TIKI Freeship June

Anh em đã dùng chiếc điện thoại nắp gập Nokia 2720 Flip mời chia sẻ cảm nhận của anh em đi nào.
Kính Cận 0_0
2 nămBình luận: 15
Anh em đã dùng chiếc điện thoại nắp gập Nokia 2720 Flip, mời chia sẻ cảm nhận của anh em đi nào. Mình vẫn đang sử dụng Nokia 8110 4G, cũng chạy trên hệ điều hành KaiOS như chiếc nắp gập mới ra mắt Nokia 2720 Flip, mình chưa trên tay nên chưa rõ trên 2720 phần mềm mới có chạy nhanh hơn, khoẻ hơn trên 8110 hay chăng.

Mình thì dùng 8110 tới giờ sau nhiều lần cập nhật phần mềm mới thì thấy ổn định và đủ dùng, nhưng không thể đòi hỏi máy phải thực thi mọi tác vụ quá nhanh như smartphone được, vì cơ bản máy vẫn là nghe gọi chính, nhưng có tích hợp đầy đủ những tính năng cần thiết khác như: YouTube, Facebook, Google Maps, trợ lý ảo Google Assistant...để khi anh em cần gấp có thể dùng được. Mình thích 8110 vì màu vàng rực rỡ như dòng Lumia trước, thiết kế lạ, đồng bộ được danh bạ nhanh chóng qua gmail, lúc cần mình dùng làm cục phát wifi mỗi khi nhà cúp điện hay nghe nhạc nhẹ và thường xuyên là Radio mỗi khuya... 😁

Nokia 8110.jpg
traisau_ht
TÍCH CỰC
2 năm
Chưa tích đủ tiền để mua. Ngày tiết kiệm 1 cốc trà đá mà mãi chưa đủ
@traisau_ht Ở SG trà đá miễn phí mà 😁
traisau_ht
TÍCH CỰC
2 năm
@Kính Cận 0_0 M ở HN sếp ơi
@traisau_ht Ừ, HN trà đá giá cao quá 😔
thanh_th
ĐẠI BÀNG
2 năm
mình thấy nhiều người đòi hỏi quá cao cho 1 chiếc điện thoại cơ bản.
RaiChu9x
TÍCH CỰC
2 năm
@thanh_th Price/performance 😃
@RaiChu9x Mua cục gạch thì quan tâm đến build, sức chịu va đập, sóng sánh, pin và loa thoại là trên hết 😁
nguatroi
ĐẠI BÀNG
2 năm
Con này đồng bộ danh bạ gmail được không bác
cutuncutho
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nguatroi Được bác nhé
Quang898989
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đang dùng 2720 đây
nininana
TÍCH CỰC
2 năm
Hóng ké 😆
TGDD đang bán con này 900k thì phải 😁
Chênh với 2720 1tr rồi. Hóng so sánh 2 con này. Trước mắt thấy 2720 hơn ở cái màn phụ và cơ cấu gập mở, nghe cái "bộp" chắc tai phết. Hình như tặng kèm thêm quả pin :D
Dùng thì đẹp, mỗi tội ra đường bật ra nghe hơi khó khăn 1 chút. Với lại thất vọng với quả pin em nó, dùng được có 3 ngày non là phải cắm sạc 😔 Anh em nào cần nhượng lại báo mình nhé 😆
jantajanta
ĐẠI BÀNG
2 năm
@pham.kelvin Bác nhượng lại bao nhiêu =))
@jantajanta 1.5tr chốt luôn với anh em tinhte 😆

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019