Anh em có thuộc hệ 2 mông hai máy, ốm lưng đầy đủ như này không?

Mình dùng hai máy nhưng thường ít khi nào nhét túi quần, cầm tay thôi. Mà một lúc mình cũng cầm 1 cái, còn một cái trong balo hay túi xách, hoặc để ở nhà. Thấy anh này cứ cầm cái máy này bấm bấm mấy cái, rồi lại cầm cái máy kia bấm bấm mấy cái.

Mình thì tuy dùng hai máy nhưng nội dung trên đó là gần như giống nhau hết. App Tinhte.vn, email, Facebook, tin tức, chát...

Anh em thì soa?
35
109
Lâu rồi em toàn để 2 túi 2 máy nhưng túi trước không để túi sau vì quên ngồi xuống là dễ nát màn hình với dễ bị mất nếu nơi đông người.
2
Em chờ mua Oppo Find N để bỏ iPhone ở nhà haha
2
open sesame
ĐẠI BÀNG
cám ơn chủ tịch, mình chỉ dùng độn mông bên trong để mông mình tròn đẹp và căng thôi.. ko cần phụ tùng bên ngoài ạ
2
Nhựt Lưu
CAO CẤP
thường 1 máy để phục cho social, còn lại là để giao dịch và công việc quan trọng.
2
3 máy nhưng không bao giờ ốp hay dán 😁😁
1
Ngoknc
CAO CẤP
2 máy 1 android 1 ios có vẻ hơi dở nhưng kệ kkk
1
Không, chưa xài 2 máy bao giờ,
1
Ko nhìn thấy ghê
1
không bao giờ để điện thoại hay ví tiền ở túi mông, ngồi nó cộm khó chịu, với nhìn nó cứ kém sang thế nào ấy :v Mà giờ dùng máy tính là nhiều, nên điện thoại cũng chỉ có một cái thôi.
1
tridang7121
ĐẠI BÀNG
kiểu đấy khác gì mời a xơi
0
cungfu
ĐẠI BÀNG
Chưa bao giờ dùng ốp cả. Hồi xưa có dùng bao da bên Khắc tên sau đó cái dây rút bị đứt rồi ở trần trụi tới giờ luôn 😁
0
Cyclops
CAO CẤP
2 tay 2 súng. 1 máy chơi game, máy còn lại để giao dịch hoặc các thứ quan trọng. Mà cũng ít khi nhét túi quần giống vầy, toàn nhét balo với để trên bàn làm việc thôi.
0
Chưa bao giờ để ở bọc sau luôn! Lúc tr chỉ để ví bây giờ cũng để lên phía trước luôn rồi!
0
Apple0508
TÍCH CỰC
bồ người yêu với vợ khác nhau mà anh
0
thì ngta 2 máy 2 cô, tách riêng cho khỏi "đụ ng" nhau.
0
2 máy, 2 số dt, 1 số cho gia đình bạn bè, 1 số cho công việc, cho rạch ròi, 1 máy Android, 1 iPhone để tận dụng ưu khuyết từng cái 1... đều bỏ túi quần hông. Túi quần sau ngồi lên cho nó cấn hay gãy à? Cầm trên tay ngoài đường cũng dễ bị giật...
0
mrduck148
TÍCH CỰC
2 mông anh 1 a đờ roi và một ai phôn 😁
0
Ko nhé, E xài 2-3 máy cùng lúc nhưng gần như hơm có thói quen nhét túi quần 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM