Mình còn nhớ hồi mình mới lên Sài Gòn đi làm năm 2000 hồi đó thì mình vẫn chưa biết diễn đàn Tinh Tế này, vẫn chưa đi vào con đường nghiện ngập công nghệ, mình nhớ hồi lần đầu mình khoái chiếc BlackBerry là một lần tình cờ vô tình thấy chiếc Bold 9780, chả hiểu sao chiếc bàn phím ấy có gì ghê gớm mà nhìn lần đầu mình đã bị mê quặc và mình tìm hiểu về nó, nhớ mình Google đọc những thông tin, bài chia sẻ về nó, rồi lần đó mình tình cờ đọc được bài chia sẻ trên Tinh Tế có thấy số điện thoại anh Cu Hiệp, mình nhớ còn gọi hỏi anh ấy về chiếc Bold 9780 nữa... cảm xúc thì nhiều viết dài quá anh em lại ngại đọc, mình dừng ở đây. Hy vọng anh em còn dùng BlackBerry chia sẻ cảm xúc gì đó, hay hình ảnh chiếc BlackBerry anh em đang dùng hay anh em yêu thích mà chưa có được vào đây cho vui.

Chúc anh em buổi tối vui vẻ!
26
306
Thích nhất bàn phím của BB. Xài cực đã 😄
2
motthoangbanglang
ĐẠI BÀNG
Blackberry tình yêu của Em, nhưng giờ ko sd em nào, nhớ ngày đầu mua dc con 9500 cảm ứng cu bạn có anh bên đài loan mang về, sau ko hiểu j BlackBerry đi mua con bb87 dc bác bán chỉ dẫn nhiệt tình... Giờ ko thể sd dc BlackBerry nữa
2
Câi đầu tiên là Bb9900, sau đó làm thêm Z10, Z30, Q20 và Passport silver, giờ thì không còn con nào mang dòng máu Blackberry.
3
Có ai lên Youtube xem tinhte preview trực tiếp không, sao không vào được nhỉ , bị dừng liên tục, các trang khác vẫn xem bình thường.
3
tranlinh995
TÍCH CỰC
vẫn đang dùng con BB PP làm đt để nghe gọi và nhận OTP. H chắc đăng kí thêm cái gói đa sim của Viettel nữa ngon rồi
1
đây, chán bỏ me từ bb10
2
Han.vu2306
ĐẠI BÀNG
9780 dùng để nghe tiếng anh, bb playbook thì để nghe nhạc + đọc truyện, q20 thì thỉnh thoảng lôi ra nghịch cho đỡ buồn
2
Hiếu bber2210
ĐẠI BÀNG
Ngày ấy nay còn đâu😂😂
2
Mình còn 1 em 9700 đang viết bài về em nó 😁
1
Con đầu tiên mình dùng là 9780 và bị nghiền luôn, giờ có 9900, PPSE, Key 2 LE nhưng vẫn dùng Iphone
2
Vẫn dùng 9780 nghe gọi là chính vì đơn giản và chiếc iphone của e pin hẻo quá.
1
em vẫn dùng 9900. vẫn chưa thật sự ấn tượng với bàn phím nào như của em nó.
1
nublast
TÍCH CỰC
Chủ thớt vẫn còn dùng Key1 à
0
Tuan_Milano
ĐẠI BÀNG
Multisim giá hợp lý xíu thì xài combo bb + smartphone khác là ngon
1
Vẫn còn em Key One :d
0
đang dùng priv, chưa có dự định đổi máy vì....không có tiền!
0
Ngon nà
0
1st January
ĐẠI BÀNG
có ai pas keyone giá hữu nghị ko =))
0
Vẫn xài hàng ngày làm máy chính mà Nhân em 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
1
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp