơi ngán, tắt máy thì nhục mặt. AT đi đường dài mới thấy ngán mỏi chân ga vô đối
Đi ferari nên đâu có được lựa chọn đâu
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 233VIPhemilo
9.397 bài đăng
quangthegtvtk49+ 92CAO CẤPquangthegtvtk49
4.880 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.302 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156