Anh em đã có nút chuyển nhanh nhiều tài khoản Facebook trên cùng trình duyệt chưa?

ND Minh Đức
30/11/2017 10:4Phản hồi: 32
Anh em đã có nút chuyển nhanh nhiều tài khoản Facebook trên cùng trình duyệt chưa?
Từ sáng nay tài khoản Facebook trên nền web của mình đã xuất hiện nút chuyển đổi giữa nhiều tài khoản trên cùng một trình duyệt. Ngay khi bấm vào nút này, bạn sẽ được đăng nhập thêm nhiều tài khoản khác vào để dùng chung trong cùng một trình duyệt và có thể chuyển đổi qua lại giữa các tài khoản. Nếu như khi xưa bạn muốn đăng nhập tài khoản Facebook khác trên chính trình duyệt đang dùng thì cách làm là đăng xuất tài khoản hiện có, sau đó đăng nhập lại vào tài khoản mới. Bây giờ, chức năng chuyển tài khoản sẽ cho phép bạn rút ngắn các thao tác nói trên, từ đo tiết kiệm được vài chục giây của cuộc đời. Và cũng chính vì bản chất là vẫn phải đăng xuất tài khoản hiện có và đăng nhập lại vào tài khoản mới nên vẫn phải đòi hỏi nhập password lại từ đầu (dù vậy thì khi tài khoản không được đăng nhập có thông báo thì vẫn có hiện chấm đỏ để thông báo).
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chưa.
từ ngày bị faceboook lock một tuần e sợ chức năng này lắm
ides
CAO CẤP
6 năm
Thấy rồi nhưng dùng 2fb cho 2app
chưa có
shinby1138
ĐẠI BÀNG
6 năm
nó check point hỏi sao xui 😆
Tài khoản có 5000 bạn nhưng hầu như ko biết đứa nào hết, thử cái nút này xong ăn cái check point rồi lại quay lại post bài comment "biết vậy đừng nghe ku Đức xúi"
trieu04
TÍCH CỰC
6 năm
Có được gần tuần nay rồi, cũng tiện mà cũng dở
chuyển đổi liên tọi khi có thông báo giữa các tk.
các bác có biết cái bảng cập nhật hoạt động bạn bè nó nhảy đâu không, e thường xuyên theo dõi crush e mà giờ nó chạy đâu mất..huhu
kooo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chicharitofa Cái bảng hoạt động bạn bè fb nó update bỏ đi rồi sao ấy. Mình thấy công ty mình mọi người giờ đều k còn 😔
@kooo vậy chán thật, chắc liên quan đến quyền riêng tư của người dùng nên nó bỏ
vinhokss
TÍCH CỰC
6 năm
@chicharitofa e cứ tưởng của e bị lỗi, đổi trình duyet các kiểu, cố kéo xuống mà không dc 😔
kuluoj
TÍCH CỰC
6 năm
Có rồi nhưng ko cần. Có 1 tài khoản để đọc báo nhắn tin người thân.
google
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hay đây
facebook dạo này hở tí là đăng xuất bắt diệt virus trong khi quét xong chẳng phát hiện gì, ra net đăng nhập thì bắt đổi pass (kiểu net có nhiều đứa đăng nhập cùng 1 IP), share link lỡ dính vô blacklist của fb, như link rút gọn kiếm tiền là 15p sau văng ra lại bắt đổi pass.
Tú ị
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trình duyệt của mình đã thấy xuất hiện nút này gần 1 tháng rồi. Chuyển đổi nhanh khá tiện lợi.
Em rùi, ngay cạnh chữ " trang chủ ", 2 chấm màu đỏ đỏ, vụ bắt chụp ảnh thẻ để xác nhận cũng bị mấy hôm rồi, phải quét bằng lái xe gửi nó mới xong, bố khỉ mình có làm gì đâu mà thằng FB dạo này nó " ưu ái " mình thế không biết !
Ko biết add được mấy tài khoản nhỉ? E có chục cái mỗi lần log vào tốn thời gian ghê 😔
Mới có bài bắt chụp hình nếu có hoạt động bất thường xong giờ lại có bài này. Thấy 2 cái hơi bị đối lập.
Có rồi, có từ sớm hôm qua rồi :rolleyes:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
Black0_o
TÍCH CỰC
6 năm
Trên iphone chưa có
Có khi nào FB chơi bài dụ ra ra khỏi hang?
Mấy a 2 nick trở lên bị lock hết?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019